ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

1196.59 สองรอบแล้วค่ะไม่ผ่าน :Announce

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ห้องเรามีจำหน่ายนะคับ ไม่ว่ากราฟเทคนิค อินดี้ เทมเพลต ฯลฯ

สะดวกและมั่นจัยได้กว่าไปหาโหลดเองคับ สนจัยติดต่อหลังไมค์ที่คุณศาหรือน้องญ่าได้เรยคับ

เอ้าน้องญ่า แปะกราฟโชว์หน่อยเร๊ว............... กร๊ากกกกกกกกกก

พูดยังกะเป็นห้องแคมฟร็อค... ห้องเรามีจำหน่ายโค้ด 100 จอของแท้

สะดวกและมั่นจัยได้ว่าโค้ดไม่แตก สนจัยสั่งซื้อได้ที่โอพีคุณศาหรือโอนเนอร์สาวสวย น้องญ่า ได้เรยคับ 555

คล้ายๆมั๊ยญ่า คุณศา คุณชาวดอย กราฟวีคกับแพทเทิร์นแท่งเทียนการเคลื่อน 3 จังหวะขาลง

เด๋วพี่ลองอ่านตำราดูซิ แต่ปัญหาคือตำราเกี่ยวกับแคนเดิลสติค แพทเทิร์น ชอบบอกไม่เหมือนกัน

ดูเล่นนะ

คงไม่ใช่ เพราะไส้เทียนเขียวแท่งแรกมันหลุดออกนอกแท่งแดงแรก

ยิ่งถ้าแท่งวีคนี้สามารถเหยียดได้เยอะ ก้อยิ่งไม่น่าใช่ เพราะมันควรเป็นแค่แท่งเล็กๆในแท่งแดงก่อนหน้า (ไฮแท่งแดง 1235 บอยเคยมองสองสามวันก่อน แต่มองจากอารัยก้อลืม ว่าถ้าดีดได้แบบจิงจัง เบื้องต้นอาจได้ไปได้ถึง 1227 ถ้าดีดได้ตรงนี้ยิ่งไม่น่าใช่ เพราะแท่งใหญ่เกินไปเรย)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

1196.59 สองรอบแล้วค่ะไม่ผ่าน :Announce

ตีหนึ่งกว่า ได้เวลาของกาทำงานแร้ว

ถ้าบาทแข็งก้อยังช่วยได้บ้างนะคับ เดย์ usd/thb ตัดลงแร้วคับ

ขอให้หลุด 32.69xx

ค่ะ พอตแตกหลายรอบแล้วค่ะ

คุณชาวดอยยังไม่นอนหรอคับ บอยเห็นแว๊บๆ นอนดึกเหมือนกันคับ

เด๋วเราพักกันดีกว่านะคับ เพราะนอนดึกมากแร้วทำให้ง่วงนอนคับ 555+

คุณชาวดอยเล่น GS หรอคับ เพราะเห็นพูดว่าพอร์ทแตก

บอยชื่อเล่นว่าบอยนะคับ 55 คุณชาวดอยล่ะคับ

พักกันนะคับ บอยยังไม่ได้อาบน้ำเรย กะว่าจาไม่อาบแร้วคับ นอนเรย แว๊กกก.. หน้าไม่อายยังจามาบอก 55555

ฝันดีคับ คุณชาวดอย เจ๊อลัน จานดอด คุณศา น้องญ่า พี่วัน พี่เลิฟ ลืมใครป่าวๆ รวยๆๆคับ

ตีหนึ่งกว่า ได้เวลาของกาทำงานแร้ว

ถ้าบาทแข็งก้อยังช่วยได้บ้างนะคับ เดย์ usd/thb ตัดลงแร้วคับ

ขอให้หลุด 32.69xx

คุณบอยขา....ถ้าบาทแข็ง ดอลจะอ่อน น้องทองจะเด้งช่ายป่าวคะ :) :P

คุณชาวดอย อย่านอนดึกนะคับ บายๆคับ

พักกันค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณชาวดอย.....ราตรีสวัสดิ์ฝันดีนะคะ

คุณบอยขา....ถ้าบาทแข็ง ดอลจะอ่อน น้องทองจะเด้งช่ายป่าวคะ :) :P

อ้าว คุณศาก้อยังไม่นอนหรอคับ

ใช่คับ เป็นแบบนั้น แต่ไหนๆสปอทก้อดีดแร้ว เพราะดอลอ่อน ก้อคว้าบาทแข็งมาเป็นตัวช่วยบ้าง

อย่างแต่ก่อนบอยเล่นจีเอฟ ถ้าเอสแร้วเจอลาก ก้อต้องไปลุ้นให้บาทแข็งมากๆ ถึงว่ามันจาสัมพันธ์กันก้อตาม ที่ว่า บาทแข็ง ดอลอ่อน ทองดีด

ไหนๆก้อหยุดสปอทไม่อยู่แร้ว ก้อขอทางค่าบาทมาช่วย

ซึ่งบาทแข็งบางทีก้อไม่ได้ขึ้นอยู่กับดอลอ่อนอย่างเดียว ปัจจัยอื่นก้อมี

นั่นหมายถึง เราได้บาทแข็ง โดยไม่เกี่ยวกับดอลต้องอ่อน ส่งผลให้ทองต้องดีด

อธิบายแบบง่วงๆ คุณศาพอจางงมั๊ยคับ 55555555555

พักกันค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณชาวดอย.....ราตรีสวัสดิ์ฝันดีนะคะ

พักกันคับ คุณศา ฝันดีคับ ห่วงคุณศานะคับ

เคสคล้ายๆคุณศา ญ่าก้อเคยเจอมาเหมือนกันคับ

ตอนนั้นเล่นจีเอฟ แร้วเป็นวันที่สปอทเทเอาๆๆๆๆๆๆๆ

ระบบเทรดจีเอฟดันล่ม จำไม่ได้ว่าล่มเฉพาะโบรก.ที่เล่น หรือล่มทั้งระบบทีเฟ็ก (น่าล่มเฉพาะโบรค.นี้)

ดันมาล่มเอาวันสปอทร่วงเละเทะด้วยนะคับ พวกเราก้อขาแอล แอลล้วนๆ

จาคัทก้อคัทไม่ได้ ได้แต่นั่งมองสปอทลงเอาๆ โดยไม่สามารถทำรัยได้เรย

อ๋อ จำได้แร้ว ล่มที่ระบบทีเฟ็ก แต่บางโบรค.ระบบกลับมาได้เร็วช้าต่างกัน

โบรค.บอยและเพื่อนๆระบบกลับมาแร้ว เทรดได้ แต่โบรค.ที่ญ่าเล่นสุดช้า เรยเสียหายเยอะกว่าคับ

ญ่าโทรหามาร์ฯ มาร์ก้อทำรัยให้ไม่ได้ ญ่าร้องไห้เรย (พี่ขอเล่านะญ่า เพื่อเติมกำลังจัยให้คุณศา)

บายๆคุณศาคับ

อากาศหนาวมาแร้ว จานดอด น้องญ่า นอนอย่าลืมปิดแอร์นะคับ

(พูดยังกะเค้าจาเปิด ขนาดหน้าร้อนเค้ายังไม่ยอมเปิดแอร์เรย เค็มกันจาตาย 55555)

สวัสดีวันพุธค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณนา คุณชาวดอย

สวัสดีวันพุธค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณนา คุณชาวดอย

มอร์คับคุณศา

ราคาเกิดสัญญาณลบตั้งแต่เมื่อคืน ตามที่ญ่าพูดไว้นะคับ

ก้อย่อลงมาได้ประมาณ 10 เหรียญแร้ว นี่ก้อถือว่าลงเยอะเหมือนกันสำหรับตลาดที่อยากลาก นึกว่าจาไม่หลุดเท่าไหร่ด้วยซ้ำ

เชียร์ลงก้อควรลุ้นให้หลุด 1190 ลงมาอีกแนว เพราะสัญญาณนั้นยังคงอยู่

ถ้าไม่หลุดมาเต้นไปเต้นมาแถวนี้ เด๋วพอสัญญาณลบอ่อนลง เกิดการกลับตัว มันก้อจาขึ้นไปอีกคับ

เวลาแบบนี้แนวรับเหนียวทุกแนว ไม่เหมือนช่วงก่อนหน้า ราคาแทบไม่รู้จักแนวรับ

มอร์คับคุณศา

ราคาเกิดสัญญาณลบตั้งแต่เมื่อคืน ตามที่ญ่าพูดไว้นะคับ

ก้อย่อลงมาได้ประมาณ 10 เหรียญแร้ว นี่ก้อถือว่าลงเยอะเหมือนกันสำหรับตลาดที่อยากลาก นึกว่าจาไม่หลุดเท่าไหร่ด้วยซ้ำ

เชียร์ลงก้อควรลุ้นให้หลุด 1190 ลงมาอีกแนว เพราะสัญญาณนั้นยังคงอยู่

ถ้าไม่หลุดมาเต้นไปเต้นมาแถวนี้ เด๋วพอสัญญาณลบอ่อนลง เกิดการกลับตัว มันก้อจาขึ้นไปอีกคับ

เวลาแบบนี้แนวรับเหนียวทุกแนว ไม่เหมือนช่วงก่อนหน้า ราคาแทบไม่รู้จักแนวรับ

ขอบคุณค่ะ...คุณบอย มาบอกสาแต่เช้าเลยน่ารักที่ซู้ดดดดด :031

หวัดดีด้วยค่ะ คุณชาวดอย :D

ตอบแทนนิดนึงนะคะ ขาเอส ต้องลุ้นให้หลุด 1.รับแรก 1190 2. รับเหนียว 1181 จุดรับ

ที่เค้าไม่ยอมให้หล่น จากตรงนี้ ถ้าหลุดนะคะ ก้อจะมีรับที่ประมาณ 1173-70 1165

เป็นจุด ที่นักวิเคราะห์ เค้าแนะนำให้เข้าซื้อ

ดังนั้น ถ้าคุณสาเอสไว้ ต้องลุ้นที่สุดคือ หลุด 1160 เป็นจุดรับสุดท้าย

ซึ่งถ้าหลุด ก้ออาจจะลงไปย้ำ จุดเดิม 1146 1131 หรือ ต่ำกว่าได้ค่ะ ^_^

ส่วนขาแอล ก้อต้องลุ้นให้ยืน 1195 นิ่งๆให้ได้ก่อน

ถึงจะค่อยๆ ขยับขึ้นไปเทสบนอีกทีค่ะ

ตะกี้วิ่งขึ้นไป โดนหมี ตบลงมาอย่างเคียดแค้น :_02

คุณศาใช้โพสนี้ของญ่านะคับ บอยต้องไปแร้วคับ บายๆ

หวัดดี คุณชาวดอยคับ

* ขจ.น้องญ่าที่ตอบแทน เมื่อคืนพี่ก้อรีบอ่านจนไม่เห็นคำนี้