ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ดีดติดหมีรายย่อยทุกราย

ไม่รู้ว่าจาต้านทานได้แค่ไหน สโต.ไม่สุดซักราย

ถ้าเป็นค่าเงิน แบบนี้ก้อคงไม่อยากเอส

รายใหญ่ค้ำอยู่ด้วย ถ้าเอสแบบมั่นจัย ก้อควรรอเอสรายใหญ่

อย่างน้อยๆก้อโซน 4x ค่อยมอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เวงกำ เซิฟ4 หลุดอีกแร้ว ส่องบ่ด้าย

ดันมาหลุดตอนกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม ตอนบ่ายก้อหลุดไปร่วมชม.

ดีดติดหมีรายย่อยทุกราย

ไม่รู้ว่าจาต้านทานได้แค่ไหน สโต.ไม่สุดซักราย

ถ้าเป็นค่าเงิน แบบนี้ก้อคงไม่อยากเอส

รายใหญ่ค้ำอยู่ด้วย ถ้าเอสแบบมั่นจัย ก้อควรรอเอสรายใหญ่

อย่างน้อยๆก้อโซน 4x ค่อยมอง

เย้ ๆๆๆ ดีใจจังคุณบอยมาแล้ว....วันนี้คุณบอยมาเร็วดีจังค่ะ :Hi

ขอบคุณนะคะมาถึงก็วิให้เลย... :01

เย้ ๆๆๆ ดีใจจังคุณบอยมาแล้ว....วันนี้คุณบอยมาเร็วดีจังค่ะ :Hi

ขอบคุณนะคะมาถึงก็วิให้เลย... :01

แนวรับ 20 ยังแข็งแกร่ง ลงทดสอบกี่รอบต่อกี่รอบ ไม่มีหลุด

แสดงว่าตลาดยังคนอยากซื้อเยอะ มองข้างบนเยอะกว่า

แต่ถ้าวันนี้เค้ายังยืน 1232-33 ไม่ได้ ลุ้นการทำลายแนวรับ 20 อย่างสิ้นทราก เอ่อ.. สิ้นซาก เขียนงัย กันนะคับ

เสี่ยบอยต้องขอตัวก่อนนะคับคุณศา ห่วงชอตคุณศามากๆนะคับ บั๊บบายคับ

เอสเป็นรองตรงรายใหญ่ เนื่องจากที่ลงมาเยอะ และลงต่อเนื่อง

แต่เทรนด์ยังเป็นต่อ เทรนด์อาจกดรายใหญ่ไม่ให้มากเกินได้

ลุ้นปลดชอตคุณศาให้ได้ก่อน อย่างอื่นทีหลัง บอยเอาจัยช่วยนะคับ

ไม่ค่อยอยากให้แบบนี้เรย เรื่องชอตล่างๆ แถวนี้พลาดแร้วมันเหนื่อย

บั๊บบาย อะเกนคับ

แนวรับ 20 ยังแข็งแกร่ง ลงทดสอบกี่รอบต่อกี่รอบ ไม่มีหลุด

แสดงว่าตลาดยังคนอยากซื้อเยอะ มองข้างบนเยอะกว่า

แต่ถ้าวันนี้เค้ายังยืน 1232-33 ไม่ได้ ลุ้นการทำลายแนวรับ 20 อย่างสิ้นทราก เอ่อ.. สิ้นซาก เขียนงัย กันนะคับ

เสี่ยบอยต้องขอตัวก่อนนะคับคุณศา ห่วงชอตคุณศามากๆนะคับ บั๊บบายคับ

ขอบคุณคุณบอยที่เป็นห่วงสาค่ะ.....สาปิดช้อตได้หมดแล้วค่ะวันนี้ (รอช้อตบนตามที่คุณบอยบอกค่ะ) :v@

ขอบคุณคุณบอยที่เป็นห่วงสาค่ะ.....สาปิดช้อตได้หมดแล้วค่ะวันนี้ (รอช้อตบนตามที่คุณบอยบอกค่ะ) :v@

เย๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คุณศาปิดได้หมดแร้วหรอคับ ยินดีด้วยคับ

งั้นบอยลุ้นขึ้นนะ บอยรอราคาเอสคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

นานๆ เสี่ยจะมาที อ่านได้หลายโฟสเลย เมื่อวานก็เจ้ก็เจอมันลากไปเชือดแสบจริง

มาบ่อยๆนะ คุณดอด ดูยัง secret hotel สนุกนางเอกก็น่ารักฝุดๆ

ขอบคุณพี่เกี้ยมอี๋คับ เมื่อคืนนอนดึกเรย 555

นอนไปแค่3 ชม.ครึ่ง นอนตี4 ตื่น 07.30 คับ

เมื่อวานมันลากดุจิงๆคับ บอยแทบไม่กล้าเอสขวาง กัวรายใหญ่คับ

ปล่อยมือมาตลอด นั่งดูเค้าวิ่งคับ มีเอสไม้นึงตอนต่ำลงมาแร้วคับ

มันลากกินตอปจิงๆ ลากซะสุดซอย ลากพอจัยก้อปล่อยทิ้งเหมือนไม่มีรัยเกิด

ไม่เป็นรัยคับ ไม่ต้องไปเจ็บจัยมันคับ เอาคืนให้สาสมสะจัยดีคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ออสเยน ดีดไปปปปปปปปปปป

ยูโรออส เททททททททททททททททท

น้องญ่า พะ พะ พะ พี่แอลออสเยน แร้วเอสยูออสจ้า

พี่เก่งป่าวอ่ะ บอกพี่หน่อย ว่างเข้ามาบอกพี่ด้วยน๊า

ตอนห้าโมงเย็นพี่ก้อเอสทองดอล 24.6 ด้วย แต่ชนเทลไปแร้วตอนอาบน้ำ

(((((( ทองดอล ดีดมาก่อน )))))) ยังบ่ด้ายเอสเรย

ไปเล็งค่าเงินเล็งทองไม่ทัน กลับมาดูย่อแร้ว รอดีดกลับดันลงต่ออ่ะ รัยอ่ะ

ญ่า เงินเยนปรับตัวสูงขึ้นหลังจากที่สำนักข่าว Jiji News รายงานว่า นายกฯญี่ปุ่นกล่าวว่า เขาจะระมัดระวังในเรื่องของผลกระทบที่มีต่อเศรษฐกิจ อันเป็นผลมาจากการอ่อนค่าของเงินเยน

ขจ.ข่าวจ้า น้องญ่า

ตุ๋ยยยย!! เพิ่งนึกได้หรอ

นึกว่าชอบซะอีกเยนอ่อนอ่ะ เห็นปล่อยซะ

ก้อปล่อยต่อไปสิ ไม่ต้องกัวหรอกผลกระทบ แหม๋ ทำเป็นกัวววววว

สกุลโหลยโท่ย ยูโร เยน

- ยูโร จ้องอัดฉีด จ้องลดดอก

- เยน ชอบจิงๆให้เงินตัวเองอ่อนๆ เยนอ่อนแร้วส่งออกดี นิกเกอิก้อดีด

ไม่โหลยโท่ยได้งัย

ในขณะที่ดอลล่า มีแต่ข่าวเลิกอัดฉีด ข่าวเพิ่มดอกเบี้ย อยากให้เงินตัวเองแข็งเป็นเสาหลักโลกต่อไป

ดอลถึงหายโหลยโท่ยงัย

คุณอาเบะลองดูกราฟ ยูโรดอล ดอลเยนซิ

สวัสดีวันสีส้มค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...(น้องทองท้องเสียแต่เช้าเลยค่ะ อิ อิ)

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

สวัสดีค่ะ เสี่ยบอย คุุณดอด น้องญ่า เด๋วนี้ต้องปรับอารมณ์กันรายวันเลย วันอังคารทองขึ้นอุ้ย ฝันหวาน ไป 18700/18600 วัน นี้ เริ่มละกู มาที่เดิมอีกเลี้ยวมั้ง 18550/18450

ดูแล้วคุณดอด รู้สึก เรนหล่อน้อยลง แถมนางเอกดูแล้วไม่อินเลยอะ

คิดว่าเป็นที่ทรงผมค่ะ ทรงผมเรนขัดใจมาก แก่ซะ

แต่เท่าที่ดูมาทุกเรื่อง ไม่เคยรู้สึกว่าเรนจะเคมีเข้ากับใครเลยอ่ะ แต่ดูเพราะชอบเรน อิอิ

ควรย่อกลับลงมาซักหน่อยก่อน ก่อนเปลี่ยนแท่ง

เพื่อกดอินดี้ตัวไว เด๋วติดกับดักหมี

ไม่ทันละ มีราย1 รอด แต่ราย 30 15 ติดไป

หวังว่าลงไม่เยอะนะ

ราย5 นาที สภาพไปไม่ไหว ต้องลงมาก่อน เช่นเดิม ขออย่าลงเยอะ

ช่วงตลาดเป็นเทรนด์แข็งแกร่ง

รายเล็กๆ อย่างราย5 นาที เป็นพระเอก แจ็คผู้ฆ่ายักษ์

ถ้ามันชี้ทางเดียวกันเทรนด์ที่กำลังเชี่ยวกราก