ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทำตามระบบที่คุณเสมแนะนำ เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเททิ้งทั้งทองแท่งและK-Goldหมดปอดเลยครับ

ตอนนี้จิตใจปลอดโปร่ง เบาสบาย ดีจริงๆครับ

นั่งรอสัญญาณบ้องเขียวเท่านั้น ไม่ปรุงแต่ง

ขอบพระคุณมากๆเลยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555555 เรื่องปลาหมึก ขอให้เป็นดั่งที่ทำนายก้าบบบบบบบบ

ส่วนเรื่อง TFEX ไม่ทันก็เปิด L เช้านี้ครับ

เอาที่เราสะดวกครับ

ขอบคุณมากๆครับคุณเสม ตามระบบเรียบร้อยแล้วครับผม

!01 !01 !01 !01 !01

ระบบ TFEX เขียวเเรกมาเเล้ว ตามระบบไปครับ

สงสัยครับ ครูเสม tfex (set 50 ) เขียวบ้องแรกเปิด L ตามระบบ แสดงว่าที่ผ่านมา แม้แดง แต่ราคายังขึ้น ก็แสดงว่าระบบ เกิด false ใช่ไหมครับ

ไม่ทราบถามถูกไหมครับ งงกะตัวเองเหมือนกันครับ โทษนะครับ ถ้าถามอะไรผิดไป

พยายามทำตามระบบอยู่ครับ เปิด s ไปตอนแดงบ้องแรก ต้องปิด แล้วเปิด L ตอนเขียวบ้องแรก ต้องยอมมอบตัวใช่ไหมครับ

ขอบคุณค่ะคุณเสม :wub: ทองแท่งเขียวเมื่อไหร่ รบกวนคุณเสมบอกด้วยนะคะ❤ ❤ ❤

สงสัยครับ ครูเสม tfex (set 50 ) เขียวบ้องแรกเปิด L ตามระบบ แสดงว่าที่ผ่านมา แม้แดง แต่ราคายังขึ้น ก็แสดงว่าระบบ เกิด false ใช่ไหมครับ

ไม่ทราบถามถูกไหมครับ งงกะตัวเองเหมือนกันครับ โทษนะครับ ถ้าถามอะไรผิดไป

พยายามทำตามระบบอยู่ครับ เปิด s ไปตอนแดงบ้องแรก ต้องปิด แล้วเปิด L ตอนเขียวบ้องแรก ต้องยอมมอบตัวใช่ไหมครับ

คืองี้ ไม่มีระบบไหนดีที่สุดนะครับ คือระบบจะมีทั้งพาไปเเจกทรัพย์ เเละ พาไปเสียทรัพย์ทั้งนั้นครับ

เมื่อเขียวบ้องเเรกมาเราเปิดหน้าซื้อตามระบบครับ เมื่อเเดงบ้องเเรกมา เราขายตามระบบครับถึงเเม้เป็น false signal ก็ต้องยอมมอบตัวครับ

เพราะเราไม่รู้อนาคตครับ ระบบเมื่อเสียจะเสียไม่มาก เเต่ถ้าได้ระบบ มีเทรนเมื่อไร ที่ขาดทุนไปจะกลับมาพร้อมกับกำไรครับ

เเนะนำให้วางเงิน มาร์จิ้นใน portfolio ของคุณ 3 เเสนต่อสัญญานะครับ

ไม่งั้นเวลาเกิด DD เเรงๆๆ หรือราคา สวิงเเรงๆๆ ใจจะไม่นิ่งเเล้วเเหกกฎในที่สุดครับ

ลองพิจารณาดูครับ

หวังดีเสมอ

เสม

คืองี้ ไม่มีระบบไหนดีที่สุดนะครับ คือระบบจะมีทั้งพาไปเเจกทรัพย์ เเละ พาไปเสียทรัพย์ทั้งนั้นครับ

เมื่อเขียวบ้องเเรกมาเราเปิดหน้าซื้อตามระบบครับ เมื่อเเดงบ้องเเรกมา เราขายตามระบบครับถึงเเม้เป็น false signal ก็ต้องยอมมอบตัวครับ

เพราะเราไม่รู้อนาคตครับ ระบบเมื่อเสียจะเสียไม่มาก เเต่ถ้าได้ระบบ มีเทรนเมื่อไร ที่ขาดทุนไปจะกลับมาพร้อมกับกำไรครับ

เเนะนำให้วางเงิน มาร์จิ้นใน portfolio ของคุณ 3 เเสนต่อสัญญานะครับ

ไม่งั้นเวลาเกิด DD เเรงๆๆ หรือราคา สวิงเเรงๆๆ ใจจะไม่นิ่งเเล้วเเหกกฎในที่สุดครับ

ลองพิจารณาดูครับ

หวังดีเสมอ

เสม

ขอบคุณครับ เข้าใจละครับ ตามระบบครับ

ปิดเอส ละ เปิดแอล ครับ

ครูเสมครับ ถ้าเกิดมีแท่งอยู่ บนดอย(1250) ไม่ได้ขาย ตอนแดงแท่งแรก เงินเย็น ถ้าเก็บไว้ รอทองขึ้นกลับมา จะต้องรอนานไหมครับ ปีนี้มีสิทธิ์หลุดไหมครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณคุณ่สมสำหรับข้อมูล บทวิเคราะห์ และข้อแนะนำที่ดีๆๆๆๆๆ :wub: :P :) :D !01 !01

ครูเสมครับ ถ้าเกิดมีแท่งอยู่ บนดอย(1250) ไม่ได้ขาย ตอนแดงแท่งแรก เงินเย็น ถ้าเก็บไว้ รอทองขึ้นกลับมา จะต้องรอนานไหมครับ ปีนี้มีสิทธิ์หลุดไหมครับ

ขอบคุณครับ

ผมว่าทองแท่ง ราคา 1250 Us ไม่น่าดอยหรอกครับ การลงทุนในทองแท่งระยะยาว ต้องลงทุน ประมาณ 2-3 ปี ขึ้นไปครับ

รอนานไหม ==> ไม่มีใครรู้อนาคตครับ ว่าราคาจะขึ้นหรือลง การลงทุนในทองถือว่าเป็น Save Heaven ที่ดีมากๆเลยครับ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ข้อดีข้อสำคัญของระบบ คุณจะไม่ติดดอย และ คุณจะไม่ตกรถ แน่นอน !Aa

ใช่ครับ แต่ช่วงที่side way ก็ต้องทำใจนะครับว่าเราจะต้องขาดทุน(เป็นการทดสอบจิตใจ

ระบบ TFEX เขียวเเรกมาเเล้ว ตามระบบไปครับ

ขอบคุณมากๆนะคะ !thk !thk !thk !57 !57 !57