ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เห็นแว๊ปๆ เหมือนจะ หมี รายวันด้วยนะคะ อืมม..งึมม ไหวมั๊ยเนี่ย :17

ก่อนนอน คงต้องตั้งเทล แอลไว้หน่อยแล้วค่ะ ตั้งไว้ 1215 ละกัน

ชนเทลก้อถือว่า ขาดทุนกำไร :P :P

แล้วพรุ่งนี้ ค่อยว่ากันใหม่อีกทีเนาะ พี่บอย & เพื่อนๆ ทุกคนนนน

ฝันดี รวยๆๆ กันทุกคนนะคะ บายค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เวลานี้ กลุ่มพลังงานก็มาใช้ หยวน รูเบิล กันแล้ว เมื่อสัปดาห์ก่อนเงินปอนด์ก็ผูกกับเงิน

หยวนแนบแน่นไปอีกชั้นจากที่จับมือกันเมื่อสองเดือนก่อน เพราะอย่างน้อยก็เป็นกำแพง

ให้ปอนด์พิงได้ถ้าดอลล่ามันร่วง ไม่ต่างกับเยอรมันและกลุ่มยูโรทีต้องสวิทซ์ไปรูเบิลถ้า

รัสเซียยื่นคำขาดว่าจะเอารูเบิลมาเป็นเงินค่าแกสที่ไปเลี้ยงยุโรปตอนนี้ เรื่องนี้ทางฝั่ง

ยุโรปก็ปล่อยดอลล่าออกหลังบ้านเงียบๆเร็วยิ่งขึ้น ทำให้ทั้ง จีน รัสเซีย ยุโรป กำลังเผา

เครื่อง ปล่อยให้เงินดอลล่า ตกลงจริงๆที่ไม่ใช่ทางเทคนิค

++++++++++++++++

เค้าโพสตั้งแต่ สิ้นเดือนกันยา ก่อนทองดีด เก็บเอามาให้อ่านเล่น..

ใช้วิจารณณาณด้วยนะคะ ^_^ เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวค่ะ

++++++++++++++++

ญ่าดูกราฟเดย์ ยูเอสดอลลาร์ VS รัสเซียนรูเบิล

พี่เคยแหย่สั้น 2-3 ครั้งนะ น่าเป็นเอสด้วยนะ แร้วก้อไม่ได้มองคู่นี้ตั้งนาน

เห็นกราฟแร้วสยองเอสเรย รอดมาได้งัยหว่า

รายวีค รายเดือนนี่ขึ้นแบบชันๆๆ ยูเอสดอลลาร์ร้ายกาจจิงๆ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เห็นแว๊ปๆ เหมือนจะ หมี รายวันด้วยนะคะ อืมม..งึมม ไหวมั๊ยเนี่ย :17

ก่อนนอน คงต้องตั้งเทล แอลไว้หน่อยแล้วค่ะ ตั้งไว้ 1215 ละกัน

ชนเทลก้อถือว่า ขาดทุนกำไร :P :P

แล้วพรุ่งนี้ ค่อยว่ากันใหม่อีกทีเนาะ พี่บอย & เพื่อนๆ ทุกคนนนน

ฝันดี รวยๆๆ กันทุกคนนะคะ บายค่ะ

เด๋วนี้มีเล่นแอลซะด้วยนะสาวเอส

มิน่า ทองลงทำทริปบอท. เกือบแย่ 55

จ้า พักกันดีกว่าเหนื่อยแร้ว ญ่ารีบพัก

นอนเรยนะ พี่ก้อจาไปล้างจานต่อ เย้ย.. พี่ก้อจาเข้านอนเรยจ้า จาล้างอารัยทั้งคืน

น้องญ่าฝันดี ป๊ะกั๋นวันพูก รวยๆๆ

ฝันดีนะคับคุณศาและกุ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆท่าน รวยๆๆบายๆๆคับ

Happy Friday....ค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...

สวัสดีค่ะ คุณดอด คุณบอย คุณญ่า และคุณศา

พยายามอยู่นาน กว่าจะเข้าบอร์ดได้ ลืมรหัสค่ะ :32

Happy Birthday คุณดอด ย้อนหลังค่ะ ขอให้รวยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจอทั้งหมีเดย์ หมี4 อื่นๆอีกมากมาย ลงมาแร้ว

เดย์เริ่มหมีตั้งแต่วันจันทร์ ไฮ 08.8 แต่แรงซื้อเยอะจากชอตคัฟเวอร์ริ่ง เฟด+ยังไม่สุดเหลือพื้นที่ เรยเล่นเอาสุดทาง

จ้า 1215 1213 ไม่ควรหลุดตัวหลัง รายวีคก้อไม่ควรหลุดตัวหลัง

วัดดูอีกทีนะ พี่คร่าวๆ แต่อาจมีเด้ง 1221 1223 อาจติดก่อน แร้วค่อยดูอีกที

ทิงหลายราย ทิง4 ไล่ลงไป

ไม่อัพเดทเท่าไหร่นะคับ ดีเลย์หลายส่วน พิมพ์ตอน 15.35

พอดีราคาแรงขึ้นมาหลายตัว เรยหยุดไปเล็งเทรด

ยูโร/ดอล ถ้ายังเล่นอยู่ต่ำกว่า 1.268xx เด๋วเสียอนาคต

วันนี้ควรขึ้นไปปิด +1.270xx

ราย4 แท่งนี้ ถ้าทำได้แค่นี้และปิดต่ำกว่า 1221.8-22 แท่งหน้าย่อ กลายเป็นรีบาวเพื่อลงต่อ

นี่ดีดขึ้นมาจากทิงและเปิดแท่งในจุดที่ดี พื้นที่ด้านบนเปิดโล่งให้บาวตามเทคนิค

แต่อาเอสไอตื้อยังตัดไม่ผ่าน สโต.ก้อยังช้อนไม่ขึ้น

ราย1 พยามยืนบีบีกลาง 1222.7 ยืนได้สวย อินดี้เหลือพื้นที่ให้ไปต่อ ถ้ายืนได้

Happy Friday....ค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...

คุณศา หวัดดีคับ

ตอนนี้บอยถือเอสอยู่คับ รอปิดเอสเปิดแอล

เมื่อกี้ไม่ได้แอล เอสก้อไม่ได้ปิด ได้แต่เทลไว้

พักกันก่อนนะคับ น้องญ่ารวยเละเทะเรยคับ บอยไม่ถึงกับเละคับ จานดอดยังไม่ทราบผลคับ รายงานๆ 55+

สวัสดีค่ะ คุณดอด คุณบอย คุณญ่า และคุณศา

พยายามอยู่นาน กว่าจะเข้าบอร์ดได้ ลืมรหัสค่ะ :32

Happy Birthday คุณดอด ย้อนหลังค่ะ ขอให้รวยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวัสดีคับ คุณข้าวกล้อง คิดถึงจังเรยยย..

โห เหมือนเด็กเรย ลืมพาส 55

มิน่าคุณข้าวกล้องหายไปตั้งนาน ยังบ่นๆถึงอยู่

คราวหลังถ้าลืมพาสอีก คุณข้าวกล้องไม่ต้องหายไปนานๆนะคับ

สมัครไอดีใหม่เข้ามา แร้วพีเอ็มไปหาแอดมินฯ ให้แอดมินฯช่วยนะคับ

ดีจัยที่ได้พบคุณข้าวกล้องคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

พักกันก่อนนะคับ คุณศา คุณข้าวกล้อง

น้องญ่าไปพักแร้ว จานดอดT25 อยู่ เสี่ยบอยพักหน่อยแร้วออกไปหาหม่ำ

นึกแปส มีรัยลืมจาพูดอีกป่าว... ติ๊กต่อกๆๆๆๆ อืม ไม่มี ป๊ะกั๋นไนท์เทรดเจ้า

((((น้องญ่า จานดอด))))

((((เข้ามาช่วยคุณศาหน่อยคับ))))