ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

โอะ โฮะ ขอบคุณที่เข้าใจ..ต่อไปว่าจะไปดูอาชีพเสริมปลูกพืชสวนครัว พริก ต้นหอม ผักชี ค่ะ ส่วนร้านเสริมสวยคงให้คุณงูดิน หรือคุณซีซี เปิดกิจการฮะค่ะ :lol:

ถ้าจะปลูกพืช แนะนำให้ปลูก พริก ฟัก ส้ม(เขาจะได้เอาไปทำน้ำส้มคั้น)07baa27a.gif

(นางบานจะรู้เรื่องป่าวหว่า ถ้าไม่เก็ท ให้ไปถามคุณปีศาจน้อย อิอิ)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โอะ โฮะ ขอบคุณที่เข้าใจ..ต่อไปว่าจะไปดูอาชีพเสริมปลูกพืชสวนครัว พริก ต้นหอม ผักชี ค่ะ ส่วนร้านเสริมสวยคงให้คุณงูดิน หรือคุณซีซี เปิดกิจการฮะค่ะ :lol:

เสริมสวยเดี๊ยนไม่ถนัดอะค่ะ แต่เรื่องผักสวนครัวประเภทฟักนี่ถนัดนะคะ

:ph34r:

เสริมสวยเดี๊ยนไม่ถนัดอะค่ะ แต่เรื่องผักสวนครัวประเภทฟักนี่ถนัดนะคะ

มีตั้ง3คำเอ๊ยชนิดนาเจ๊งู:wub:

แล้วเจ๊งูเวลาไปทำผมไม่เคยเซ็ทย้อมบ้างเลยเหรอ

มีตั้ง3คำเอ๊ยชนิดนาเจ๊งู:wub:

แล้วเจ๊งูเวลาไปทำผมไม่เคยเซ็ทย้อมบ้างเลยเหรอ

แหม คำอื่นก็ให้ตัวรูของคนอื่นเขาทำงานมั่งสิฮะ ส่วนเซ็ท ๆ ย้อม ๆ เนี่ย มันซาดิสม์ไปหน่อย เดี๊ยนไม่ชอบอ่ะค่ะ เดี๊ยนชอบแบบนุ่มนวลอ่ะค่าาาา

แหม คำอื่นก็ให้ตัวรูของคนอื่นเขาทำงานมั่งสิฮะ ส่วนเซ็ท ๆ ย้อม ๆ เนี่ย มันซาดิสม์ไปหน่อย เดี๊ยนไม่ชอบอ่ะค่ะ เดี๊ยนชอบแบบนุ่มนวลอ่ะค่าาาา

มันไม่เห็นทารุณตรงใหนเลย เป็นแค่การฝึกฝนให้เกิดทักษะและความชำนาญ07baa27a.gif จะได้ทำนาญ

แวะมาหาโอยั๊ว ขมๆกินอ่ะ 07baa27a.gifร้านนี้มีป่าวคะ แก้อากาศหนาวเย็นพาลจะเป็นไข้4519626a.gif

แวะมาหาโอยั๊ว ขมๆกินอ่ะ 07baa27a.gifร้านนี้มีป่าวคะ แก้อากาศหนาวเย็นพาลจะเป็นไข้4519626a.gif

ฮูู้ย ใจเย็นๆ กองทุนขายนิดเดียวเอง ไม่ต้องออกแรงทุบเท่าไร คนอื่นทุบให้ แค่ผสมโรงเล็กน้อยราคาก็รูด เดี๋ยวก็ได้ของถูกอีก

ฮูู้ย ใจเย็นๆ กองทุนขายนิดเดียวเอง ไม่ต้องออกแรงทุบเท่าไร คนอื่นทุบให้ แค่ผสมโรงเล็กน้อยราคาก็รูด เดี๋ยวก็ได้ของถูกอีก

อู๊ยยยย ของถูก ออมก็ชอบค่ะคุณหมอเล็กขาาาcd08785a.gif แต่ออมดอยไปลานตะไทแล้วนี่ซิคะb048a2d2.gif ไข้ขึ้นเลยค่ะ ถึงต้องมาหาโอยั๊วกินแก้หนาวafd371da.gif

วันนี้น้องทองไม่ไปไหน เลยแวะมาหากาแฟ(โอยั๊วก็ได้)หน่อยครับ หวัดดีครับทุกๆคน หวังว่า สบายดีกันทุกคนนะครับ

!Hi !Hi !Hi

คุณหมอเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านให้กำเนิดสัตว์โลกนี่เอง ถึงได้มีอารมณ์ดีและมีความสุขพลอยให้น้องๆในร้านกาแฟมีความสุขไปด้วยค่ะ ข้าน้อยขอคารวะท่านอาจารย์ 1 ไห !thk !thk !45 !45 !45

คุณหมอเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านให้กำเนิดสัตว์โลกนี่เอง ถึงได้มีอารมณ์ดีและมีความสุขพลอยให้น้องๆในร้านกาแฟมีความสุขไปด้วยค่ะ ข้าน้อยขอคารวะท่านอาจารย์ 1 ไห 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5c745924.gif 5c745924.gif 5c745924.gif

ลองคิดดูสิครับ วันๆเห็นแต่ของที่คนอื่นไม่ค่อยเห็น อิอิ มันเลนอารมณ์ดี

แต่ว่าไหที่เอามาคารวะมันไหอะไรอ่ะ ไหกี่ หรือเปล่า :wub:

คุณหมอเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านให้กำเนิดสัตว์โลกนี่เอง ถึงได้มีอารมณ์ดีและมีความสุขพลอยให้น้องๆในร้านกาแฟมีความสุขไปด้วยค่ะ ข้าน้อยขอคารวะท่านอาจารย์ 1 ไห !thk !thk !45 !45 !45

อิอิผู้เชี่ยวชาญด้านกำเนิดสัตว์โลก ปายทำให้เค้า ทำของตัวเองก่อนซิ !_04

อิอิผู้เชี่ยวชาญด้านกำเนิดสัตว์โลก ปายทำให้เค้า ทำของตัวเองก่อนซิ 215ad82f.gif

น้าน น้องสาวฉัน เอาแล้วไง :excl:

!37 !37 !37 เสริฟกาแฟยามบ่ายค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณซีซี กาแฟน่าจิบมากค่ะ ร้อนๆ เลย วันนี้คุณป๋า กับตั๋วเฮีย ให้ไปทำการค้าแต่เช้า (ชนชั้นแรงงาน -_- )

คุณหมอเล็ก กับคุณงูดิน น้องออสการ์ แหมซักถามเรื่องอาชีพคุณหมอซะเห็นภาพตามเลยฮะค่ะ (น่าอิจฉา..โฮะ น.18++)

น้องๆ ขอโอเลียง ยกล้อ จัดให้ค่ะ

post-430-069990700 1278349996.jpg

post-430-065454300 1278350147.jpg