ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

แต่ตามความคิด ถ้าหลุด 1149-50 ก้อไม่น่าเล่นแล้วนะคะ

อาจจะต้องไปรอ ที่เดิม หรือ ต่ำกว่า เลยค่ะ คุณสา

อันนี้ก้อ ความเห็นส่วนตัวนะคะ 55555+ ไม่ได้แนะ แค่คิดในใจเฉยๆ

แล้วแต่ตัดสินใจค่ะ :P

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า สาติดช้อตแท่งอยู่เลยอยากให้ลงมาก่อนค่ะ (โดนลากวันศุกร์) :P :lol: :)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ลองดีดใหม่ แค่ย่อรายนาที + แท่ง15 เปิดชนเส้นต้าน

ราย5 ไม่เกี่ยว พ้นแร้ว

โอ๋เอ๋ๆ ^_^ อย่าเครียดค่ะพี่ ไม่มีใครรู้อะไรล่วงหน้าหรอกค่ะ ดูอย่างวันศุกร์สิ

ใครจะคิดว่าเค้าจะลากมาขนาดนี้ เพราะฉะนั้น ไม่ต้องซีค่ะ คุณสาเค้าเข้าใจ

ถ้าอยากเสี่ยง ใกล้ๆ รับ ก้อเปิด แอลไป ตั้งจุดขาดทุนซะ

ถ้าไม่อยาก หรือ ยังไม่แน่ใจ ก้อรอ ต่ำๆ อีกทีแค่นั้นเองเนาะคุณสา

ทองมีให้เล่นทุกวันนี่คะ จริงป๊าว :P

จริงค่ะคุณญ่า...ทองมีให้เล่นทุกวันสาไม่ซีเรียส...คุณบอยอย่าคิดมากนะคะ

(สาตาโตเลยค่ะตอนเห็น 1137 ของคุณบอย 555+++) มีคุณญ่า คุณบอยมาอยู่เทรดด้วยดีที่สุดแล้วค่ะ :031

555 จ้า ไม่เคียด แค่อาบน้ำนานกว่าปกติ ไม่อยากรีบออกมาอ่ะ

ขจ.น้องญ่า ขค.คุณศาคับ ตาโตเรยหรอคับ 555

ถ้าราย4 ก้อไปเช็คสัญญาณแถว 1155 กับ 1140 คับ

แต่ถ้าเดย์ก้อไป 1137 เรยคับ ถึงพอจาเจอรัยเข้าตาดีๆ

แร้วนี่น้อญ่ากะคุณศาได้เก็บกันรึป่าวคับ ย่อมานี่มัวแต่คุยกัน 55+

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า สาติดช้อตแท่งอยู่เลยอยากให้ลงมาก่อนค่ะ (โดนลากวันศุกร์) :P :lol: :)

อ้าว วันศุกร์คุณศามีชอตอีกหรอคับ

บอยก้อไม่รู้ว่าชอต หาช่องทางทางเทคนิคให้ดีดใหญ่ ทั้งเดย์ ทั้งวีค

มิน่า เห็นตัวเลข 1137 ถึงตาโต เพราะถ้าแอลไว้นี่ต้องตาเหลือกนะคับ 5555

อิ อิ ชอบ.....ทองก็ร่วงซิคะคุณบอย :P :lol:

คับ ยังมีแววไปต่อได้อีกด้วยคับ แต่มีย่อสลับ

ทองก้ออย่าตามยูโรให้มากนักแร้วกัน

อ้าว วันศุกร์คุณศามีชอตอีกหรอคับ

บอยก้อไม่รู้ว่าชอต หาช่องทางทางเทคนิคให้ดีดใหญ่ ทั้งเดย์ ทั้งวีค

มิน่า เห็นตัวเลข 1137 ถึงตาโต เพราะถ้าแอลไว้นี่ต้องตาเหลือกนะคับ 5555

มีติดอยู่ค่ะ...คุณบอยแต่ไม่ต้องลงไปถึง 1137 ก็ออกได้ค่ะ...แต่ถ้าลงจะไปถึงตรงนั้นก็ดี อิ อิ :57 ถูกแก้ไข โดย Ariesa

มีติดอยู่ค่ะ...คุณบอยแต่ไม่ต้องลงไปถึง 1137 ก็ออกได้ค่ะ...แต่ถ้าลงจะไปถึงตรงนั้นก็ดี อิ อิ :57

5555555555555555 คุณศานี่ขาชอตเหมือนน้องญ่าเรยนะคับ ดู ทำตาวาวอีก

บอยหยุดดูทองซักพักนะคับ เบื่อแร้ว ทั้งวันทั้งคืน ไปดูค่าเงินก่อนคับ

5555555555555555 คุณศานี่ขาชอตเหมือนน้องญ่าเรยนะคับ ดู ทำตาวาวอีก

สารภาพค่ะคุณบอย...สาชอบเล่นช้อต เล่นฝั่งลองทีไรต้องลุ้นไงไม่รู้ค่ะ

สารภาพค่ะคุณบอย...สาชอบเล่นช้อต เล่นฝั่งลองทีไรต้องลุ้นไงไม่รู้ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ 55555555 เล่นลองทีรัย จะบ้าตายทุกที :P

คุณญ่า คุณบอย สาพักก่อนนะคะ....นอนหลับฝันดีค่ะ จุ๊ป จุ๊ป

ถ้าแตะแถว 1155 มีสัญญาณ + ที่ราย4 น่าเสี่ยงเก็บ

แต่ปัญหาคือ กว่าปิดแท่งตีสาม ต้องเบรคอยู่ที่ 1155 ให้ได้

ไม่งั้นอาจลงไปทำสัญญาณที่แนวรับล่างๆแทน (แต่ต้องไม่หลุด 1140)

คุณญ่า คุณบอย สาพักก่อนนะคะ....นอนหลับฝันดีค่ะ จุ๊ป จุ๊ป

งั้นพักกันค่ะ คุณสา พี่บอย เพื่อนๆ ทุกคน ฝันดี บายๆๆๆ รวยๆๆๆ นะคะ eGRq2.gif

ลุ้นจนเหนื่อยเลย ตอนนี้ ต้องลุ้นไม่ให้หลุด 1150 อ่ะเนาะ แต่จะไหวมั๊ยเนี่ย ^_^

เหมือนกันเลยค่ะ 55555555 เล่นลองทีรัย จะบ้าตายทุกที :P

เหตุผลง่ายๆนะคับ ก้อเล่นฝั่งชอตมันเล่นตามเทรนด์ แต่เล่นลองมันสวน ก้อเหนื่อย

รัยที่ตามเทรนด์ไม่ต้องลุ้น เข้าแร้วไม่ต้องสนจัย เด๋วตลาดก้อพาไปกำไร ขอให้เป็นเทรนด์จิงๆ อย่างค่าเงินหลายๆคู่

ตอนนี้ทาง FA เอาแบบใหญ่ๆ มีรัยบวกทองบ้าง มีแต่ลบเนาะ

เมกาฟื้นก้อแย่แร้ว ยูโรโซนกับเจแปน ยังจ้องแข่งกันอัดฉีดอีก

แต่ก่อนตอนทองขาขึ้น มีคำพูดว่าเล่นเอสต้องแม่นและต้องไว มัวชักช้าลังเลเสด

เด๋วนี้กลับกัน เล่นแอลกลับเป็นฝ่ายที่ต้องแม่นและต้องไว