ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ไม่ทราบว่าเทรดทาง net หรือ ผ่านมาร์ ครับ

ถ้าผ่านมาร์ เวลาที่ผมจะต้องการซื้อหรือขายที่ราคาเปิด ผมจะโทรบอกมาร์ก่อน 9.50 น. ซึ่งจะเป็นเวลา pre-trade มาร์จะรีบคีย์คำสั่งเรา ส่วนมากจะได้ถ้าเราอยู่คิวที่ไม่เกิน 50 อย่างวันนี้ผมเพิ่ม short อีกสัญญา ผมได้คิวที่ 69 เลยได้

ผมมาร์โทรมา หาครับ มาร์คนนี้ดีครับดูเเลดี

ไม่ค่อยดทรมาด้วยครับ จะโทรมาเมื่อ ระบบเเดงเท่านั้น โทรมาเเต่ 9 โมงเช้าเลยครับ บอกว่าวันนี้น่าจะออกไม่ได้เลยตั้งราคาที่ 185.1 เพราะผมยังถือสัญญาเดือน AUG11 อยุ่ครับ ผมเลยบอก มาร์ให้เปิด S ให้ด้วยครับ เค้าเลยจัดการเปิด S ให้เลยครับ

ตอนนี้เชียร์ให้ลง ต่อครับ

:lol: :lol: :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
post-442-078582300 1298433493.gifขอบคุณมากครับอาจารย์เสม ที่มาช่วยพวกเราชี้แนะ

หรอครับ ก็น่าจะเป็นอย่างนั้นอะครับทำให้ ตลาดมีขีดจำกัดมากขึ้น ผมนิ่งๆๆอะครับ เพราะเปิด S เหมือนเปิด Spread ไว้ตามจำนวนสัญญาที่ถือ L อยุ่อะครับ ใจจริงจะ S อยุ่เเล้วอะครับเพราะ Technical บอกน่าจะลงอีกมากมายครับ

ให้กำไรคืนสู่สังคมมั้งครับ ใจนิ่งๆๆไว้ครับ ทุกท่านที่เล่น AFET ขอให้โชคดีครับ

คุณเสมคะถ้าวันนี้เปิด short ไม่ได้ต้องตามพรุ่งนี้ต่อไหมคะ หรือว่าถือว่าไม่ควรตามแล้วคะเพราะว่าพรุ่งนี้ก็จะเป็นแดงที่สามแล้ว

ทองคำเเท่งระบบเขียว !57

คุณเสมคะถ้าวันนี้เปิด short ไม่ได้ต้องตามพรุ่งนี้ต่อไหมคะ หรือว่าถือว่าไม่ควรตามแล้วคะเพราะว่าพรุ่งนี้ก็จะเป็นแดงที่สามแล้ว

ครับ ก็ในเมื่อ เราไม่สามารถที่จะเปิด สถานะหรือปิดสถานะได้เนื่อกจาก limit down ก็ต้องรอวันรุ่งขึ้นครับ

เเต่ออกได้เเล้วนะครับวันนี้ :D :D :lol:

ถูกแก้ไข โดย seam888

คุณเสมคะ set 50 future ถอต่อใช่มั๊ยคะ จะมีย่อไหมคะ เมื่อวานไม่ได้เข้าคะ

คุณเสมคะ set 50 future ถอต่อใช่มั๊ยคะ จะมีย่อไหมคะ เมื่อวานไม่ได้เข้าคะ

SET ยังเขียวอยู่เลยครับ ไม่ต้องขาย

เราตามระบบไปเรื่อยๆครับ ไม่กลัว ไม่โลภครับ

ครับ ก็ในเมื่อ เราไม่สามารถที่จะเปิด สถานะหรือปิดสถานะได้เนื่อกจาก limit down ก็ต้องรอวันรุ่งขึ้นครับ

เเต่ออกได้เเล้วนะครับวันนี้ :D :D :lol:

ยินดีด้วยค่ะกับกำไรรอบนี้ :blush:

หรอครับ ก็น่าจะเป็นอย่างนั้นอะครับทำให้ ตลาดมีขีดจำกัดมากขึ้น ผมนิ่งๆๆอะครับ เพราะเปิด S เหมือนเปิด Spread ไว้ตามจำนวนสัญญาที่ถือ L อยุ่อะครับ ใจจริงจะ S อยุ่เเล้วอะครับเพราะ Technical บอกน่าจะลงอีกมากมายครับ

ให้กำไรคืนสู่สังคมมั้งครับ ใจนิ่งๆๆไว้ครับ ทุกท่านที่เล่น AFET ขอให้โชคดีครับ

รบกวนเสี่ยด้วยจ้า พอดีเพื่อนพี่ปลูกสวนยางอยู่แต่ไม่ได้ลงทุนในตลาด AFET ตาม Technical บอกน่าจะลงอีกมากมาย ประมาณเท่าไหร่ค่ะ

เผื่อจะเป็นข้อมูลให้กับเพื่อนจ้า

ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจสม่ำเสมอนะจ๊ะ เสี๋ย

คุณเสมเข้าบ่อยดีๆๆจัง ชอบๆ ขอบคุณมากๆเลยคับ

ท่านใดไปซื้อเงินเม็ดมาละ รบกวนเล่าสู่กันฟังบ้างนะคับ ขอบคุณครับ :rolleyes: