ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

!gd !gd แม่นจริงค่ะ แม่น้องรี !10 !thk

สวัสดีค่ะ น้องกิมตุ้ง (ลูกค้าใหม่แวะมา รีบมาต้อนเข้าร้านกาแฟเลย ) :lol:

แบบว่า ฟลุ้คมากกว่าค่ะ ทายราคาปิดตลาดนิวยอรค์มะเคยถูกเลย เดี๋ยวนี้ผิดตลอด ฮุ ฮุ ใครเล่นรอบดึก แนะนำให้ถาม คุณซีซี (เก่งมากมาก :D )

วันนี้ค่าเงินบาทอ่อนค่ามาก ระวังราคาผันผวน ปล.กองทุน SPDR (ETF) ขาย 6.38 ตันเมื่อวาน

ถูกแก้ไข โดย NongRee

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เดาต่อ บ่าย 4 โมง ปรับลงอีก 50 บ. 1372 = 19750 - 19850 บ. (ใครๆ ก็เดาถูก ก็เห็นลงซะขนาดนี้ ฮุ ฮุ ) !ee !ee

สวัสดีค่ะ น้องกิมตุ้ง (ลูกค้าใหม่แวะมา รีบมาต้อนเข้าร้านกาแฟเลย ) :lol:

แบบว่า ฟลุ้คมากกว่าค่ะ ทายราคาปิดตลาดนิวยอรค์มะเคยถูกเลย เดี๋ยวนี้ผิดตลอด ฮุ ฮุ ใครเล่นรอบดึก แนะนำให้ถาม คุณซีซี (เก่งมากมาก :D )

วันนี้ค่าเงินบาทอ่อนค่ามาก ระวังราคาผันผวน ปล.กองทุน SPDR (ETF) ขาย 6.38 ตันเมื่อวาน

!10 อู๊ยยย !!! เกรงใจจัง ขอบคุณค่ะที่กรุณามาต้อนรับ มาบ่อยค่ะทุกวันก้อว่าได้ แต่ทำไรไม่เป็น

ลงรูป หาข่าว ไม่เป็นท้างน้าน คุยก้อไม่เก่ง ชอบดูชอบฟังค่ะ ในร้านนี้มีแต่ใจดี น่ารักทุกคนเลย

ขอบคุณทุกๆคนนะคะ อยากตอบแทนบ้างไม่รู้จะทำไรได้ มีไรให้ช่วยบอกกันนะคะ !thk

ปรับลงจนได้ รอดตัวไปอีกหนึ่งตา B) ไปทำงานรอบดึกก่อนนะค่ะ พบกันตี 3 :lol:

ช่วงนี้คุณหมอเล็ก กับคุณเด็กขายของหายไปจากบ้าน กรุณากลับร้านด่วน เพื่อนๆ คิดถึง..สาวสาว :wub:

ปรับลงจนได้ รอดตัวไปอีกหนึ่งตา B) ไปทำงานรอบดึกก่อนนะค่ะ พบกันตี 3 :lol:

ช่วงนี้คุณหมอเล็ก กับคุณเด็กขายของหายไปจากบ้าน กรุณากลับร้านด่วน เพื่อนๆ คิดถึง..สาวสาว :wub:

!19 ซื้อซะเลยดีมะคะ แม่น้องรี รอ1350 มันมากลางคืนทำงัยดี :excl:

!19 ซื้อซะเลยดีมะคะ แม่น้องรี รอ1350 มันมากลางคืนทำงัยดี :excl:

รีบตอบก่อนเลย รอให้ลงอีกนิดลักษณะตอนนี้ ดูกราฟคล้ายเด้งเพื่อลงต่อ คิดซื้ออยากให้รอคืนนี้ หรือก่อน 2 ทุ่ม ถ้าลงต่อก็ซื้อ (ถ้าอยากซื้อ) ส่วนพี่น้องรี

รอราคาเดิม 19700 - 19800 มาก็ซื้อ ต่ำกว่าก็ดี ซื้อราคาที่พอใจ ขายราคาที่กำไร คติ กำไรแน่ แต่น้อย :lol:

ขอบคุณค่ะ พี่น้องรี ตอนนี้ หนู ก้อ รอซื้อค่ะ !thk !thk !thk

สวัสดีค่ะคุณกิมตุ้ง post-1741-045787800 1294996744.jpgอิอิ :P :lol: :lol: :lol:

ถูกแก้ไข โดย นับตัง1

สวัสดีค่ะคุณกิมตุ้ง post-1741-045787800 1294996744.jpgอิอิ :P :lol: :lol: :lol:

!10 ดีจ้าาาคุณนับตังงง 1 !30

รีบตอบก่อนเลย รอให้ลงอีกนิดลักษณะตอนนี้ ดูกราฟคล้ายเด้งเพื่อลงต่อ คิดซื้ออยากให้รอคืนนี้ หรือก่อน 2 ทุ่ม ถ้าลงต่อก็ซื้อ (ถ้าอยากซื้อ) ส่วนพี่น้องรี

รอราคาเดิม 19700 - 19800 มาก็ซื้อ ต่ำกว่าก็ดี ซื้อราคาที่พอใจ ขายราคาที่กำไร คติ กำไรแน่ แต่น้อย :lol:

สวัสดีค่ะ คุณหมอเล็ก น้องนับตัง น้องกิมตุ้ง Nong cinny และเพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน

กดซื้อแล้ว ขายของอยู่ตาขวากระตุก (ขวาดี ซ้ายยิ่งดี ) เลยวิ่งกลับมาดู computer ช้าไปก้าวราคา 1364 ผ่านไปแล้ว รีบกดซื้อ...แต่ว่า.. !064 !064

มะทันซะแล้น 1368 = 13720 - 13820 บ. !17 !17 !17 โทร.ถามบ่อยกลัวเสียฟอร์มเลยสั่งซื้อ หิ้วพี่สาวมาด้วย เมื่อวาน cutloss (เสี่ยงมากถ้าพลาด)

มือใหม่ ยังไม่ควรลองเพราะอันตรายมาก พลาดขาดทุนจริงๆ !031

รายงานตัวใหม่ พี่น้องรี โบกรถตามแล้วนะจ๊ะ อากาศเริ่มหนาวๆ ร้อน ๆ แนวโน้มยังลงต่อ แต่พี่ซื้อราคาที่พอใจ !uu !53 !53 สบายใจมีดอยเป็นของตัวเองอีกแล้ว !32

ถูกแก้ไข โดย NongRee

แวะมาเยี่ยมร้านกาแฟหน่อยครับ ไปตจว ซะนาน..... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

การ์ตูนแมงเม่า (ตลกๆ ขำๆ ). ของคุณแมวโจ : http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/119-%E0%B8%A7%E0%B8%B4%E0%B9%80%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%B0%E0%B8%AB%E0%B9%8C%E0%B9%81%E0%B8%A1%E0%B8%A7%E0%B9%86-%E0%B9%80%E0%B8%9E%E0%B8%B7%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%A5%E0%B8%87%E0%B8%97%E0%B8%B8%E0%B8%99%E0%B8%81/page__st__1695

พี่น้องรีคะ . หนูขอรายงานเรื่องขำๆ หน่อยนะคะ (พี่ๆ ลองเข้าไปอ่านดูนะคะ . จาก๊อบมาแปะก็เกรงใจ อิอิ)

พี่นับตังคะ . กลัวพี่กิมตุ้งน่ารักกว่าเหรอคะ (ดูท่าทักพี่เค้าซิคะ อิอิ) ยังงัยหนูก็ร๊ากกกก พี่นับตังไม่เปลี่ยนนะคะ :wub: :wub: :wub:

สวัสดีครับ คุณพี่น้องรี คุณ MOR LEK, คุณ Keng 09 คุณ Ngoodin และ เพื่อนๆ ร้านกาแฟ ทุกๆ คน ครับ

ช่วงนี้มีภาระกิจหลายๆ อย่างต้องไปดำเนินการ นายใหญ่ ก็เดินไปเดินมา คอยสอดส่องดูหน้าคอมฯ อยู่ตลอดว่า Chat

กับใครมั่ง อีกอย่าง ไม่มีทองแท่งอยู่ใน Port เลย ฮิ ฮิ เป็นไปตามกฎฯ ของเด็กขายของ ครับว่า ก่อนวันหวยแห่งชาติ

ออก จะไม่นิยมถือครอง เพราะถือว่า ขัดลาบ เฮ้ย ขัดลาภ ( ได้อย่าง เสียอย่าง ) ดังนั้น ต้องละ น้องทองชั่วคราว ไป

มุ่งหาเลขเด็ด ขูดบ้าง เกาบ้าง ทาแป้งบ้าง ตามสถานที่ต่างๆ ที่คนนิยม ( อย่าเชื่อมากนะครับ บางทีเด็กขายของ ก็โม้ )

เพราะ คุณพี่ Ngoodin ก็เคยกล่าวแล้วว่า ชื่อแต่ละชื่อ ไม่มีตัวตน แค่กระแสไฟ ผ่านคอมฯ ไปตามอากาศธาตุ แล้วโผล่

ไปที่เครื่องคอมฯ ของเพื่อนๆ ล่ะครับ

พี่น้องรี ได้ตัวเลขอะไรบ้างหรือเปล่า วันก่อนเห็นแบบนี้ ตามรูปแนบเลยครับ เด็กขายของ ตีว่า 6 0 ล่ะครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ