ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ น้องเสม เข้ามารอน้องเสมทุกวันเลย ดีใจจังที่น้องเสมมาวิเคราะ์ห์ให้ฟังอีก แม้ในวันหยุด ขอบคุณมาก ๆ นะคะ..

ไม่ทราบว่าหุ้น p... น้องเสม ยังมองเป้าที่เก่า 22-31 บาทหรือเปล่าคะ.. เพราะระบบแดงแล้วน่ะค่ะ.. ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีใจจังคุณเสมกลับมาแล้ว หายไปหลายวันคิดถึงมากคร้า

hi วันนี้ดู เชลซีกะแมนซิกัน ใครเชียร์ทีมส์ไหนบ้าง

55 หงส์แดงทีมนี้ยากจะคาดเดาขริงๆ

ยินดีสำหรับเด็กหงส์ครับ

"ซัวเรซ" เริ่มแสดงให้เห็นแล้วว่า 15 ล้านปอนต์ที่สโมสรจ่ายไปนั้น "ถูก" เกินไป ในขณะเดียวกัน

"ตอร์เรส" เองก็แสดงให้เห็นแล้วว่า 50 ล้านปอนด์ที่สโมสรจ่ายไปนั้น "แพง" เกินไป 55 ขำ ๆ ครับ

ซัวเรซ ยิ่งเล่นยิ่งดี โดยเฉพาะลูกที่ 2 ในนัดนี้ ยิงได้เด็ดขาดมาก ๆ

ตอนนี้สถานการณ์ของ อาร์เซนอล นอกจากจะห่วงหน้า แล้วยังต้องพะวงหลังอีก เพราะ เชลซี ฟอร์มเริ่มกลับมาแล้ว

หลังจากแกว่งไปพักนึง เมื่อคืน ได้ประตูจาก 2 นักเตะบราซิลเลี่ยน โดยเฉพาะลูกที่ 2 จาก รามิเรซ ทักษะสุดยอดจริง ๆ

แต่ยังไงก็เชียร์กันต่อไปครับ ตราบใดที่ยังไม่จบฤดูกาล ยังตัดสินอะไรไม่ได้ สู้ ๆ ครับ ปืนใหญ่

ยินดีสำหรับเด็กหงส์ครับ

"ซัวเรซ" เริ่มแสดงให้เห็นแล้วว่า 15 ล้านปอนต์ที่สโมสรจ่ายไปนั้น "ถูก" เกินไป ในขณะเดียวกัน

"ตอร์เรส" เองก็แสดงให้เห็นแล้วว่า 50 ล้านปอนด์ที่สโมสรจ่ายไปนั้น "แพง" เกินไป 55 ขำ ๆ ครับ

ซัวเรซ ยิ่งเล่นยิ่งดี โดยเฉพาะลูกที่ 2 ในนัดนี้ ยิงได้เด็ดขาดมาก ๆ

ตอนนี้สถานการณ์ของ อาร์เซนอล นอกจากจะห่วงหน้า แล้วยังต้องพะวงหลังอีก เพราะ เชลซี ฟอร์มเริ่มกลับมาแล้ว

หลังจากแกว่งไปพักนึง เมื่อคืน ได้ประตูจาก 2 นักเตะบราซิลเลี่ยน โดยเฉพาะลูกที่ 2 จาก รามิเรซ ทักษะสุดยอดจริง ๆ

แต่ยังไงก็เชียร์กันต่อไปครับ ตราบใดที่ยังไม่จบฤดูกาล ยังตัดสินอะไรไม่ได้ สู้ ๆ ครับ ปืนใหญ่

ลูกที่สองที่ หลุยส์ยิงได้นั่น ยิงในวินนิ่งยังยากเลยครับ ทำไปได้ คาดว่า ถ้าเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆ เด่วคงได้ไปทีมใหญ่กว่าเพื่อลุ้นแช้มป์เปี้ยนลีค

เชลซี เทพครับ ดูตอเรซแล้วทื่อไปเลย แต่ซักวันคงยิงได้ล่ะหน่า เขาเก่งออก 55

ขอบพระคุณคำแนะนำทางเทคนิคจากคุณเสมมากครับ

ขอบคุณค่ะพี่เสม ราคายางรุนแรงมากค่ะ ขอรอเขียวรอบนี้คะ

ฮูเล่ๆๆ คุณเสมกลับมาแว้วว นึกว่าหายไปกับสึนามิซะอีก :lol:

คุณเสมอัพเดท set 50 ให้นู๋มั่งจิ

สีเขียวมายังค่ะ ขอบคุณค่ะ :rolleyes:

คุณเสมอัพเดท set 50 ให้นู๋มั่งจิ

สีเขียวมายังค่ะ ขอบคุณค่ะ :rolleyes:

เขียวเเล้วครับ สำหรับ S50 จากกราฟเราคงอยู่ใน major wave 3

post-31-008554300 1300717814.gif

สวัสดีค่ะ น้องเสม เข้ามารอน้องเสมทุกวันเลย ดีใจจังที่น้องเสมมาวิเคราะ์ห์ให้ฟังอีก แม้ในวันหยุด ขอบคุณมาก ๆ นะคะ..

ไม่ทราบว่าหุ้น p... น้องเสม ยังมองเป้าที่เก่า 22-31 บาทหรือเปล่าคะ.. เพราะระบบแดงแล้วน่ะค่ะ.. ขอบคุณค่ะ

เเดงเเล้วครับ ราคาจะไปทดสอบ 22-31 เช่นเคยครับ

ทองคำกำลังทดสอบเเนวต้าน $1430 ระยะสั้นๆนี้เตรียมตัวทดสอบ $1445

post-31-069120200 1300718502.gif