ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตามมาเก็บเกี่ยวความรู้เพิ่มเติมจากคุณ seam888 ครับ

คุณ seam888 ใจดีมาก ตอบทุกคำถามที่เกี่ยวกับ TA ได้เก็บเล็กผสมน้อย เป็นประโยชน์มากครับ

ขอบคุณครับ

:ph34r:

มิกล้าหรอกครับ คุณงูดิน เเค่ความรู้เล็กๆน้อยๆเองครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เห็นด้วยค่ะ ข้อคิด คำเตือน และคำแนะนำจากน้องเสม เป็นแนวทางได้มากจริง ๆในยามลงทุนแบบนี้ ขอเรียกว่า เทพแห่งการลงทุน เลยนะคะ ใจดีน่ารักมีน้ำใจ และยังหล่อด้วยค่ะ ขอคอนเฟิร์ม.. เจอตัวเป็น ๆ มาแล้ว

:lol: :lol: :lol:

ผมว่าลงทุนตามระบบ โดยใช้

เขียวแรกซื้อ แดงแรกขาย ให้ได้ทุกครั้งที่เทรด สัก 2 ปี

ผมว่าคนๆ นั้น ก็สุดยอดมากแล้วครับ

ทำตามระบบได้ทุกไม้ เรื่องง่ายๆ แค่นี้ ผมว่าก็ยังทำได้ยาก มากๆ เลยครับ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ยากที่สุดครับ

เฮ่อ ! ลุ้นจนนาทีสุดท้าย ได้แค่เสมอ (อีกแล้ว) ตอนนี้ตาม 7 แต้ม แข่งน้อยกว่า 1 นัด เชียร์กันต่อไป

แมนยูฯ โดนนำ 2 - 0 ในครึ่งแรก กลับมาครึ่งหลังยิง 4 เม็ดรวด

เชลซี เสมอ

ลิเวอร์พูล แพ้

ฤดูกาลหน้า ว่ากันใหม่ครับ

คอนเฟิร์มเรื่องหล่อครับ นั่งจิบเบียร์คุยกันมาหลายครั้งแล้ว พูดถึงแล้วอยากนั่งจิบเบียร์คุยกันอีก ว่างเมื่อไหร่นัดมานะ

ว่างๆ จัดๆไปครับ

ว่างๆ จัดๆไปครับ

:D ไปด้วยได้เป่า อยากดูคนหล่อ :lol:

แมนยู สุดยอดครับ ดูอยู่

ส่วนเป็ดก็ยังคงมี character แบบเดิมๆ หุหุ

ดีที่ tottenham ก็ดันเสมอ ทีมใหญ่ๆ เมื่อวานยมๆ หมด

ใช่ครับ นี่ถ้าเป็นเด็กผีคงต้องบอกว่า นี่เป็นฟอร์มแชมป์ชัด ๆ

ลิเวอร์พูล เล่นดี แต่โชคไม่ดี กรรมการไม่เด็ดขาด ทำให้เสียจุดโทษลูกที่ 2

ส่วน อาร์เซฯ กองหน้าอยู่ในสนาม 4 คน ไม่มีใครทำประตูได้สักคน

เฮ่อ ! เชียร์กันต่อไปครับเด็กปืน

นั่นสิ ลูกที่สองมันอะไรกัน เป่ามาได้ ฮือๆๆ แต่แมนยู ผมเห็นมันโดนนำทีไร ก็กลับมาได้บ่อยๆ หลายครั้งทีเดียวครับ แช้มป์ชัดๆ

นั่นสิ ลูกที่สองมันอะไรกัน เป่ามาได้ ฮือๆๆ แต่แมนยู ผมเห็นมันโดนนำทีไร ก็กลับมาได้บ่อยๆ หลายครั้งทีเดียวครับ แช้มป์ชัดๆ

+1 ครับ ทีมเเชมต้องมีคุณสมบัติ โกงความตายได้

คุณ เสมและ henry เล่นวินนิ่งหรือ fifa manager ป่าวครับ เล่นเกมส์บ้างป่าว อิอิ ขอนอกเรื่อง ลงทุนหน่อยนะ

คุณ เสมและ henry เล่นวินนิ่งหรือ fifa manager ป่าวครับ เล่นเกมส์บ้างป่าว อิอิ ขอนอกเรื่อง ลงทุนหน่อยนะ

Winning เล่นครับ ตอนนี้ก็ยังเล่นอยู่

FM เล่นถึงตอน 2008 อะครับ ตอนนี้ไม่ได้เล่นเเล้ว

:lol: :lol:

55 ไม่อยากบอกว่า อายุก็เยอะแล้ว แต่ยังเล่นเกมส์อยู่เหมือนกันครับ

ยังเล่น winning 11 อยู่เลยครับ ไม่ค่อยได้อัพเดทเท่าไหร่

เวลาดูบอลแล้วไม่ชนะ จะมาเปิดเครื่องถล่มทีมที่เพิ่งแข่งขันจริงจบไป (จิตนิด ๆ 55)

ส่วน fifa manager ไม่ได้เล่นครับ ผมเล่น cm2 ครับ ใช้อัพเดทนักเตะเอา

น่าจะคล้าย ๆ กันกับ fifa manager ชอบตอนปิดฤดูกาล เพราะได้ซื้อ - ขาย นักเตะครับ

555 ว่าแล้ว ผมเล่น winning11 แต่จอยมันเสียไปแล้ว เล่นไม่เก่ง ใช้บาร์ซ่าอย่างเดียวครับ :blush:

555 ว่าแล้ว ผมเล่น winning11 แต่จอยมันเสียไปแล้ว เล่นไม่เก่ง ใช้บาร์ซ่าอย่างเดียวครับ :blush:

เล่นไม่เก่งเช่นกันครับ หลานอายุ 12 ไม่เคยชนะเค้าสักครั้งเลย

เวลาเล่นคนเดียวก็ตั้งความยากอยู่ที่ 2 ดาวเอง ไม่งั้นชนะนับครั้งได้เลยครับ