ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ

จ้าวโหด โดดข้ามคลื่น5 ย่อยราย1 ลงมาย่อรายสี่เลย เซ็งเลย

ดอย76 เลยเรา มะคืนเห็นอาการหลุด73 เลยเอส72 ลงมาค่ะ

เพี้ยง50-+ รับอยู่ทีเถอะ ดูแล้วพอเอาอยู่มั้ยคะ จานดอด น้องบอย น้องญ่า

เพราะถ้าเอาไม่อยู่ อลันกลัวมันลงไปเล่นรายเดย์เลย ดอยหนาวเลยค่ะ

เหมือนมีทิงฮิดเจ้นที่ราย1 ราย4 ใช่มั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เช้านี้หวังได้ยินเสียงกรี้ด แต่ทำไม่ยังเงียบอยู่อ่ะ อิอิ

ขอบคุณน้องญ่าค่ะ

ขอบคูณ Alan ค่ะ แค่คุณ Alan มา post ถามก้อมีประโยชน์มากมายแล้วค่ะ ถึงแม้ยังไม่มีคำตอบ ก้อทำให้เรารู้ทิศทาง แนวโน้ม ความน่าจะเป็นของราคาค่ะ ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ เข้ามาถามบ่อยๆๆนะคะ จะได้เป็นแนวทางให้พวกเราเทรดด้วยค่ะ

รอคุณAlan มาช่วยนับคลื่นอยู่นะคะ

คุณAlan นับคลื่นเก่งค่ะ ผิดถูกไม่เป็นไรค่ะ ดีกว่าไม่มีแสงสว่างนำทางเลยค่ะ

เดินทางผิด ก้อเดินใหม่ค่ะ

ปล. ทุกครั้งที่คุณ Alan มาบอกคลื่น จะsave ไว้ทุกครั้ง แล้วเอามาดูตลอดค่ะ บางครั้งยังไม่มาเลยในวันนั้น สุดท้ายมันก้อมาอยู่ดีค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ

จ้าวโหด โดดข้ามคลื่น5 ย่อยราย1 ลงมาย่อรายสี่เลย เซ็งเลย

ดอย76 เลยเรา มะคืนเห็นอาการหลุด73 เลยเอส72 ลงมาค่ะ

เพี้ยง50-+ รับอยู่ทีเถอะ ดูแล้วพอเอาอยู่มั้ยคะ จานดอด น้องบอย น้องญ่า

เพราะถ้าเอาไม่อยู่ อลันกลัวมันลงไปเล่นรายเดย์เลย ดอยหนาวเลยค่ะ

เหมือนมีทิงฮิดเจ้นที่ราย1 ราย4 ใช่มั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

สวัสดีค่ะคุณอลัน ยินดีกับกำไรเมื่อวานนะคะ

เมื่อวาน มีลูกทิงรายเล็ก แรงหมด เพราะเจอ หมีวีค หมีวัน หมี4 หมี 1

ขาแอลก็คงลุ้นให้ดีดยืน 70 จะได้ไปต่อ

ถ้าคุณอลันกลัวร่วงรายใหญ่ ก็คงต้องหาจุดคัทไว้ค่ะ ว่าหลุดตรงไหนจะกลายเป็นขาลงต่อ

ถูกแก้ไข โดย dod

เช้านี้หวังได้ยินเสียงกรี้ด แต่ทำไม่ยังเงียบอยู่อ่ะ อิอิ

กรีสแต่เช้าเด๋วคุณญ่าตกใจตื่นค่ะ เสี่ยก็นอนซะตี 4 สองคนนี้เค้าเทรดทรโหดค่ะ

ค่อยรวบยอดกรีสละกันเนอะ

สวัสดีค่ะคุณอลัน ยินดีกับกำไรเมื่อวานนะคะ

เมื่อวาน มีลูกทิงรายเล็ก แรงหมด เพราะเจอ หมีวีค หมีวัน หมี4 หมี 1

ขาแอลก็คงลุ้นให้ดีดยืน 70 จะได้ไปต่อ

ถ้าคุณอลันกลัวร่วงรายใหญ่ ก็คงต้องหาจุดคัทไว้ค่ะ ว่าหลุดตรงไหนจะกลายเป็นขาลงต่อ

ขอบคุณจานดอด มากๆค่ะ

โกลเบฯ 37 ( 57 / 65 70 )

เริ่มระวังการขายจะมากขึ้น

ถ้าหลุด 55-57 รอซื้อแถว 37-40

โกลเบฯ 37 ( 57 / 65 70 )

เริ่มระวังการขายจะมากขึ้น

ถ้าหลุด 55-57 รอซื้อแถว 37-40

........

ออสฯ 45 55 / 65 70

ดู 55-60 ถ้าหลุดยังไม่ให้เอสตาม รอดูปิดตลาดวันนี้ว่ายืนเหนือ 60 ได้มั๊ย

ค่าเงินบาท แข็งค่า รับถัดไป 31.95 บ/ดอล

กรีสแต่เช้าเด๋วคุณญ่าตกใจตื่นค่ะ เสี่ยก็นอนซะตี 4 สองคนนี้เค้าเทรดทรโหดค่ะ

ค่อยรวบยอดกรีสละกันเนอะ

55555 คุณดอดมอง ยังลงได้อีกเท่าไรคะ raty ยังไม่ได้ทำไรเลย เมื่อคืนก็นอนเร็ว อดดูน้ำตกด้วย

ดูไปทีละแนวรับน่ะค่ะ ไม่รู้ว่าจะหยุดตรงไหนเหมือนกัน

ตอนนี้ก็ดูรับ 55 45 35 น่ะค่ะ

ถ้าดูจากกราฟราย4 ก็เตรียมตัวจะเกิดทิง

ถ้าดูจากกราฟรายวัน แถว 30 40 น่าจะเกิดทิงค่ะ

ทิงแต่ละตัวจะแรงแค่ไหนก็ดูๆกันไปค่ะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด ยังพอได้นะคะ 555 ยินดีกับเพื่อนๆ ทุกคนทีีได้กำไรด้วยค่ะ ^_^

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณดอด คุณญ่า คุณอลัน และทุกท่านค่ะ

คุณอลันค่ะ ราย 4 ยังต้องขึ้นไปอีก 1ขาป่าวค่ะ