ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

อ๋อ ญ่าเล่นสั้น ถ้าเป็นภายในอาทิตย์ ก้อจะดูรายวัน เป็นวันๆไปค่ะ

ส่วนถ้าเป็นวันศุกร์ ก้อจะกลับไปดูรายอาทิตย์ ต่ำสุด-สูงสุด ของทั้งอาทิตย์ค่ะ

ถ้าเค้ายืน 76.4 ได้ หรือ 68.2 ได้ มักจะดีดต่อ คล้ายๆ รายวัน ที่เราเคยคุยกัน

จริงๆ ก้อเหมือนกับแท่ง รายชม ราย4 ราคาเปิดแท่งใหม่ แล้วพี่บอกว่าเปิดไม่สวย

แบบนั้นเลยค่ะ

อ๋อ พี่เข้าจัยแร้ว เล่นรีบาวโดยดูจากแท่งวีค

รายใหญ่เป็นจัย เข้าตอนย่องัยก้อเป็นต่อ ขจจ.

พูดถึงเปิดไม่สวย usd/chf วีคเปิดมาพี่ก้อมองเปิดไม่สวย มีโอกาสย่อ

แต่ระหว่างวีคมันกลับดีดนะ แรงดีจัด พอวันศุกร์ที่มีนันฟาร์มซึ่งเป็นวันสุดท้ายของวีค

พี่ก้อเรยหวังว่าคืนนี้จบแท่ง มันน่ามีย่อลงมาบ้าง หลักการคล้ายๆญ่านิสๆ

ซึ่งนี่เป็นอีกสาเหตุ ที่ทำให้พี่เสี่ยงแอลทองก่อนประกาศนันฟาร์ม

ปรากฎว่าย่อเหมือนกัน แต่ไม่ได้มาก ได้ซักเกือบๆครึ่งแท่ง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตกลงฝรั่งอ่าน น็อนฟาร์ม หรือ นันฟาร์มหว่า

ทีแรกเรย พี่ก้ออ่านน็อนฟาร์มนะ

แต่ตอนหลังเปลี่ยนมานันฟาร์มตามจานดอด เพราะเห็นว่าจานดอดจบนอก

nun นัน แม่ชี

non ?? ไม่

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ตอนย่อก้อยังนึกว่าเรามองพลาดแร้ว (ซึ่งบอยมีป้องกันไว้ เด๋วอาจเล่าต่อคับ) พอดีดสวนก้อเรยต้องยกเครดิตให้เทคนิค

แอล 1212 ใกล้เวลานันฟาร์ม บอยต้องเอา sl ออกนะคับ กัวมันสะบัดกินเกิน

ลงไปตั้งเป็น sell stop แทน ตั้งป้องกันไว้ที่ 1199 ซึ่งนี่ยังตั้งไกลเกินจิง กะหลบให้พ้น

ถ้าเทลงมาแมทจิง ก้อคือคัทนะคับ คัทคู่ บอยไม่เลี้ยงไว้

เพียงแต่ขอคัทตอนราคานิ่ง ไม่ยอมให้กินเกิน

หน้า sell stop 1199 บอยยังดักหน้าด้วย buy limit 1202 ไว้อีกตัว (รอใส่ sl ภายหลังหรือคัทสด)

กันจ้าวเล่นท่ายาก เทแมทเอสแร้วกระชากกลับแบบสายฟ้าแลบ กระชากมากกว่าที่เทหลอก

เอส 1199 ป้องกันแอล 1212

แอล 1202 ป้องกันเอส 1199 อีกที

ขอบคุณน้องญ่ากะน้องบอยมากๆค่ะ ที่ให้กำลังใจ แนะนำมาตลอด พี่ก็ได้น้องๆกะจานดอดเป็นไอดอลนี่แหละค่ะ

เพิ่งทำได้ครั้งเดียวค่ะ ต้องดูกันต่อไปเนอะ มันฟลุ้คค่ะ เห็นราย15 30 มันให้สันยานย่อเลยลุ้นเอาค่ะ

ขอบคุณเจ๊อลันคับ ที่ชมจานดอด น้องญ่า บอย ว่าเป็นไอดอล

เล่นซะเขินเรยคับ

จิงเทคนิคที่เจ๊อลันใช้ นั่นมันเทคนิคระดับมืออาชีพเค้าใช้เรยนะคับ

เพราะเจ๊ได้ไปเรียนมากับคุณครูมืออาชีพ บอยยังอยากเรียนรู้เทคนิคเจ๊เรยคับ

บอยเรยตัดโพสเอามาแต่ช่วงไอดอล 55

ง่วงนอนแร้วคับ เด๋วแว๊ปเข้าห้องพีเอ็มหน่อย แร้วนอนแร้วคับ

ฝันดีคับ เจ๊อลันคนสวย คุณศา น้องญ่า เอาเฉพาะที่คุยกันคืนนี้เนาะ อ้อ คุณป้าเขมด้วย เห็นไลค์คุณป้าเขมโชว์ ขอบคุณคุณป้าเขมคับ ฝันดีนะคับ

อากาศเย็นนนนนน เด๋วอ้ายบอยซื้อผ้าต๊วบสีแดงปะหลิ้ง..ปะหลิ้ง ส่งไป๋ฮื้อน้องญ่าดีกั่ว เอาบ่ อิอิ พักกั๋นเน่อ ป๊ะกั๋นวันพู้กเจ้า

คนน่าฮัก ผ่อจะได ตึงบ่ก้าย 5555555555

พรุ่งนี้ขอให้ลง ไบอัสลง

เทคนิคยังไม่เหนือ เหลือแต่จัยที่มันไบอัสๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลงไปซัก 15 ก้อยังดี

มอร์นิ่งวันจันทร์ ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

561e72b68efccff73319d992bf0b828b_1215369783.gif ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย

หูยย งั้นที่บอยยืมน้องญ่าเดือนก่อน 20000 บอยก้อจ่าย 2 บาทพอจิคับ

เพราะเจ๊อลันบอก 0000 มะมีค่า ไม่ต้องเอานะน้องญ่า 555555+

ว่าแต่เจ๊อลันเรียนทำพิคเจอร์หน่อยมั๊ยคับ

ชั่วโมงนี้ 500.- บอยก้อสอนแร้วคับ 5555

จ๊ากกกเรย บอยงงแอนด์สับสนเรยคับเจ๊

เจ๊อลันบอก กลับสู่ราคาพาร์ คือ eur/usd 1 : 1 ตอนนี้ 1 : 1.18387

นั่นคือยูโรอ่อนค่าลงอีกเยอะ เมื่อเทียบดอล

ใช่คับ แบบนี้เราต้องเอส

ที่บอยเข้าจัยมา คือยูโรแข็งค่าขึ้น บอยก้อเข้าจัยผิดสิคับ คำว่ากลับสู่พาร์

ไปนึกถึงหุ้นสมมุติพาร์ 10 บาท ราคาลดเหลือ 8 บาท ราคาต่ำกว่าพาร์ (อ่อนค่า)

เมื่อกลับสู่ราคาพาร์ 10 บาท คือราคาหุ้นตัวนั้นเพิ่มขึ้น (แข็งค่า)

ขอบคุณเจ๊อลันคับ เกือบไปแร้ว (แต่ทำมัยเจ๊มี "มั๊ง" ล่ะคับ 555)

ก็เพราะพี่มะมั่นใจไงจ้ะ เลยต้องมี มั้ง

สวัสดีวันจันทร์ ที่สดใสค่ะ เพื่อนๆๆๆๆ กุ๊ๆๆๆๆๆ คน ^_^

((( หวัดดีค่ะ..คุณญ่า ))) มีวิมาฝากมั๊ยคะ แฮ่ แฮ่ 3805.gif

((( หวัดดีค่ะ..คุณญ่า ))) มีวิมาฝากมั๊ยคะ แฮ่ แฮ่ 3805.gif

แบบคิดในใจอีกได้มั๊ยคุณสาคะ กราฟเดี๋ยวค่อยแปะให้อีกทีค่ะ

รายวีค จุดมุ่งหมาย 1248 ค่ะ แต่กว่าจะไปถึง ระดับอาทิตย์ ระหว่างทาง

จะมีต้าน ตามรายทาง ถ้ามีแรง ชนต้าน อาจจะมีย่อค่ะ ถ้าย่อไม่ลึก

โอกาสไปเทส ใกล้ๆ 1248 50 ยังมีค่ะ ^_^

รายวัน ไม่หลุด 1220 1217 จุดมุ่งหมาย 1233 1240

แต่ถ้าหลุด 1213 มารอซื้อที่ 1207 ค่ะ ตัดขาดทุน 1200 ค่ะ แฮ่ๆ ด้วย :P