ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ คุณเสม :)

ในวันที่หุ้นลง และ ทองลงเช่นนี้ มีคุณเสมเข้ามาชี้แนะ.. อุ่นใจค่ะ !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

GC ลงกว่า $40 เมื่อวานราคาวิ่งถึง $1680 เเล้วร่วงลงมาเเถวๆ $1640 เช้านี้ดีดกลับเเถวๆ $1650

เนื่องจาก การ Rally สั้นๆของ USDX ทำให้ทุกอย่างลงหมด ตลาดหุ้น DJ -512.76 (-4.31%)

SP500 -60.27 / -4.78% นักลงทุนย้ายเงินไปดอลล่าชั่วคราว

ระบบก็ยังเขียวอยู่ ถือต่อไป

ขอบคุณครับ คุณเสมที่แวะมาให้ข้อมูลในเวลาที่ ลงมากๆจนน่ากลัว

แค่นี้ก็หายกังวลแล้วครับ

ขอบคุณครับ

:D สวัสดีคะ

ขอบคุณค่ะ คุณเสม -_- ดีใจที่มีคุณเสม ทองจะลง ขึ้น !_09 เสียวใจแป็บแป็บ แต่คุณเสมหายไปเนี่ย ใจหายยยไปเลยคะ !034

!_087

TFEX บ้านเราลงตาม SET ใครเล่นระยะสั้นก็ Stop loss วันนี้

ขอบคุณครับ ห่วงน้ำมันจังครับ น้ำมัน ยังมองขึ้น หรือลงตามดาวโจนครับ

:D สวัสดีคะ

ขอบคุณค่ะ คุณเสม -_- ดีใจที่มีคุณเสม ทองจะลง ขึ้น !_09 เสียวใจแป็บแป็บ แต่คุณเสมหายไปเนี่ย ใจหายยยไปเลยคะ !034

!_087

เห็นด้วยเลยค่ะ ทองลง แต่ว่า ระบบเขียว ใจก็ยังชื้น แต่ถ้า น้องเสมหายไปนี่ ขอบอก ใจหายไปเลยยยยยยยล่ะ... นะ ..จะบอกให้.. ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ...ในวันที่ set ลงนี่ น่าเก็บหรือเปล่าน้อ.... :wub: :wub:

วันนี้setแดงแจ๋เลยครับ เกิดไรขึ้นหว่า เพิ่งมาเปิดคอม

post-442-074741300 1312533207.gifขอบคุณครับอาจารย์เสมจอมยุทธกระบี่ไร้ใจpost-442-061131400 1312533317.gif ถูกแก้ไข โดย Yai Carmungwed

siver ระบบระยะสั้นน่าจะแดงแล้ว

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

siver ระบบระยะสั้นน่าจะแดงแล้ว

แดงแล้วค่ะ ระบบไหนก็แดงค่ะคุณส้มโอมือ เล่นทุบแดงกลืนเขียวตั้งแต่วันพฤหัส ตาม confirm ด้วยวันศุกร์ที่ปิด มี new trough คนที่ถือ SV ควรปิดตามระบบก่อนค่ะ ไม่งั้น ไม่รู้จะไปไหนต่อ

ถูกแก้ไข โดย kunghdy

แดงแล้วค่ะ ระบบไหนก็แดงค่ะคุณส้มโอมือ เล่นทุบแดงกลืนเขียวตั้งแต่วันพฤหัส ตาม confirm ด้วยวันศุกร์ที่ปิด มี new trough คนที่ถือ SV ควรปิดตามระบบก่อนค่ะ ไม่งั้น ไม่รู้จะไปไหนต่อ

ขอโทษครับ ผมสื่อสารผิดครับ(ขอบคุณคุณkunghdyที่ห่วงใย) สัญญาณรายวันทุกระบบน่าจะแดงหมดครับ(ผมชอบเรียกสัญญาณรายวันป็นระยะสั้นครับ) ส่วนสัญญาณรายสัปดาห์ผมเรียกเป็นสัญญาณระยะยาว(โทษครับที่ทำให้สับสน) กราฟที่ผมดูรายสัปดาห์ยังเขียวอยู่ แต่จุดออกรายสัปดาห์ผมไม่แน่ใจคือกราฟผมตั้ง%ซิกแซกไม่ได้ครับ ผมใช้กราฟที่ผมดูเป็นแนวทางคร่าวๆก่อนครับส่วนจุดตัดสินใจจริงก็ดูของคุณkunghdyกับน้องเสมครับ

แบบทองคำและแร่เงินน้องเสมถอยตั้งรับแบบสุดๆคือสัญญาณรายสัปดาห์น้องเสมใช้%ซิกแซกถึง5%

มีวิธีลดความอ้วนมาฝากครับ ถ้าทำได้ผมมั่นใจว่าลดแน่นอนครับ

อาหารและของกินทุกอย่าง ทุกคำที่ทานเคี้ยวให้ละเอียดครับ(เคี้ยวละเอียดกระเพาะและลำไส้ทำงานน้อนลง) ทุกคำที่ทานเคี้ยวให้ครบ50ครั้งก่อนกลืนครับ

ใครทำได้ทุกคำที่ทานคือเคี้ยวให้ครบ50ครั้งก่อนกลืน ลดแน่ครับ