ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เค้าคาดว่าอาเบะชนะกลับเข้ามาใหม่

ก้อต้องมั่นจัยสิเนาะ ถึงกล้าให้เลือกตั้งใหม่

แร้วเยนไม่เละเป็นวุ้นหรอ วันนี้ก้อเห็นๆอยู่แร้ว

ปอนเยน ดอลเยน หลับหูหลับตาแอลก้อกำไร

ดอลเยน นิวไฮจนเบื่อจำ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ้าว ไม่สบาย พักเยอะๆค่ะ คุณสา อย่าเครียดให้มากนะคะ

น้องญ่า วันนี้ไม่มีวิ.6 หรอ พี่ชอบอ่าน อ่านแร้วน่ารักดี 5555555

เด๋วพี่ไล่กระทู้ให้เสดแร้วจาพักจ้า พักจากห้องเอนจอยนะ

หวัดดีค่ะ เพื่อนๆในห้อง น้องเลิฟ คณญ่า คุณดอด คุณศา วันนี้ได้ 2 โพสต เรยรีบมารายงานตัวด่วนๆๆๆๆ เป็นกำลังใจทั้งขาเอส ขาแอล สู้ๆ ค่ะ พี่แก่แร้ว เอส แอล ไม่เป็น เป็นแต่ให้กำลังใจค่ะทุกๆ คน

หวัดดีคับ พี่เลิฟ

ดีแร้วคับที่พี่นาไม่เล่นเอสแอล เล่นทองแท่งดีแร้วนะคับ

จำได้ว่าแต่ก่อนที่ทั้งก๊วนหันมาเล่นจีเอฟ มีพี่นาคนเดียวที่ไม่เล่น ยังคงเล่นแต่แท่ง

เพราะคนที่บ้านไม่เห็นด้วยให้เล่น เนื่องจากมันอันตราย นั่นเป็นสิ่งถูกต้องแร้วนะคับ

(((((( น้องญ่า หาจุดเทลแอลทองไว้ยัง ))))))

กรี๊สสสสสสส แทนคุณสา ดีใจด้วยค่ะ ย่อแล้ว :gd

1184 ไหวป่าว

ถ้าไหว ขึ้นไป 1188 1191

สองจุดนี้ถ้าขึ้นแร้วต้องให้ผ่าน ไม่ผ่าน อาจเป็นจุด จูบลา

คุณชาวดอย สงสัยยังโพสไม่ได้ โควต้าหมดใช่มั๊ยคับ

บอยก้อเพิ่งนึกขึ้นได้ แบบพี่เลิฟเรย

อึดอัดเหมือนกันนะคับ บางทีมีรัยคิดอยากจาพูด แต่โพสไม่ได้

แต่ก่อนบอยก้อแบบนี้คับ

สวัสดีค่ะคุณบอย คุณญ่า คุณสา คุณอริสและทุกคนค่ะ โควต้าหมดค่ะวันละ 1

ถูกแก้ไข โดย ชาวดอย

กรี๊สสสสสสส แทนคุณสา ดีใจด้วยค่ะ ย่อแล้ว :gd

เทททททททททททททททททททท +

ยินดีกับคุณศาด้วยนะคับ ยังไม่ถึงจุดที่ต้องการ แต่ก้อดีมากแร้วเนาะ ยินดีไว้ก่อน

+++++++++++++++++++++++++++++++++

ขอบคุณวิเคราะห์ค่ะ :D

โปรดใช้วิจารณญาณด้วยนะคะ

น้าเคนแม่นคอดๆ :gd เด๋วขอค่าชมด้วยนะคับ 555

ขอบคุณน้าเคน ขจ.น้องญ่า

(((((( น้องญ่า หาจุดเทลแอลทองไว้ยัง ))))))

ขอบคุณที่เป็นห่วงค่ะ เทลแมท ไปแล้ววว 1180 ค่ะ เสียดายไม่ถึงฝัน :(

โดดคว้าเอส มาได้หน่อย ลุ้นเป็นเพื่อนคุณสาค่ะ :32

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

เทลลิ่งไม่ค่อยได้เลยอ่ะ ใจมันป้อดกลัวมันดีดสวน ปิดหมูตามเคยค่ะ

สู้ๆ เนอะ ต้องฝึกอีกเยอะ เลย

วันนี้ถูกใจ คำพูดเสี่ยตรง วันพุธสีแดง อืม วันศุกร์ก็สีแดงด้วยป่าว ใครว่าตาบอดสีก็เอาหงะ

เทลลิ่งไม่ค่อยได้เลยอ่ะ ใจมันป้อดกลัวมันดีดสวน ปิดหมูตามเคยค่ะ

สู้ๆ เนอะ ต้องฝึกอีกเยอะ เลย

อ้อ เจ๊อลันด้วยสิคับ ต้องยินดีกับเจ๊อลันด้วย เจ๊ก้อมีเอสล่าง ยินดีด้วยคับ

เทลไว้สิคับเจ๊ ถ้ามองมีโอกาสลงต่อ ใช้เทลแทนเทค

บอยยังเทคไปเรยคับ เอส 98 ก่อนเท .....................5555+ ทำเป็นบอกดี ซะเอง

ที่เดย์ วันนี้(จิงเริ่มเมื่อวาน) เริ่มสังเกตเห็นอาการตื้ออินดี้ ที่แม็ค และ สโต.คับเจ๊

แต่ก้อแค่ตื้อ ยังอาจดีดต่อก้อได้ เวลาไล่เล็งกราฟเห็นแร้วก้อจาแค่คิดไว้ในจัย

พอตอนนี้โดนเทลงมา ที่อา3 เรยเสียรูปเรยคับเจ๊

ลุ้นลงต่อคับ แต่ต้องหลุด 1176-75 แร้วลงไปเล่นล่าง