ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะจานดอด น้องบอย น้องญ่า คุณสา

มองว่าทองมันSW น่าจะแพทเทิลเดิมรึป่าว ย่อมาจบคลื่นcแถวฟิโบ38.2ที่1176-+

50 ที่1171 61.8ที่1166

แล้วค่อยดีดคลื่น5/c

เพราะอลันนับคลื่นที่ขึ้นมาตั้งแต่1131 เป็นคลื่นปรับabc

ตอนนี้นับว่าเป็นคลื่นc ทำคลื่น3/ cที่1194 ตอนนี้ทำคลื่น4/c อยู่ค่ะ

เดาจากความรู้เท่าที่มีค่ะ ผิดถูกก็ไม่แน่ใจนะคะ แต่ก็หวังว่าจะถูก คริคริ

ตามประสาคนถือเอสเนอะ

นั่นจิ พี่อาจต้องเปลี่ยนใจตามน้องญ่า ดีกว่ามั้ย ระยะสั้นคงขึ้นเทสคลื่น5/c ที่1200++

แต่เทสแล้วถ้าไม่ลากคลื่น3 พี่ยืดขยายออก ต้องรอดูตอนมันขึ้นอ่ะค่ะ

คงมีย่อคลื่นบี หรือลงคลื่น5 รายวันเลย ให้ขาเอสได้ชื่นใจบ้าง เดาๆจากนับคลื่นนะคะ

ขาเอสคงต้องรอรายวันขึ้นเสร็จก่อนมังคะ ถึงจะมีลุ้น ตอนนี้ขาแอลก็รวยๆไปก่อน

สวัสดีคับ เจ๊อลัน

ขอบคุณวิ.6 มากคับ เอาจัยช่วยขาเอสนะคับ

ยูโรดีดพรวดพราดขึ้นมา ไม่รู้ทำมัย

ทองถ้าทะลุกรอบได้กัวมันฉายหนังซ้ำ แบบที่ญ่าพูดไว้เมื่อวานเหมือนกันคับ

สงสัยต้องรอเดย์แบบเจ๊ว่าจิงๆคับ ราย4 เอาไม่อยู่ ต้องไปหาโอกาสกับเดย์แทน

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
นั่นจิ พี่อาจต้องเปลี่ยนใจตามน้องญ่า ดีกว่ามั้ย ระยะสั้นคงขึ้นเทสคลื่น5/c ที่1200++ แต่เทสแล้วถ้าไม่ลากคลื่น3 พี่ยืดขยายออก ต้องรอดูตอนมันขึ้นอ่ะค่ะ คงมีย่อคลื่นบี หรือลงคลื่น5 รายวันเลย ให้ขาเอสได้ชื่นใจบ้าง เดาๆจากนับคลื่นนะคะ ขาเอสคงต้องรอรายวันขึ้นเสร็จก่อนมังคะ ถึงจะมีลุ้น ตอนนี้ขาแอลก็รวยๆไปก่อน

ขอบคุณค่ะพี่อลัน ไม่เป็นรัยค่ะ ญ่าเทลล๊อคไว้เรียบร้อยแล้วค่ะ พอดีเก็บ 114x

ห่วงคุณสา น่ะ เพราะเคยเห็นเค้ากระชากตรงทะลุ 1194 มาแล้ว ญ่าเลยไม่กล้าเอสซักเท่าไหร่ค่ะ

ล๊อคเทลไว้ตรง 1178 คิดว่าหลุด คงลงมาล่างอีกรอบค่ะ ^_^

อรุณสวัสดิ์ค่ะ รวยๆๆๆกันมั๊ยคะ คุณญ่า คุณบอย เค้าเข้าห้องไม่ได้อีกแล้วอ่ะ

ถึงว่าไม่เห็นคุณดอดเลย รวยๆๆนะคะ เจอกันห้องนี้ก้อได้ค่ะ

มอร์นิ่ง เช้าวันอังคารค่ะ เพื่อนๆทุกๆๆๆๆ คน ยิ้มมมมมม สู้ เนาะ :D

พี่อลัน แล้วขา แอล หละคะ เอางัยดี พอดีเปลี่ยนใจ ชั่วคราวน่ะ แฮ่ๆ :17

ยดดจ.

แต่ยอมรับว่าญ่าก้อเก่งนะคับเจ๊

อย่างดีดแรงรอบอื่นๆ ถึงตอนนั้นญ่าไม่แอลเรย เพราะเอสโอนลี่

แต่ญ่าก้อไม่เอสขวางทางเรย ปล่อยเค้าดีดๆๆขึ้นมา รอบนี้มีมาแอล

กมจ.

อรุณสวัสดิ์ค่ะ

รวยๆๆๆกันมั๊ยคะ

คุณญ่า คุณบอย เค้าเข้าห้องไม่ได้อีกแล้วอ่ะ

ดีคับจาน

555 ปล่อยให้นอนนอกห้อง ชอบหนีเท๋ว

ทำมัยจานเข้าไม่ได้ล่ะคับ ไม่เข้าจัย มันก้อปกตินะคับ

หรือเด๋วลองเปลี่ยนไปลิงค์เดิมดูดีมั๊ยคับ เช่น ห้องวี (เดิม)

เด๋วจาลองดูคับ แต่บอยขอนอนก่อน ไม่ไหวแร้ว

ขอบคุณค่ะพี่อลัน ไม่เป็นรัยค่ะ ญ่าเทลล๊อคไว้เรียบร้อยแล้วค่ะ พอดีเก็บ 114x

ห่วงคุณสา น่ะ เพราะเคยเห็นเค้ากระชากตรงทะลุ 1194 มาแล้ว ญ่าเลยไม่กล้าเอสซักเท่าไหร่ค่ะ

ล๊อคเทลไว้ตรง 1178 คิดว่าหลุด คงลงมาล่างอีกรอบค่ะ ^_^

เซ้งต่อให้พี่เหอะ แอล 114x พี่รับเซ้ง 115x เรย ให้ราคาดี

มันดีดฮีทหมดแร้วนะ อันตรายมากถ้าญ่าคิดจาถือต่อเอง มาให้พี่ช่วยถือเหอะจ้า

อ่ะ หล่นๆๆ เหงป่ะๆ

พี่นอนก่อนนะญ่า ว่าจานอนเรย ราคาดันดีดแรง

ช่วงใครก้อช่วงมัน ปั่นตัวนั้น ทิ้งตัวนี้ มาปั่นตัวนี้ ก้อทิ้งตัวนั้น

(((((คุณบอย..ไปนอนรึยังค่ะ))))))

((((( คุณบอย.. นอนตื่นแร้วคับ )))))

คุณศาทานข้าวกันคับ บอยกำลังทานไป เทรดไป

คุณบอยรบกวนเล็งให้สาหน่อยค่ะ....มันจะไปทางไหนต่อ :031

คุณบอยรบกวนเล็งให้สาหน่อยค่ะ....มันจะไปทางไหนต่อ :031

คุณศาแปป1 นะคับ บอยเพิ่งมองไปที่ทองดอลเห็นสัญญาณย่อเหมือนกัน

แต่ไม่รู้จาสู้เทรนด์เค้าไหวรึป่าว จุดย่อก้อ 1195 1183

ดูอีกทีคับ กำลังรอดูกราฟน้องญ่าด้วยคับ

คุณศาแปป1 นะคับ บอยเพิ่งมองไปที่ทองดอลเห็นสัญญาณย่อเหมือนกัน

แต่ไม่รู้จาสู้เทรนด์เค้าไหวรึป่าว จุดย่อก้อ 1195 1183

ดูอีกทีคับ กำลังรอดูกราฟน้องญ่าด้วยคับ

ขอบคุณค่ะ...คุณบอย :lol: :P :wub:

ถ้าหลุด 1190 คงไม่ค่อยดีเท่าไหร่ค่ะ :_02

ถ้าหลุด 1190 คงไม่ค่อยดีเท่าไหร่ค่ะ :_02

ใช่ๆ มี 1191 อีกจุดนึง

ถ้าหลุดตรงนี้อีกจุดก่อน ถึงมีโอกาสไป 1183-82 1176

ไม่หลุดก้อเด้ง