ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย จานด๊อด

ขอบคุณ 6 และวิเคราะห์ มากค่ะ คิดถึงกราฟน้องญ่าจัง

น้องทองแรงดีจริงๆ ซื้อมาวันศุกร์ ออกเรียบร้อยหมดเลยวันนี้

เอสไป 1 ดอก หวังว่าจะลงมาปิด Gap เมื่อเช้าเนาะ

แต่ตอนนี้ น้องทองเค้ายังไม่เหนื่อยเล้ยยยยย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ อันนั้น เรื่องเก่าค่ะ ปิดไปแว้ววว แต่ช่วงนี้เห็น ส่วนต่างเปลี่ยนบ่อย เรยนึกถึงคำที่เจ้าหน้าที่เค้าอธิบาย

ขอบคุณวิเวฟเจ๊อลันด้วยคับ มาช่วยเสริมมุมมอง

เจ๊คีย์ระวังด้วยนะคับ ส่วนต่างห่าง 1.5 - 2.0 เหรียญบางช่วง

เป็นตั้งแต่กลางวัน

ขอบคุณค่ะ

มะวานกราฟกระตุกแรงๆมาก ส่วนต่าง1-2$ โหดมากค่ะ

อาการจ้าวสู้กัน ฟันกันโช้งเช้ง กระตุกขึ้นลง แบบไม่มีใครยอมใคร คริคริ

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณดอด คุณญ่า คุณอลัน และทุกท่านค่ะ ห้องเงียบจังไปไหนกานหมด

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณดอด คุณญ่า คุณอลัน และทุกท่านค่ะ ห้องเงียบจังไปไหนกานหมด

สวัสดีค่ะ คุณปลายฟ้า

รอวิจากจานดอดอยู่ค่ะ

โกลเบฯ 30 40 / 55 61 ปิดแอลแนวต้าน แล้วเปิดเอส

เกิดหมีเจ้นรอบสองแล้ว

ถ้าหลุด 30 เปิดเอสตาม ปิด 1300-1290++

โกลเบฯ 30 40 / 55 61 ปิดแอลแนวต้าน แล้วเปิดเอส

ถ้าหลุด 30 เปิดเอสตาม ปิด 1300-1290++

ขอบคุณค่ะ จานดอด

.........

ออสฯ 40 45 / 55 60 เทรนยังขึ้น ย่อแอล ตอปลอส 20

เกิดหมีเจ้น ขาแอลเริ่มระวัง

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส อีก 55555555

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส อีก 55555555

อิอิ ยดดค. ยดดค. (สองยินดี เพราะจานสองกรี๊สส เอสหมี และ เอสต้านรายทาง)

ทองเทรนด์นี้ ไม่หมีเดย์มาเอง ไม่เห็นน้ำตก แรงส่งน้องทองเค้าดีจิง

บีบีราย30 ลงมาบีบๆ ในที่สุดก้อระเบิดฉีกทางล่าง

พี่ออส.วันนี้ไม่ตกจัย เมื่อรัสเซียออกมาปฏิเสธเรื่องเรือรบ และ มีข่าวปูตินยอมหยุดปฏิบัติการทางทหารในยูเครน (ขค. ข่าวจานดอด)

ตอนนั้นก้อที ข่าวยิงจรวดในเมดิเตอร์เรเนียน ตกจัยซะ 40 เหรียญ

สุดท้าย เค้าแค่ซ้อมยิง ทำเอาพี่ออส. ตาเหลือกเรย

อีกที ข่าวคนบร้าไล่ยิงประชาชนในนอร์เวย์ ออส.ตกจัยแต่เช้ามืด เล่นซะตรูคัทเอสฟิว.เสีย 3 หมื่น

แค่เรื่องคนบร้าคนนึง เรื่องภายในเล็กๆ หาใช่เรื่องการก่อการร้ายสากลระดับโลกไม่ เห้อ..

พี่ออส. จัยนิ่งๆ หน่อยเสะ กับข่าวอ่ะ... ฮ๊าดเช้ย (แต่ก้ออย่างว่า ขาขึ้นทำรัยก้อไม่น่าเกียด หยิบรัยมาลากก้อดูดี ไปว่าเค้าก้อมิด้าย)

ตั้งเอส 54.5 ดักรอไว้อีกไม้ก่อนออกหม่ำ ไม่ต้องใช้งาน

ลงก้อทิงเน่อ ขาขึ้นก้อแบบนี้ รอดูฝีมือน้องทิงบ้าง แต่ยังแค่ทิงตัวเล็ก

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ดอด ปูตินถอนทหารเรียบร้อยแล้ว

ดอด ที่ดีดเพราะรบ ก็เลยเทเพราะไม่รบ

ขค.ข่าวด้วยคับจาน

ปูตินยอมถอนทหาร ส่วนอีกปูยังไม่ยอมถอนสมอ 5555+

ดอด คืนนี้คาดว่าน้ำมันจะร่วง เพราะข่าว และมันขึ้นมานาน ก็จะโดนเทคกำไร

ดอด ทองก็คงต้องระวัง

บอย อ๋อคับ นม.ขึ้นเยอะจิงๆ

ดอด ปิดเอสฟิวเจอร์กำไร 2 พัน กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสส

ดอด รวยทั้งวัน เบื่อจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮิ้วววววววววววววว

ดอด ต้องหลุด 20 จะไม่ทิง

ดอด ไม่หลุดก็คงดีดๆเด้งไปก่อน

ดอด จนรวมฝูงหมีได้เยอะพอ

บอย ว๊าวว ยด.ด้วยคับ รวยเอาๆ

ดอด 55555 ขคค

ดอด เมื่อก่อนเวลาบอกกำไรฟิว บอกกันหลักแสนหลักหมื่นเนอะ

ดอด เด๋วนี้กำไรก็ทำบุญแระ

บอย คับ 555 แต่ก่อนพวกเราเล่นเยอะ

บอย ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคับ ดีแร้วคับ

บอย จานดอดทำบุญเพื่อสาธารณะชนคนหมู่มากด้วยนะคับ

บอย กุศลแรง

บอย อย่างฝรั่งเค้าไม่มีผ้าป่า กฐิน ฯ แบบเรา แร้วบุญรัยที่ไหนหนุนนำเค้ารวยอย่างมาก

บอย เค้ามักทำบุญในลักษณะเพื่อสาธารณะชนคนหมู่มาก เช่น บริจาคให้รัยนะ ยูเนสโก ยูนิเซฟ รัยแบบนี้ ฟาวเดชั่นต่างๆ

ดอด ค่ะ หาหมีกันค่ะ

ดอด ดีดตรงไหนน่าจะหมี

ดอด ต้าน 42 45

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย จานด๊อด

ขอบคุณ 6 และวิเคราะห์ มากค่ะ คิดถึงกราฟน้องญ่าจัง

น้องทองแรงดีจริงๆ ซื้อมาวันศุกร์ ออกเรียบร้อยหมดเลยวันนี้

เอสไป 1 ดอก หวังว่าจะลงมาปิด Gap เมื่อเช้าเนาะ

แต่ตอนนี้ น้องทองเค้ายังไม่เหนื่อยเล้ยยยยย

สวัสดีคับ พี่นุชคนสวย (ยังมองไม่ออกคับว่าใครสวยกว่าใคร ระหว่างพี่นุชกับเจ๊อลัน สวยไปคนละแนว 555+)

ยินดีด้วยนะคับ ตอนนี้พี่นุชเรยถูกทางทั้งขึ้น ทั้งลงเรย

ปิดกำไรซื้อแร้วเอส แร้วทองเทขนาดนี้ สุดยอดคับ

น้องญ่าเพิ่งเสดจากงานศพเมื่อวานคับ คงเหนื่อยเรยไม่ได้เข้ามาคับ

วันนี้น่าจาเข้ามานะคับ ขอบคุณพี่นุชแทนน้องญ่าด้วยคับ

พี่นุช รวยๆๆ + เฮงๆๆ