ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ไม่ยอมรับแล้วอนาคตทองขะเปนไงต่อน๊าเศร้าแท้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มอร์นิ่งวันจันทร์ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณรอลงดอย

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan และทุกคนค่ะ

ไม่ยอมรับแล้วอนาคตทองขะเปนไงต่อน๊าเศร้าแท้

ไม่หรอกคับ ไม่ต้องไปเศร้านะคับ

ข่าวที่มากระทบราคาทองมันมีมากมาย ไม่ได้มีแค่ข่าวเดียว แร้วก้อไม่ได้มีแต่สวิตชาติเดียวที่มีเงินซื้อทอง

ข่าวสวิตก้อเป็นแค่ข่าวนึง ตอนนี้ก้อจบไปแร้ว ดีแร้วคับ

เด๋วตลาดก้อหาข่าวใหม่มาเล่นต่อจนได้ รอคิวอยู่อีกเยอะแยะ ไม่ต้องไปเศร้ารัยกับมันนะคับ

ก่อนหน้าเรื่องสวิตโหวต ก้อลากราคาทองขึ้นไปเล่น ตอนนี้ก้อเอากลับ ถือว่าเจ๊ากันไปแร้วกัน

ก้อลุ้นอย่าให้นิวโลว์นะคับ ค่อยหาวิธี ช่องทาง กันต่อไป

เป็นกำลังจัยให้คุณบีเคนะคับ

มอร์นิ่งวันจันทร์ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณรอลงดอย

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan และทุกคนค่ะ

อรุณสวัสดิ์คับ คุณศา คุณชาวดอย

ยินดีกับเอสด้วยนะคับ ยินดีกับเจ๊อลัน น้องญ่า ด้วยคับ

อ้อ ยินดีกับคุณปิงปองด้วยคับ บอยเดาว่าคุณปิงปองก้อคงจาเอสไว้ เพราะเห็นไลค์โพสยืนยันการ Reject ขอบคุณคับ

ดีว่าข่าวสวิตออกมาเป็นลบกับราคาทอง

ก่อนหน้าบอยล่ะเสียวข่าวนี้แทนขาเอสจิงๆ หลังนึกเรื่อง 1 ชม.สุดท้ายของแท่งเดือนพย. ขึ้นมาได้

แร้วมันก้อเป็นแบบนั้นจิงๆคับเจ๊ เมื่อเช้าบอยนั่งมองอยู่

เมื่อเช้าก่อนเวลาเรา 07.00 ยังเล่นบนแท่งเดือนพย.อยู่จิงๆ แท่งเดือนพย.ยังไม่ได้ปิดสนิท

เกิดข่าวที่เกิดในวันหยุดเป็นบวก จิงโจ้ออส.ก้อคงกระชาก อาจกลายเป็นแท่งปิดเขียวเฉย

ถ้าเอสในจีเอสก้อยังทำรัยได้ทัน แต่เอสอย่างอื่นตลาดยังไม่เปิดเรย

ดีแต่ว่าข่าววันหยุดเป็นลบ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เด๋วได้ระเบิดซักทาง บีบรัดซะลิ้นจุกปาก

หวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ ทุกคน น้องเลิฟ น้องญ่า คุณดอด คุณศา ด้วยค่าาาา น้องทองเร่ิมจะลงดอยแร้ว ลงมาซะพี่รออยู่ อย่าให้รอนานเด๋วหมดตังก่อน อิอิ

หวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ ทุกคน น้องเลิฟ น้องญ่า คุณดอด คุณศา ด้วยค่าาาา น้องทองเร่ิมจะลงดอยแร้ว ลงมาซะพี่รออยู่ อย่าให้รอนานเด๋วหมดตังก่อน อิอิ

หวัดดีคับ พี่นาพี่เลิฟฟ

แหม๋ พี่เลิฟก้ออู้เกินปายอ่ะ ระดับพี่คำว่าหมดตังรู้จักด้วยหรอคับ

เดินสายเก็บค่าเช่าอพาร์ทเม้นต์ ชาตินี้ก้อกินไม่หมดแร้วคับ

พี่เลิฟอย่าเอาเรื่องเล่นมาพูดจิงสิคับ บอยยังเคยแอบนึกอยากไปเกิดใหม่ เป็นลูกพี่นาเรย กร๊ากกกกก

คนรวยทำมัยชอบมีลูกยากนะ แปลกแต่มันเรื่องจิง คนจนหัวปีกลางปีท้ายปี

พี่นารอช้อนหรอคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เจ๊อลัน พี่เลิฟ คุณศา คุณชาวดอย คุณบีเค ทานข้าวกันคับ

เด๋วกลับมาเทรดต่อกันคับ หิวอ่ะ

สวัสดีตอนบ่าย บ่าย ค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณอลัน และทุกท่านค่ะ

เข้ามาขอบคุณ คุณบอย คุณญ่า ผู้น่ารักค่ะ :wub: :wub:

พี่วันรอเก้อออ อะ เลยไม่ได้กระโดดดอยเลย โฮโฮโฮ :065 :065

แต่ไม่เป็นไร ต้องมีสักวันที่สมหวัง (ให้กำลังใจตัวเองไปพลาง ๆ ก่อน)

เราพักกันนะคับ

ฝันดีคับ เจ๊อลันคนสวย พี่นาพี่เลิฟฟ พี่วัน พี่แหวน คุณชาวดอย คุณศา จานดอด น้องญ่า รวยๆๆ

วันศุกร์พี่แหวนมีเอสพวกยูโรป่าวคับ ยูโรแคดแบบนี้

ขอบคุณคุณศา ที่คอยเปิดห้องให้แต่เช้ากุ๊ๆๆๆวันเรย

ขอบคุณท่านบอนไซ ที่คอยหาสิ่งดีๆมาให้เพื่อนๆ ขอบคุณ คุณเอสเปรสโซ คุณอยากเล่นด้วยคน ด้วยคับ

กู๊ดไนท์คับ.....................................

ดีจ้า เสียบอย จานญ่า จานดอด

ขอโทษเสี่ยบอยด้วยนะค่ะ อาทิตย์ที่แล้วยุ่งๆเลยไม่ได้แวะเข้ามา ไม่เห็นโพสต์ของเสี่ย

:ghost

เบื่อๆ ค่ะ ผิดทาง แต่ล๊อกไว้ ยังไม่ได้ปลดล๊อกเลย จดๆจ้อง ตอนจาปลดนี่มันยากจริงๆ 55

สวัสดีค่ะ..คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณรอลงดอย