ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

อ๋อออออออออออออออ สาวพิดโลกนั่นเอง

รู้แร้ว เคยมีเพื่อนอยู่พิดโลกคับ

เค้าเป็นแบบ เรียกงัยนะ เชื้อสายชาวไทยภูเขา (ในจังหวัดพิดโลก)

แต่เค้าเรียนมหาลัยนะคับ ดำเนินชีวิตแบบคนเมืองทั่วไป

เค้าจาผิวดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คิดถึงเสมอๆนะคะ น้องๆและคุณดอด ช่วงขยันทำเงินเข้าเป๋า ก็เข้าใจค่ะ รวยๆเฮงๆ ตลอด24ชม.เลยค่ะ

แปะให้จ้า

http://youtu.be/f2lXBMgwOv4

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...

ดึกทุบ กลางวันบาว ดึกมาทุบต่ออีก

ทำจุดต่ำสุดใหม่ทุกคืน เมกาตัวเดียว

1240 น่ารับอยู่อีกครั้ง ตรงนี้น่ากลับตัวได้ วีคก้อหวังว่าสุดแถวนี้

ตอนนี้ก้อขออย่าให้หลุด 1247 ของญ่า

น้องญ่ามองว่า 1247 น่าเอาอยู่ แต่ถ้าเอาไม่อยู่น่ากัว

ญ่า 47 ต้าน 51 ถ้าขึ้นไม่ไหว จะลงมาเทส 1245 1240-38 ตรงนี้แหละถ้าดีดได้คงดีด ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีใครเอา ก้อคงไปนุ่นเลย 31 21

คิดถึงเสมอๆนะคะ น้องๆและคุณดอด ช่วงขยันทำเงินเข้าเป๋า ก็เข้าใจค่ะ รวยๆเฮงๆ ตลอด24ชม.เลยค่ะ

แปะให้จ้า

http://youtu.be/f2lXBMgwOv4

55 เมื่อคืนนั่งตอบโพสเจ้าป้า ตอนตี1 กว่า

พิมยังไม่จบเผลอหลับคาคอมคับ ตื่นมาตี3 เรยปิดคอมเรย

แต่ระบบเว็ปบันทึกข้อความที่พิมค้างเอาไว้คับ

ว่าจาคุยถึงอีกตั้งหลายเรื่องหลายแง่มุม เกี่ยวกับการเทรด

ทั้งแง่มุมที่ไม่เน้นสาระ และ แง่มุมที่มีสาระสอดแทรก เรยไม่ได้คุยเรยคับ

กราบขอบพระคุณเจ้าป้าที่น่ารักมากๆ ด้วยนะคับ

เมื่อคืนบอยก้อเปิด ไอ วอนน่า โกรว์... ของเจ้าป้า 2 รอบคับ ฟังจนหลับป๊อก

เพลงเพราะ หลับสบ๊าย สบาย

ดึกทุบ กลางวันบาว ดึกมาทุบต่ออีก

ทำจุดต่ำสุดใหม่ทุกคืน เมกาตัวเดียว

1240 น่ารับอยู่อีกครั้ง ตรงนี้น่ากลับตัวได้ วีคก้อหวังว่าสุดแถวนี้

ตอนนี้ก้อขออย่าให้หลุด 1247 ของญ่า

น้องญ่ามองว่า 1247 น่าเอาอยู่ แต่ถ้าเอาไม่อยู่น่ากัว

ญ่า 47 ต้าน 51 ถ้าขึ้นไม่ไหว จะลงมาเทส 1245 1240-38 ตรงนี้แหละถ้าดีดได้คงดีด ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีใครเอา ก้อคงไปนุ่นเลย 31 21

ขอบคุณนะคะ...คุณบอย ที่เข้ามาบอกตอนกำลังมึน อิ อิ (ไม่รู้ว่าน้องทองจะเบรคได้ตรงไหน) :38

อ้อ จานดอดไม่สบาย 2 วันแร้วคับเจ้าป้า คุณศา

เล่น T25 มากไปคับ 55555+

สวัสดี ท่านพี่เซกิ ด้วยคับ

ท่านพี่หายไปไหนมาคับ นานมากเรย

คิดถึงนะคับ ขอบคุณท่านพี่ด้วยคับ

จาก เสี่ยบอย (คนไร้วาสนา กร๊ากกก ว่าไปนั่น)

อ้อ จานดอดไม่สบาย 2 วันแร้วคับเจ้าป้า คุณศา

555 ฝากบอกคุณดอด สังขารไม่ให้ก็ฝืนเนาะ

ออสเยน เททททททททททททททททท +

วันนี้ไอ้อ๊อดมันหมดแรงอ่ะญ่า ออสหน้าร่วงทุกคู่

พี่กำไรแร้ว แต่พี่จัยกล้าไม่ยอมปิด ใช้เทล

พี่เก่งป่าวจ้า ชมพี่หน่อย (โถถถถ.. เสี่ย ใครๆเค้าก้อเทรลลิ่ง.กันทั้งนั้นแหละเวลากำไร ไม่เห็นต้องเรียกใครมาชม)

555555555555555555555+ แฮ่ๆๆ ก้อชอบให้น้องญ่าชมนิคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอให้คุณดอดหายป่วยไวไวนะคะ... :lol: :P :wub: ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ญ่าเดาตามกราฟนะคะ นานๆได้ส่องทีค่ะ อ้างถึงที่พี่บอยเอามา

เผื่อคุณสาอยากเห็นกราฟ ไม่รู้ดูแล้วจะงง รึป่าวเนาะ :P

อ้อ..รู้สึกจะเกิดทิงเจ้น แต่ไม่รู้จะมีแรงดีดได้ แค่ไหนนะคะ ขึ้นก้อเป็นเจอตบ แฮ่ๆ .. ^_^

Ysm4AV.gifฝันดีค่ะ พี่บอย คุณสา เจ้าป้า เพื่อนๆทุกคน บายๆๆ รวยๆๆ ค่ะ Ysm4AV.gif

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ออสเยน เททททททททททททททททท +

วันนี้ไอ้อ๊อดมันหมดแรงอ่ะญ่า ออสหน้าร่วงทุกคู่

พี่กำไรแร้ว แต่พี่จัยกล้าไม่ยอมปิด ใช้เทล

พี่เก่งป่าวจ้า ชมพี่หน่อย (โถถถถ.. เสี่ย ใครๆเค้าก้อเทรลลิ่ง.กันทั้งนั้นแหละเวลากำไร ไม่เห็นต้องเรียกใครมาชม)

555555555555555555555+ แฮ่ๆๆ ก้อชอบให้น้องญ่าชมนิคับ

เก่งๆๆๆ เยี่ยมๆๆๆค่ะ GVvb5.gif ชมแล้วเน่อ เกือบมองไม่เห็น 555+ ไปละๆ

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ขอบคุณน้องญ่าค่ะ ดูบอลอยู่ เลยแว้ปเข้ามาเห็นกราฟ

ญ่าเดาตามกราฟนะคะ นานๆได้ส่องทีค่ะ อ้างถึงที่พี่บอยเอามา

เผื่อคุณสาอยากเห็นกราฟ ไม่รู้ดูแล้วจะงง รึป่าวเนาะ :P

อ้อ..รู้สึกจะเกิดทิงเจ้น แต่ไม่รู้จะมีแรงดีดได้ แค่ไหนนะคะ ขึ้นก้อเป็นเจอตบ แฮ่ๆ .. ^_^

Ysm4AV.gifฝันดีค่ะ พี่บอย คุณสา เจ้าป้า เพื่อนๆทุกคน บายๆๆ รวยๆๆ ค่ะ Ysm4AV.gif

ขอบคุณค่ะ....คุณญ่าอุตส่าห์เอากราฟมาแปะให้ตอนดึกๆ รักคุณญ่าที่ซู้ด ดด เลยค่ะ :32

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...

สวัสดีคับ คุณศา

ทองมีดีดบ้างแร้ว แต่ราย4 ยังลุ่มๆดอนๆ

หวังว่าคงไม่มีรัยแรงๆรอบดึก ประคองๆ แร้วรอแท่งตี3 ราย4 ที่ดีกว่าแท่งนี้คับ

คืนนี้พวกเราพักกันก่อนนะคับ

ฝันดีคับ เจ้าป้า เจ๊อลันคนฉวย ท่านพี่เซกิ คุณจ๊ะ ข๊ะ กุ๊กไก่ จานดอด คุณศา บายๆคับ รวยๆๆ

อ้าว ลืมน้องญ่าเฉย 555 ฝันดีจ้า น้องญ่า บายๆๆ รวยๆๆ