ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีตอนเช้า...วันจันทร์สดใสค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด... :Hi

ถ้ายังอมแอลไว้ไม่ยอมคาย อาจปากฉีกถึงรูหู......

อะ อะ น่ากลัวจังเลย...แล้วถ้าทำตรงข้ามแอบอม S ไว้ 1 ใน 3 ของพอร์ทปากจะฉีกถึงรูหู..(ด้วยรอยยิ้ม..รึป่าวคะ) :v@

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โกลเบฯ 85 / 02 15 ดีดให้ปิดแอล

ถ้าลง วีคนี้คงไม่หลุด 65

สวัสดีตอนเช้า...วันจันทร์สดใสค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด... :Hi

ถ้ายังอมแอลไว้ไม่ยอมคาย อาจปากฉีกถึงรูหู......

อะ อะ น่ากลัวจังเลย...แล้วถ้าทำตรงข้ามแอบอม S ไว้ 1 ใน 3 ของพอร์ทปากจะฉีกถึงรูหู..(ด้วยรอยยิ้ม..รึป่าวคะ) :v@

ดีคับ คุณศา

บอยพูดถึงกรณีอีกามาครบนะคับ มันอีการายใหญ่ ระหว่างทางรายย่อยอาจรีบาวได้

นี่กราฟก้อกำลังพยามขึ้นนะคับ ถึงเห็นแบบนี้ เพียงแต่เค้าไม่มีแรง ตอนนี้รายย่อยก้อพอดีต้องย่อด้วย

ย่อไม่หลุด 94 ยังต้องระวังสวนนะคับ ต้าน 98 คับ

94/98 เช่นเดิม ดูว่าทองจาต้านการย่อรายย่อยไว้ที่ 94 ได้รึป่าว และ จาทะลุ 98 ขึ้นไปได้มั๊ย ติดอยู่ตรงนี้หลายรอบ

ข่าว

ดอด เกาหลีเหนือ ขู่ ทดลองนิวเคลียร์รูปแบบใหม่

ดอด FED อาจขึ้นดอกเบี้ยครึ่งปีหลังปี 58

ขค.จานดอด

ดอด รัสเซียระดมทหาร 100,000 นายติดพรมแดนยูเครน

ดอด จะรอเอส 15-17

:01 ขอบคุณค่ะ...คุณบอย คุณดอด....งั้นเดี๋ยวปิดเอาค่าหนมก่อนนะคะ....รอช้อตใหม่ตามคุณดอด..(เสียววุ๊ย..) :53

โกลเบฯ 85 / 02 15 ดีดให้ปิดแอล

ถ้าลง วีคนี้คงไม่หลุด 65

..........

ออสฯ 75 85 / 05 15 ดีดเอส ตอปลอส 20

บ่าย 4 ตัวเลขยุโรป คาดออกมาไม่ดี ทองย่อ

3ทุ่ม เยเลนพูด ทองย่อ

:01ขอบคุณค่ะ...คุณบอย คุณดอด....งั้นเดี๋ยวปิดเอาค่าหนมก่อนนะคะ....รอช้อตใหม่ตามคุณดอด..(เสียววุ๊ย..) :53

ถ้าไปไม่ถึง ติดต้าน ก็ดูเอาตามกราฟนะคะ

ถ้าไปไม่ถึง ติดต้าน ก็ดูเอาตามกราฟนะคะ

ค่ะ...คุณดอด ขอบคุณนะคะ... :P :P

เอาคลิปมาให้ดู จะขับรถก็มองไกลกว่าคันหน้าเรานะคะ

ดีไม่ลงข้างทางเอา...

นึกออกเรยคับ เคสแบบนี้ ดูคลิปครั้งแรกยังอดหวาดเสียวไม่ได้ ตอนคันหน้าวูบออกกระทันหัน

เวลาขับรถนะคับจาน เสี่ยบอยชอบเวลาขับตามหลังรถเก๋งด้วยกัน ที่ติดฟิลม์ไม่มืดตื้อ

เราตามหลังสามารถมองผ่านกระจกเค้า เลยไปข้างหน้าได้

แต่จารำคาญมาก เวลาขับตามคันที่ติดฟิลม์มืดทึบ จนเรามองผ่านกระจกเค้าไปข้างหน้าไม่ได้

รวมถึงรถปิคอัพต่อตู้ทึบ รถตู้ ไม่ค่อยชอบขับตามหลังเค้านานๆ

มันมองไม่เห็นรัยเรย นอกจากท้ายรถเค้า

อีกอย่างเวลาขับรถ จานไม่ควรมองแต่ตรงหน้าจนเพลิน จนเผลอลืมด้านซ้าย ด้านขวานะคับ

ขับนานๆไปเหมือนเหม่อลอย บางทีคนจาข้ามถนนหน้ารถเรา รถออกจากซอย รถรอยูเทิร์น เรายังไม่รู้เรื่อง

เราควรเห็นก่อนล่วงหน้า

แต่จานคงไม่ต้องห่วงเท่าไหร่ เพราะปีนึงขับรถเองแค่ไม่กี่ครั้ง ส่วนใหญ่ไปไหนใช้บริการรถเมล์ฟรี (ไม่เกรงจัยคนจนมั่งเรย)

น้องญ่าสิคับ ขับทีนึงไกลๆ ชอบขับเร็วด้วย เพราะถนนที่ชม.มันเหยียบได้

หมู่นี้กัดจานบ่อย ไม่กัดนอนไม่หลับ ติด

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอยืมไลค์คืนหน่อยนะจาน ไลค์หมดพอดีคับ

จาไปไลค์ให้เพื่อนที่แสนดีห้องปู้นนน

วันนี้ห้องขาเอส ขาดเสียงกรี๊..ดได้งัยเนี่ย สงสัยนั่งนับตังค์เพลินจนลืมกรี๊..ดๆๆแน่ๆเลย

:Hi สวัสดีตอนเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด...

เมื่อคืนไม่ได้เข้าห้องมากรี๊ดดดดด........แต่กรี๊ดดดดลั่นบ้านเลยค่ะ....มารอวินะคะ :v@

สวัสดีค่ะ พอดีลูกเข้ารพ มีอุบัติเหตุหน่อย เลยไม่ได้เข้ามาคุย

ขอบคุณวิจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ