ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ฝรั่งรายงาน ทองร่วงจาก

1. แรงเทขายทำกำไร

2. ออเดอร์ sell stop

3. ดอลแข็งค่า

อ้อ ดักเซลสตอปกันหรอพวกยู ร้ายจิงๆ เทค 1286

มิน่า แท่งนั้นแท่งเดียว รูด 13 เหรียญ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ้วกเลยครับ รูดขนาดนี้ :_10 :_10

ยินดีด้วยคับคุณหนุ่ม แว๊กก.. บ่จ้ายๆ เสียจัยด้วยคับ

ไม่เป็นรัยนะคับ เค้ารีบาวกลับขึ้นมาแร้ว รีบาวได้เยอะ สู้ๆต่อนะคับ

อ้าว พี่เกี้ยมอี๋ สวัสดีปีใหม่ไทยคับ

พี่หายไปไหน ตั้งนาน ยุ่งๆเรื่องทำต้นฉบับหรอคับ

สุขสันต์วันสงกรานต์ครับเสี่ย

ขอบคุณครับเสี่ย ที่ยังรัก+คิดถึง ช่วงนี้ต้องไปเป็นกรรมกรครับ แต่ยังแอบเข้ามาอ่านเป็นระยะๆ

อยู่นานไม่ได้ เดี๋ยวคนที่บ้านหาว่าอู้ ก็เลยไม่ค่อยได้คุยครับ

อ้อเกือบลืม ตอนนี้มีติดตัวอยู่ 5000 ยกให้เสี่ยหมดเลยครับ

จ๊ากกกกกก แบงค์กงเต็กหรอคับ อ๋อ แบงค์เวียตนาม

คุณพเนจรจัยปล้ำ ให้ยืมตั้ง 5000 ดองเรยนะคับ 555+

ฟอเร็กซ์น่ามีคู่ ดอง/บาท นะ จับมาเอสซะให้เข็ด อิอิ

คุณพเนจรเป็นกรรมกรอารัยคับ พูดแบบนี้รู้เรย ว่าเป็นระดับเจ้าของกิจการ

รวยแร้วอย่าซุ่มสิคับ แฮ่..

แปะให้ค่ะ เห็นน้องๆหนีเที่ยวหมด มีความสุข รับทรัพย์ ทุกๆวันตลอดปีจ้า

http://www.youtube.com/watch?v=pGOwv1ua-ZA&feature=youtube_gdata_player

สุขสันต์วันสงกรานต์ จานดอด น้องญ่า และเพื่อนๆทุกคนด้วยครับ

ขอให้มีความสุข เฮงๆ รวยๆ กันทุกคนครับ

กราบขอบพระคุณเจ้าป้า ขอบคุณคุณพเนจร คับ รวยๆรับทรัพย์ๆ ทุกวันนะคับ

เหลือจานดอดยังไม่กลับเรยคับ ไปก่อน กลับทีหลัง

ไม่รู้จาไปทำมัยนานๆ เงินทองมีก้อไม่ค่อยกล้าใช้ บอกช่วยใช้ก้อไม่ยอม

กล้าออกไปช็อปปิ้งกับเค้าป่าวคับ อยู่ที่นั่นอ่ะ ถามจิง

สวัสดีปีใหม่ไทยคับ คุณต่าย (พี่ต่าย)

คุณต่ายสบายดีนะคับ ขอบคุณมากคับ

ขอบคุณทุกคำอวยพร ด้วยค่ะ ..ญ่าขอกด like ให้อย่างเดียวค่ะ ^_^

นอกนั้น พี่บอย ตอบแทนให้หมดแล้ว ตามนั้นนะคะ 55+

ขอบคุณเสี่ยบอยด้วยเจ้า รวยๆๆ เฮงๆๆ รับสงกรานต์เน่อเจ้าพี่บอย และ ทุกคน ^_^

http://9professional...etracement.html

มีเพื่อนๆ เคยถามเรื่อง Fibo ไว้ ลองอ่านดูนะคะ ญ่าว่าเข้าใจง่ายดี

ก้อหัดดู หัดทำตามเค้าค่ะ เผื่อเป็นประโยชน์กับอีกหลายๆ คน

แปะไว้หน้าห้องเลยนะคะ :D

โอ้ยโย่ คุณบอย ข้าน้อยมิบังอาจ แค่ ลงทำแบบฝึกหัดส่ง ให้คุณบอยตรวจเท่าน้านเอรงงง :01

อิอิ ไม่เป็นรัยคับ ดีแร้วนะคับ บางทีบอยก้อพลาดได้ ลืมรัยได้เหมือนกันคับ

แบบฝึกหัดที่ส่งมา ตรวจแร้ว ตลาดเฉลยแร้ว ต้องถือว่าผ่านนะคับ

เพราะแนวรับที่คุณข้าวกล้องถามมา คือ 1302 แต่ราคาลงจิงเพียง 1285

แบบนี้ผ่านคับ เพราะราคาวิ่งเกินไป ไม่มาก 555+

ขำๆนะคับ ดีแร้วนะคับ ทำแบบฝึกหัดบ่อยๆ เด๋วก้อเก่งคับ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เพิ่งเปิดหน้าจอค่ะ แต่...แง๊ ปิดไม่ทัน :_02

ก้อมัวจาว่ายน้ำนินา ชอบจัง ว่ายน้ำช่วงพีคไทม์

ไม่เป็นรัยรอรอบหน้านะ รอบหน้าอาจลุ้นนิวโลว์

ตอนนี้ต้องปล่อยย่อยลากดี้ขึ้นไปก่อน

เชๆ พี่เสดแร้ว เด๋วพี่ไปช่วยทำกราฟ

บอยไปช่วยญ่าทำกราฟก่อนนะคับ บายๆทุกท่านคับ

อิอิ ไม่เป็นรัยคับ ดีแร้วนะคับ บางทีบอยก้อพลาดได้ ลืมรัยได้เหมือนกันคับ

แบบฝึกหัดที่ส่งมา ตรวจแร้ว ตลาดเฉลยแร้ว ต้องถือว่าผ่านนะคับ

เพราะแนวรับที่คุณข้าวกล้องถามมา คือ 1302 แต่ราคาลงจิงเพียง 1285

แบบนี้ผ่านคับ เพราะราคาวิ่งเกินไป ไม่มาก 555+

ขำๆนะคับ ดีแร้วนะคับ ทำแบบฝึกหัดบ่อยๆ เด๋วก้อเก่งคับ

แว๊กกก จ่ายค่าบทเรียนเป็นหมูตัวโตเรยย ปิดเอสไป ได้ลำไยมา 1 เม็ด น้องทองก็ที่มพรวด เลย 02 :033

V4A2CH.gifหวัดดีค่ะ ทุกคนนนนนนน ^_^

1296 1292 เอาไม่อยู่ อาจจะลงมาเทส 1285 1278 นะคะ :D

ยินดีกับเพื่อนที่ได้กำไร ทุกคนด้วยค่ะ ขายหมู ดีกว่าขาดทุนเนาะๆ ท่องไว้ๆ ^_^

:Hi สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด และเพื่อนๆ....

แง งงงง อดเล่นเลยนั่งมองอย่างเดียวร้านปิด..... :064 :_O59