ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

มอร์นิ่งค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณนา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณน้องบอย น้องญ่ามากๆนะคะ

ตอบครบเลยอ่ะ เก่งสุดยอดเลย น่ารักสุดๆด้วย

พี่ก็กำลังฝึกวิชาอยู่ยังใช้ไม่ค่อยได้เลยค่ะ แต่ก็สู้ๆค่ะ

หวัดดีค่ะ...คุณญ่า ดีใจจังคุณญ่ามาแต่เช้าเลย :lol: :P :)

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

หวัดดีค่ะ...คุณญ่า ดีใจจังคุณญ่ามาแต่เช้าเลย :lol: :P :)

ห่วงคุณสาด้วยค่ะ เป็นไงบ้างคะ วางแผนรึยังว่า จะเอางัยต่อ

หวัดดีค่ะ น้องเลิฟ น้องญ่่า คุณศา คุณดอด ไปเที่ยวไหนกันมั่งคร้าาา ทองขึ้นเยอะจัง อย่างแรง พี่ซื้อแท่งเรยไม่ได้ดูไรมากค่ะ นานๆ แวะมาแซวที ตามที่เวบเค้าจะให้โพส เด๋วเย้น ๆ มาแซวน้องเลิฟใหม่ เค้าให้โพสได้อีกอัน เฮ้ออออออ

หวัดดีค่ะ น้องเลิฟ น้องญ่่า คุณศา คุณดอด ไปเที่ยวไหนกันมั่งคร้าาา ทองขึ้นเยอะจัง อย่างแรง พี่ซื้อแท่งเรยไม่ได้ดูไรมากค่ะ นานๆ แวะมาแซวที ตามที่เวบเค้าจะให้โพส เด๋วเย้น ๆ มาแซวน้องเลิฟใหม่ เค้าให้โพสได้อีกอัน เฮ้ออออออ

หวัดดีค่ะพี่นา ขึ้นหลายร้อย เลยเนาะ เสียดายจัง กระชากซะแรงเลย อะไรๆ มันก้อไม่แน่เนาะ

พี่นาคงสบายดี คิดถึงนะคะ เดี๋ยวรอดูเค้านิ่งๆ ค่อยเข้าซื้อ ก้อยังไม่สายค่ะ :P

ห่วงคุณสาด้วยค่ะ เป็นไงบ้างคะ วางแผนรึยังว่า จะเอางัยต่อ

คุณญ่ามองยังไงคะตอนนี้มีย่อรึป่าว....หาจุดคัทค่ะถ้าไม่รอด..ถ้าลงมาหวังว่าจะไม่โดนเหมือนวันศุกร์ค่ะ :034

คุณญ่ามองยังไงคะตอนนี้มีย่อรึป่าว....หาจุดคัทค่ะถ้าไม่รอด..ถ้าลงมาหวังว่าจะไม่โดนเหมือนวันศุกร์ค่ะ :034

แนวรับเค้า อยู่ตรง 1182 1178* 1170 ค่ะ คุณสา ถ้าย่อมาไม่หลุด ระวังแรงกระชากด้วยค่ะ

กระชากแรง ถ้าทะลุ 1194 1207 ได้ อาจจะวิ่งไปเทสถึง 1222 1230 นะคะ

แต่ถ้าหลุด 1178 แล้วตะเกียกตะกาย กลับขึ้นมาไม่ได้ ขาเอส ก้ออาจจะ ยิ้มได้อีกรอบค่ะ

ลองอ่านหลายๆ วิเคราห์ แล้วตัดสินใจดูนะคะ ญ่าแค่คิดในใจเฉยๆค่ะ :P

แนวรับเค้า อยู่ตรง 1182 1178* 1170 ค่ะ คุณสา ถ้าย่อมาไม่หลุด ระวังแรงกระชากด้วยค่ะ

กระชากแรง ถ้าทะลุ 1194 1207 ได้ อาจจะวิ่งไปเทสถึง 1222 1230 นะคะ

แต่ถ้าหลุด 1178 แล้วตะเกียกตะกาย กลับขึ้นมาไม่ได้ ขาเอส ก้ออาจจะ ยิ้มได้อีกรอบค่ะ

ลองอ่านหลายๆ วิเคราห์ แล้วตัดสินใจดูนะคะ ญ่าแค่คิดในใจเฉยๆค่ะ :P

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า :) :wub:

เมื่อกี้ไปเทส 1194 สองครั้งแล้ว แต่ยังไม่สามารถ ผ่านได้ ยืน 1188 ได้ คงไปเทสใหม่ค่ะ

รอบนี้แหละ จะผ่านไม่ผ่าน อืม..งึม :17

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณอลัน

เจ๊อลัน พี่เลิฟ พี่วัน จานดอด คุณศา น้องญ่า บอยพักก่อนนะคับ

จิงยังมีรัยอีกก่ายกองที่คิดจาโพส ถ้ามีเวลา เวลาตัวเดียวที่บอยขาดแคลน

วันนี้เรยไม่ได้คุยกับญ่าเรย พี่ขอโทดด้วยจ้า

พรุ่งนี้ญ่ามาเร็วๆนะ อย่าหายเฮดไปนานล่ะ 555

เจ๊อลันเฮงๆรวยๆนะคับ ห้ามเก็บความรู้ไว้กะตัวเยอะเกินไปนะคับ เอาออกมาแนะ มาสอนน้องนุ่งมั่งคับ

คุณศา พรุ่งนี้แน่ๆเรย บอยไม่ได้เข้ามา อย่างเก่งก้อเข้ามาตอนดึก

แต่จาคอยลุ้นไปกับคุณศานะคับ เอาจัยช่วยชอตคุณศาที่ถูกโบรค.ไร้คุณธรรมเอาเปรียบ ไม่งั้นชอตไม้นี้ต้องเรียบร้อยไปแร้ว

คุณศาอ่านและศึกษาวิเคราะห์ อ.ซี และ น้าเคน นะคับ

พี่เลิฟ บอยก้อยังคงไม่ได้ตอบพีเอ็มพี่อีกแร้วอ่ะ แง๊ๆ รักพี่เลิฟอ่ะ

พี่วัน หายไปเรยนะคับ ทองดีดแย๊วว แต่ช่วงนี้บอยขอเชียร์ลงซักพักนะคับ ห่วงชอตคุณศาคับ

จานดอด ไอ โฮป ซี ยู แอท เทรดรูม ทูมอร์โรว์ น๊าา

ฝันดีจ้า จากเสี่ยบอย คนที่ไม่มีใครรัก (เพ้อเจ้ออิแระตรู นอนๆ 555)

ขอเข้ามาทักทายอาทิตย์ละครั้งนะคะ พี่วัน นอนรอจรวดขึ้นมารับบนดอยทองคำอยู่ค่ะ

ระหว่างนี้ก็ใช้แรงงานทำมาหากินไปพลาง ๆ ก่อนค่ะ

ขอขอบคุณ คุณบอย คุณญ่า และท่านอื่น ๆ มากเลยนะคะ คอยมาส่งสัญญาณให้พวกเรา จุ๊บ จุ๊บ

และก็ขอส่งกำลังใจให้คุณสาด้วยค่ะ สู้ สู้ กันนะคะ

เมื่อกี้ไปเทส 1194 สองครั้งแล้ว แต่ยังไม่สามารถ ผ่านได้ ยืน 1188 ได้ คงไปเทสใหม่ค่ะ

รอบนี้แหละ จะผ่านไม่ผ่าน อืม..งึม :17

สัญญาณย่อราย30 ลงมา(ดีเลย์) รอราย1(รอ)

ยังไม่คิดหวังว่าลงได้มาก ตลาดอยากซื้อ

ย่อไม่มากรายย่อยรายไวย่อสุด หยุดลงและพร้อมดีดทันที

สัญญาณย่อราย30 ลงมา(ดีเลย์) รอราย1(รอ)

ยังไม่คิดหวังว่าลงได้มาก ตลาดอยากซื้อ

ย่อไม่มากรายย่อยรายไวย่อสุด หยุดลงและพร้อมดีดทันที

คุณบอย...6 ให้สาด้วยค่ะ :) :wub:

อรุณสบ่ายคับ เจ๊อลัน พี่เลิฟ พี่วัน จานดอด คุณศา น้องญ่า

แวะมาช่วยคุณศาลุ้นคับ ได้แค่ไหนแค่นั้น แต่ถ้าเราทำเต็มที่แร้ว เราไม่เสียจัย

ขอบจัยน้องญ่ามากจ้า ที่แวะมาแต่เช้า น่ารักจังเรย

บอยมาใหม่นะคับ ขอตัวก่อนคับ