ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เมื่อกี้วิ่งมันส์จริงๆ เสี่ยบอย หลายคู่เลยค่ะ

555 บอยตกจัยเรยคับ ญ่ากรี๊สดอลฟรัง แร้วบอยมองตามไป แทบไม่เชื่อตา

หลายคู่เรยเนาะคับ ยูโรด้วย เท่าที่ไล่ดู

ยินดีกับพี่แหวนด้วยนะคับ ไม่ต้องถาม ยินดีไว้ก่อน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ลดดอกเบี้ยรึป่าว เห็นข่าวลดดอกเบี้ยแว่ปๆ แต่ไม่ได้อ่านละเอียด

น่าใช่คับเจ๊ เห็นแว๊บๆ บอยไม่มีเวลานั่งแปลเอาความ น่าเกี่ยวข้องกับเรื่องดบ.

คุณบอยเล็งให้สาหน่อยค่ะจะไปถึงไหน..... :P

คุณบอยเล็งให้สาหน่อยค่ะจะไปถึงไหน..... :P

ยดดค.คุณศา

ตอนมองกราฟดอลฟรังครั้งแรก บอยตะลึงเรยนะคับ

หันกลับมาดูกราฟทองดอล กำลังดีดไต่ บอยยังนึกว่าทองคงไป 1250-60-70 ซะแร้ว ตามค่าเงินที่แรง

แต่ไปได้แค่ 1239.4 ถือว่าเซอร์ไพรส์บอยมากเรยคับ

ประมาณที่บอยโพสมั๊งคับคุณศา บอยไม่ได้เล็งนะคับ

แต่ 138.2 อยู่ 1273 คับ

แอลคุณศาก้อเทรลลิ่งกำไรไปเรื่อยๆนะคับ ยดดค. เอาให้สุดทางไปเรย

ไม่จำเป็นอย่าเพิ่งไปเอส มีเคสแรงแบบนี้ เพราะยังมีตลาดใหญ่ยังไม่เข้ามาอีก

ทานข้าวกันคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน คุณศา จานดอด น้องญ่า

คุณศารวยเละเทะ วันนี้ 2 สาวจับมือกันรวยวุ๊ย

ดูสิคับ บอยแอล 1246.5 นะคับ แอลส่งเดชเกาะกระแสเค้าไป

ยังบวกมา 12 จุดแร้ว

บอยยังไม่ปิดคับ เทลไว้แร้ว ออกไปทานข้าวก่อนคับ ปล่อยเค้าว่าไป

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เกิดไรขึ้นค่ะนี้ เหวลึกเลย

พี่งงอ่ะ เกี่ยวกะทองยังไงคะ

ยินดีกะคุณสาด้วยนะคะ รวยๆๆ

ดีนะมองว่าน่าบาวแล้วลงต่อ. แต่พอดีรอราย1 มาคอนเฟริม

เลยรอดไป ถ้าเอสไว้สงสัยสลบเลยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

ทำไมดีดแรงจัง คุณอลันมองไงบ้างค่ะ ลงมา 1225 ไม่ปิดกำไรโดนลากอีกตัวเลย ไปทำงานกลับมา ดีด 1250 เลย คุณอลันออกเหวหมดแล้วเหรอค่ะ

ทำไมดีดแรงจัง คุณอลันมองไงบ้างค่ะ ลงมา 1225 ไม่ปิดกำไรโดนลากอีกตัวเลย ไปทำงานกลับมา ดีด 1250 เลย คุณอลันออกเหวหมดแล้วเหรอค่ะ

มีข่าวที่น้องบอยแปะค่ะ เลยแรงมากๆ

อลันปลดหมดแล้วค่ะ ตั้งแต่เมื่อวาน เอสมา เมื่อคืนเช้ามาก็ปิดแล้วค่ะ

ว่าจะเอสใหม่แต่ดูอินดี้ไม่ออก เลยว่าจะรอราย1 บาวก่อน เลยไม่ได้เอสค่ะ

คุณชาวดอยเอสแท่งหรือจีเอสคะ

GS ค่ะโดนลากเลยไม่ได้อยู่หน้าจอ สาหัสเลย

ถูกแก้ไข โดย ชาวดอย

GS ค่ะโดนลากเลยไม่ได้อยู่หน้าจอ สาหัสเลย

ตอนนี้ข่าวมันกำลังแรง คุณชาวดอยระวังหน่อยนะคะ

ต้องรอดูว่าพี่กันจะเห็นทองเป็นสินทรัพย์ปลอดภัยอีกคนมั้ย

อลันไมรู้ช่วยไงเลยค่ะ อินดี้ของอลัน รายสี่มีไดหมีทที่rsi แต่ต้องรอดูก่อนว่าจะดีดต่อมั้ย

มีย่อที่ราย15 สู้ๆนะคะคุณชาวดอย

โอมมะรึกกึกกึ๋ยๆๆ ทองจงลงๆๆ เพี้ยง

คริคริ

ตอนนี้ข่าวมันกำลังแรง คุณชาวดอยระวังหน่อยนะคะ

ต้องรอดูว่าพี่กันจะเห็นทองเป็นสินทรัพย์ปลอดภัยอีกคนมั้ย

อลันไมรู้ช่วยไงเลยค่ะ อินดี้ของอลัน รายสี่ยังขึ้นได้อยู่

มีย่อที่ราย15 สู้ๆนะคะคุณชาวดอย

ค่ะขอบคุณค่ะ รอย่อรายย่อยจะเข้าลองค่ะ ราย 1h ลงมาเหมือนจะย่อก่อนใช่ไหมค่ะ

โหหหหหหหหหหหหหหหหห

ญ่ารวยเละเรย เอสดอลฟรัง พี่คำนวณไม่ถูกแร้ว ไฮทูโลว์ กี่จุด สึนามิ

คุณศาก้อรวยทอง ยดดค.

กรี๊สสสสสสสสส ทีหลังดังกว่า ดอลฟรังๆ ของฉ้านนน :D

H 1.02200 L 0.74931 ไม่อยากจะเชื่อ ตกใจอะไรขนาดนั้นเนาะ

ค่ะขอบคุณค่ะ รอย่อรายย่อยจะเข้าลองค่ะ ราย 1h ลงมาเหมือนจะย่อก่อนใช่ไหมค่ะ

ค่ะ แต่ ดูราย15 ด้วยดีมั้ยคะ คืออลันก็ไม่ค่อยเก่งเรื่องอินดี้อ่ะค่ะ

อันนี้แล้วแต่วิธีของแต่ละคนเนอะ