ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ คุณเสม

ไม่รุ๊ จำนู๋อินได้ป่ะ

นาน ๆ มาที... อิอิ

นู๋อินหายไปค้นหาเส้นทางใหม่ ๆ มาค่ะ พอกลับมาค้นของเก่า ๆ ที่ไม่ได้เข้ามานาน ออกมาไล่อ่าน

ก้อ บังเอิญ ไปตรงกะที่คุณเสม แนะนำ ให้ลองมองอย่างอื่นดูมั่ง

เลยไปนั่งมองตัวเลข วิ่ง ๆ วิบ ๆ วับ ๆ เต็มพรืดไปหมดมาอ่ะค่ะ ผ่านมาได้สักพัก

ก้อลอง ๆ ดู แบบ กลัว ๆ กล้า ๆ

ทีนี้ อยากขอคำแนะนำ ค่ะ นู่อินเข้าไปที่หุ้นยางตัวหนึ่งอะค่ะ

ที่ไปหุ้นกะต่างชาติไปแล้วค่ะ

สงสัยว่า ทำไมยางขึ้น แต่หุ้นตัวนี้ไม่ขึ้น

แถมยังทำท่า ทำทางจะลงซะงั้น

มันยังงัยกันแน่คะ ไม่เข้าใจเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อีกนิดนะคะ

วันนี้นู่อินฟลุค ที่เข้ามาเจ๊อะกะคุณเสม ลัคกี้จริง ๆ

อยากถามว่า พวกเรือ จะมีโอกาสกลับมาแรงได้อีกมั๊ยคะ

คือว่านู๋อินไปติดอยู่ ตึ้ด นึงอ่ะค่ะ ออกไม่ได้เลย

ตอบนู๋อินด้วยน๊า.....

ขอบคุงค๊า.........

ถูกแก้ไข โดย In In

สวัสดีค่ะ คุณเสม

ไม่รุ๊ จำนู๋อินได้ป่ะ

นาน ๆ มาที... อิอิ

นู๋อินหายไปค้นหาเส้นทางใหม่ ๆ มาค่ะ พอกลับมาค้นของเก่า ๆ ที่ไม่ได้เข้ามานาน ออกมาไล่อ่าน

ก้อ บังเอิญ ไปตรงกะที่คุณเสม แนะนำ ให้ลองมองอย่างอื่นดูมั่ง

เลยไปนั่งมองตัวเลข วิ่ง ๆ วิบ ๆ วับ ๆ เต็มพรืดไปหมดมาอ่ะค่ะ ผ่านมาได้สักพัก

ก้อลอง ๆ ดู แบบ กลัว ๆ กล้า ๆ

ทีนี้ อยากขอคำแนะนำ ค่ะ นู่อินเข้าไปที่หุ้นยางตัวหนึ่งอะค่ะ

ที่ไปหุ้นกะต่างชาติไปแล้วค่ะ

สงสัยว่า ทำไมยางขึ้น แต่หุ้นตัวนี้ไม่ขึ้น

แถมยังทำท่า ทำทางจะลงซะงั้น

มันยังงัยกันแน่คะ ไม่เข้าใจเลย

เทรดสินค้าตัวไหน ดูสินค้าตัวนั้นครับ

อีกนิดนะคะ

วันนี้นู่อินฟลุค ที่เข้ามาเจ๊อะกะคุณเสม ลัคกี้จริง ๆ

อยากถามว่า พวกเรือ จะมีโอกาสกลับมาแรงได้อีกมั๊ยคะ

คือว่านู๋อินไปติดอยู่ ตึ้ด นึงอ่ะค่ะ ออกไม่ได้เลย

ตอบนู๋อินด้วยน๊า.....

ขอบคุงค๊า.........

สินค้าตัวไหนครับ

อาจจะเป็นการสั่งลาก็ได้ครับ/ ใจหายและไม่เข้าใจ อาจารย์seam888 จะไปไหนหรือครับ ตกใจนะเนี่ย !38

โอวๆๆๆ เดียวๆๆ ผมอาจจะเขียนเเรงไป จริงๆคือ อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามา update ให้เพื่อนๆๆอะครับทั้งหมดนี้ น่าจะรวมทุกสินค้าที่ ใน web นี้เล่นกันเเล้ว มี SET GOLD SILVER SET CL RUBBERผมได้ทำการ วิเคราะห์ภาพใหญ่จนไปถึง ภาพเล็กๆเเต่ละตัวให้เเล้ว เเล้วสามารถนำไปใช้ได้ อีกหลายปีครับยกเว้น ว่าการนับ wave จะผิดเท่านั้น ผมคงนานๆเข้ามาทีครับ มีอะไรก็เขียนๆไว้มีเวลาจะเข้ามาตอบให้ครับขออภัยที่ทำให้เข้าใจผิดครับบบ

แอบตกใจอยู่เหมือนกัน นึกว่าคุณเสมจะไปไหนเสียอีก ถ้าไม่ว่างนานๆเข้ามาทีก้อได้ค่ะ แต่อย่าหายไปไหนเลยนะคะ !10

ช่วงนี้เม็ดเงินหาซื้อยากเหมือนกันนะคะ ลองโทรไปถามร้านนำ่เชียงก้อบอกว่าไม่มีของเลยค่ะ :P

ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ครับครับคุณเสม

อยากถามคุณเสมนิดนึงครับ ว่า

เมื่อปี 2008 ที่ทองปรับลดลงบาททองละเกือบ 3,000 บาท

สาเหตุมาจากอะไรครับ

ขอบคุณครับ

คุณ gold man ครับสูตรที่ใช้ชื่อสูตรอะไรนะครับ จะได้ไปลองศึกษาดูครับ ขอบคุณครับ

เป็นสูตร CDC system3 Gold ผมลองเล่น simulator ย้อนหลังมา 3 ปี (ฮ่าๆ ว่างจัด เล่นแล้วสนุกเหมือนเด็กติดเกมส์เลยครับ) กำไรเยอะกว่า PeaknThrough 1.1 ประมาณ 20 เปอร์เซนต์ แต่ว่าเราต้อง ฝึกใจให้นิ่งด้วยนะครับ (ยากโครตๆๆๆๆ)ใว้วันไหนคุณเสมไม่ได้เอากราฟมาลง ผมขออนุญาติเอามาแปะด้วยนะครับคุณเสม เพื่อแบ่งปันกัน เพราะผมก้อยังไม่มีความสามารถขนาดบอกแนวโน้มหรือแนวรับแนวต้าน รู้แต่คร่าวๆแค่นั้นครับ

:unsure: :unsure: ขอบคุณค่ะคุณเสม set คงไม่ย่อแล้วใช่มั๊ยค่ะ งั้นวันจันทร์เตรียมคัททิ้งแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ !thk !thk

โอวๆๆๆ เดียวๆๆ ผมอาจจะเขียนเเรงไป จริงๆคือ อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามา update ให้เพื่อนๆๆอะครับ

ทั้งหมดนี้ น่าจะรวมทุกสินค้าที่ ใน web นี้เล่นกันเเล้ว มี SET GOLD SILVER SET CL RUBBER

ผมได้ทำการ วิเคราะห์ภาพใหญ่จนไปถึง ภาพเล็กๆเเต่ละตัวให้เเล้ว เเล้วสามารถนำไปใช้ได้ อีกหลายปีครับ

ยกเว้น ว่าการนับ wave จะผิดเท่านั้น

ผมคงนานๆเข้ามาทีครับ มีอะไรก็เขียนๆไว้มีเวลาจะเข้ามาตอบให้ครับ

ขออภัยที่ทำให้เข้าใจผิดครับบบ

555อยากจะบอกว่าทองลง แฟนๆยังตกใจน้อยกว่าน้องเสมจะหยุดการโพส(ที่แท้สื่อสารกันผิด)

ผมซื้อกับพวกช่างที่เค้าทำ ธุรกิจ ชุบโลหะอะครับ พอดีว่าญาติๆผมเค้าทำ ธุรกิจพวกนี้อะครับ

จริงๆร้านทองก็น่าจะมีนะครับ มันจะเป็นในรูปเเบบ เม็ดเงินครับ เพราะง่ายต่อการนำไปใช้ประโยชน์ทางงานอะครับ

เป็นเเท่งงต้องนำมา ตัดก่อน เเล้วหลอมครับ ไม่สะดวกกับงานครับ

เรื่อง CL เดี่ยวผมกลับมาวิเคราะห์ให้นะครับ ไปกินข้าวก่อนครับ วันนี้ว่างเเละอารมณ์ดีจะวิคราะห์ให้ครับ

ที่ทุกท่านถามมา

:lol: :lol: :lol:

วันนี้น้องเสมอารมณ์ดี ฟังแล้วนึกถึงเนื้อเพลงท่อนนี้

--อารมณ์ดีเพราะมีความสุข

555มีใครทำให้น้องเสมมีความสุขหรือเปล่าครับ ถึงอารมณ์ดีเป็นพิเศษ

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ครับครับคุณเสม

อยากถามคุณเสมนิดนึงครับ ว่า

เมื่อปี 2008 ที่ทองปรับลดลงบาททองละเกือบ 3,000 บาท

สาเหตุมาจากอะไรครับ

ขอบคุณครับ

อ่อ ตามเทคนิคมันก็เเดงอะครับ เเลว้ EW คือ Wave 2 มันก็เกิด correction ในราย week ก็ไม่มีอะไรเเปลกอะครับ

ตรงไปตรงมาครับ ราคาขึ้นไปเเล้วต้องมีย่อลงเมื่อเพื่อไปต่อครับ ดู 2008 สิครับ ย่อลงมาอยู่ เเถว $700 เเต่ 2011 ราคาไป $1400

เป็นสูตร CDC system3 Gold ผมลองเล่น simulator ย้อนหลังมา 3 ปี (ฮ่าๆ ว่างจัด เล่นแล้วสนุกเหมือนเด็กติดเกมส์เลยครับ) กำไรเยอะกว่า PeaknThrough 1.1 ประมาณ 20 เปอร์เซนต์ แต่ว่าเราต้อง ฝึกใจให้นิ่งด้วยนะครับ (ยากโครตๆๆๆๆ)ใว้วันไหนคุณเสมไม่ได้เอากราฟมาลง ผมขออนุญาติเอามาแปะด้วยนะครับคุณเสม เพื่อแบ่งปันกัน เพราะผมก้อยังไม่มีความสามารถขนาดบอกแนวโน้มหรือแนวรับแนวต้าน รู้แต่คร่าวๆแค่นั้นครับ

ยินดีเลยครับ คุณ Goldman วันหลังช่วยผมลงกราฟด้วยนะครับ รับปากผมเเล้วนะครับ ขอบคุณในความมีน้ำใจด้วยครับ

test ย้อนหลังได้กำไร ดีมากมายครับ ก็เอา ทั้ง 2 ระบบเลยนะครับ อันหนึ่งใช้ระบบ CDC System3 Gold เเละ CDC Pnt1.0

ได้มีทั้งระบบยาว เเละระบบสั้น ให้เพื่อนๆได้ตัดสินใจเองครับ

ขอบพระคุณในความมีน้ำใจของคุณ Goldman นะครับ

เสม

ผมจะมาเฉพาะวันที่พี่เสม ไม่มาหรือมาสายแค่นั้นแล้วกันครับ 555 เพราะผมก้อไม่ค่อยรู้เรื่องมากครับ แค่กำลังศึกษา และทำตามเมื่อวันก่อน ยังแหกระบบ ขายไป 1 ไม้เลย 5555

ขอบคุณที่คุณเสมไม่ได้ทิ้งพวกเราไปอีกคนค่ะ !_087 !_087 !_087