ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้ผมยังงงๆ กับ ma 200 อยู่ครับ ตอนนี้เท่าไหร่ครับ ใช่ 1330 ตามวิของโกลเบหรือเปล่าครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีคับ เจ๊อลัน น้องหายดีแร้วนะคับ ยินดีด้วยคับ

ปอน/เยน ตามเทรนด์เค้าเป็นเทรนด์ขึ้นนะคับ

แต่ก้อเล่นเอสได้สนุก ไม่เข้าจัยเหมือนกันคับ อาจเป็นเพราะตัวนี้เค้ามีความแรงเฉพาะตัว

ขาขึ้นแต่บางทีเท ก้อเทถึงจัยเรย เทที 5-60 จุด

เป็นตัวเดียวที่บอยเล่นทั้งแอล ทั้งเอสนะคับ ตัวอื่นๆ เอสโอนลี่คับ

ตัวนี้ย่อแอล ดีดเอสคับ

167-168-169-170-171-172-173

ตอนนี้บอยก้อมองแบบคร่าวๆไว้แบบนี้คับ

170 เป็นเซ็นเตอร์ ทางซ้ายไว้เล่นแอล ทางขวาไว้เล่นเอส

สรุปคือ ตัวนี้บอยย่อแอล ดีดเอสคับ

ขอบคุณค่ะน้องบอย เพิ่งลองเข้าไปเทรด ปอน/ดอล ได้หมูยักมาตัว ประเภท ปิดปุ้บ เจ้วิ่งยาวมะย่อเลย เซ็งผุดๆเลยค่ะ

เลยหาตัวใหม่เล่น มองปอน/เยน ขึ้น แต่มีเพื่อนว่ายังเป็นลง เลยมาขอความเห็นค่ะ

07 07 07 07

ดูเดย์ กับ วีค แร้วไม่อยากไว้จัยมันเรย

รายใหญ่คัฟเวอร์หยุดยาวด้วย อืมม.. มองถูกป่าวไม่รู้ รู้เท่าที่เห็น

ตอนนี้ผมยังงงๆ กับ ma 200 อยู่ครับ ตอนนี้เท่าไหร่ครับ ใช่ 1330 ตามวิของโกลเบหรือเปล่าครับ

รายไหนคับ คงเหตุผลเดียวกับตอนนั้นมั๊งคับ

รายไหนคับ คงเหตุผลเดียวกับตอนนั้นมั๊งคับ

รายวันคับเสี่ยบอย

ขอบคุณค่ะน้องบอย เพิ่งลองเข้าไปเทรด ปอน/ดอล ได้หมูยักมาตัว ประเภท ปิดปุ้บ เจ้วิ่งยาวมะย่อเลย เซ็งผุดๆเลยค่ะ

เลยหาตัวใหม่เล่น มองปอน/เยน ขึ้น แต่มีเพื่อนว่ายังเป็นลง เลยมาขอความเห็นค่ะ

ว๊าว.. เจ๊เทรด gbp/jpy หรอคับ สุดยอดด

ยินดีหมูยักด้วยนะคับ 555 แหม๋ เจ๊เรียกซะ

ตัวนี้สุดฮอตเรยนะคับ แรงถึงจัย

บอยชอบมากคับ เล่นตัวนี้ มันส์ จ้องหาหนทางเล่นทั้งวัน

อ้าว เจ๊เทรด gbp/usd นิ บอยอ่านเข้าจัยผิด นึกเป็น gbp/jpy

แต่ gbp/usd ที่เจ๊อลันเทรด ก้อแรงนะคับ

gbp/jpy บอยก้อมองอัพเทรนด์แบบเจ๊นะคับ

งั้นรอให้น้องญ่ามาตัดสิน 55+ จานดอดแพ็คเป๋าไปเท๋วตปท.แร้วคับ ยาวเรย กลับวันที่ 18

ด้วยความสงสัยก็เลยไปสมัคร FXopen มาครับ โหลด MT 4 แล้วก็ได้เรื่องดังนี้

มันมีความต่างของกราฟอยู่เหมือนกันครับ โดยเฉพาะเส้นค่าเฉลี่ยที่ไม่เหมือนกันแล้วก็พวก BB ทีนี้เวลาอ่านวิแล้วเจอว่า เส้น ma เท่านั้นเท่านี้ มันก็ไม่ตรงกันกับ exness น่ะสิครับ

อย่างนี้จะดูอันไหนดีครับ งง

สวัสดีค่ะ จานดอด น้องบอย น้องญ่าและทุกท่าน

พอดีไปเจอเลยเอามาฝากเป็นไอเดียนะคะ

พักผ่อนและมีความสุขมากๆในวันหยุดยาวๆสงกรานต์คับ

คุณต้นหญ้า คุณบอย เพื่อนๆทุกท่าน :wub:

พักผ่อนและมีความสุขมากๆในวันหยุดยาวๆสงกรานต์คับ

คุณต้นหญ้า คุณบอย เพื่อนๆทุกท่าน :wub:

:Hi “ สวัสดีปีใหม่ไทย ชุ่มฉ่ำใจกันถ้วนหน้านะคะ ”....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด และเพื่อนทุกท่านค่ะ" :bye ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ตัวเลขอังกิดออกชุดนี้ gbp/jpy เหวี่ยงตอบรับตัวเลขทันที

สะบัดลง แร้วดีด

xau/usd

- จุดไม่ควรหลุดเรย 1318.8

- 1315.9 ควรเอาอยู่ ก้อหลุดอีก

- เป้าหมายหนีไม่พ้น 1307

- หลุด 1307 อีก คงลงไปรอ 1292 ลุ้นดีดรีเทส 1307

- ถ้าหลุด 1292 ลุ้นนิวโลว์

- แต่ถ้า 1307 รับได้ ลุ้นรีบาว 1315-16

- ไม่ผ่าน 1315-16 ลงต่อ

- หลุดมาแร้ว เล่นเอสต้องลุ้นไม่ผ่าน 1319-20 อีก ผ่านได้ต้องระวัง

มุมมองทิศทาง แต่แบบโอกาสผ่าน/ไม่ผ่าน หลุด/ไม่หลุด ต้องเอาเทคนิคอื่นเข้าไปช่วย

ยิ่งระยะประชิด ตอนราคามาคลอเคลีย ยิ่งมองได้ชัดมากขึ้น

ใกล้เวลาลากกลับ ตลาดนี้ชอบ ดี้รายย่อยๆน่าจาต่ำๆ แร้วมั๊ง ไล่มองไม่ทัน

สุขสันต์วันสงกรานต์ ค่ะ ขอให้ รวย รวย รวย กัน ทุกเทศกาล ค่ะ :uu

พักผ่อนและมีความสุขมากๆในวันหยุดยาวๆสงกรานต์คับ คุณต้นหญ้า คุณบอย เพื่อนๆทุกท่าน :wub: Songkran-in-Chiang-Mai..jpg

สวัสดีปีใหม่ไทยคับ คุณ yot111..... my 2G (great & good) friend.

เป็นรูปพระพุทธรูปด้วย ไม่รู้ว่าใช่หลวงพ่อพระพุทธสิหิงค์รึป่าว

บอยถือว่าเป็นมงคลในวันสงกรานต์ ขอบคุณมากนะคับ

คุณ yot111 โชคดี มีความสุขเช่นกันนะคับ