ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทองคำใน ราย 4 Hr เป้าหมายที่ $1399 ถ้าผ่านได้ไปทดสอบ Previous high ที่ $1430 ครับ

post-31-002521400 1298262782.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

SI โลหะเงิน ปิดราย week ได้ทำ All time new high ไปเเล้ว เป็น Bullish signal ที่รุนเเรงมากๆตัวหนึ่ง

อย่างน้อยๆราคาน่าจะไปอีก 1 เท่าตัวครับ

นี้เลยครับ เห็นคนถามเรื่อง โลหะเงิน (SI) เข้ามามาก ใครที่อยากมี physical เก็บได้เลยครับเขียวเเรกมาเเล้ว

ราคามันกล้าๆๆที่จะ Break all time new high ผมก็กล้าๆๆที่จะซื้อมันครับ พึ่งซื้อเข้า portfolio อีก 5 kg ครับ

ราคาอยู่เเถวๆ บาทละ 490 ครับ

post-31-058888300 1298263411.gif

ถูกแก้ไข โดย seam888

สวัสดีค่ะ รบกวนน้องเสม ลงกราฟ เขียวแดง ของ silver ให้ด้วยได้ไหมคะ สนใจเรื่องsilver ตามที่น้องเสมบอกน่ะค่ะ และเข้าซื้อแล้ววันนี้น่ะค่ะ.. จะทำตามเขียวแดงอย่างมีวินัยค่ะ..ขอบคุณค่ะ..

ตอบให้เเล้วนะครับ ตามกระทู้ข้างบนเลยครับ

:lol: :lol: :lol:

ขอบพระคุณคุณเสมมากๆๆครับ วันนี้ขอกด +5นะครับผม ขอบพระคุณครับ

!01 !01 !01 !01 !01 !01 !01 !01

ยกมาให้ดูอีกครั้ง น้องเสม มีความเห็นว่าอย่างไรคะ.. ขอบคุณค่ะ

ย่อนั้น โอกาสก็มีนะครับเเต่ไม่มาก ผมซื้อครับ ซื้อทองเเละเงินมาเเล้วครับ เพราะเป้าหมายเเรกของทองคำ ผมจริงๆอยุ่ที่ $1600-$1650 ครับ เป้านี้ผมมองมานานเเล้วไม่นานหรอกครับ รอดู อีกเป้าหมายที่ $2300 ใครใจนิ่งๆพอรอได้ครับ

เเต่เป้าหมาน $1600 นี้ไม่น่าเกิน สงกรานต์ครับ

รบกวนถามคุณเสม silver แบบเม็ดนี่ซื้อแบบของนอกหรือของไทยอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ !thk

ย่อนั้น โอกาสก็มีนะครับเเต่ไม่มาก ผมซื้อครับ ซื้อทองเเละเงินมาเเล้วครับ เพราะเป้าหมายเเรกของทองคำ ผมจริงๆอยุ่ที่ $1600-$1650 ครับ เป้านี้ผมมองมานานเเล้วไม่นานหรอกครับ รอดู อีกเป้าหมายที่ $2300 ใครใจนิ่งๆพอรอได้ครับ

เเต่เป้าหมาน $1600 นี้ไม่น่าเกิน สงกรานต์ครับ

ขอขอบพระคุณน้องเสมมากนะคะ วันนี้ พี่ตัดสินใจเข้าซื้อเงินและทองตามน้องเสมไปแล้วค่ะ..เป้าหมายอีกยาวไกล ยิ่งเป็นเขียวแรกของเงินด้วยแล้ว ดีใจมาก ๆ เลยค่ะ ไว้แดงมาเมื่อไหร่ รบกวนบอกด้วยนะคะ พี่จะทำตามระบบอย่างตั้งใจเลยค่ะ ขอบคุณจากใจจริงค่ะ...

รบกวนถามคุณ Richy หน่อยค่ะ ควรซื้อที่ไหน กลัวบริษัทไม่รับขายคืนเม็ดเงิน อ่ะค่ะ