ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

!Hi !Hi !Hi !Announce !Announce ขอขอบคุณนำ้ใจและไมตรีจิตที่คุณเสมมีต่อผู้คนทั่วไป ขอบคุณน่ะค่ะ :P :P :P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากๆๆครับคุณเสม !01 !01 !01

กระทิงขวิดอินทรี 1-0 ครั้งต่อไปขอให้ชนะอัศวินสีส้มได้แชมป์ไปเลยครับ !K2 !K2 !K2

เจ้าปลาหมึกยักษ์พอล ช่วงนี้คงจะหนาวๆๆ ดันทายแม่นเกินเหตุ แฟนบอลชาวเยอรมันออกอาการไม่พอใจ !_01 !_01 !_01

แนะนำให้นำปลาหมึกยักษ์พอลไปทอด ทำเป็นบาร์บีคิวหรือทำเป็นสลัด!!! !_cd !_cd !_cd

post-929-014333100 1278563619.jpg

post-929-076113600 1278563631.jpg

สเปนเล่นดีครับเมื่อวาน อัดกลางไป 5 ตัว ทำให้กลางเยอรมันเล่นไม่ได้

speed บอลที่เร็วกว่าทำให้เยอรมันไล่ไม่จน สุดท้ายมาเสียกับลูกเเตะมุมโดน Puyol โหม่งเข้าไป

ป้ายหน้าเจอสนาม Soccer City Stadium, Johannesburg ขอเข้า win ด้วยการเอาชนะ Holland ครับ

:lol: :lol: อิอิ

ขอบคุณครับสำหรับกราฟในทุกๆวัน !01

และขอแสดงความยินดีกับเสี่ยเสมด้วยครับเมื่อคืนสเปนแล่นดีจริงๆ !gd

ผมดูผู้เล่นเยอรมันกำลังใจหดหายความเป็นอินทรีเหล็กหายไปตั้งแต่ลงสนามแล้ว ไม่รู้อินทรีจะแพ้ปลาหมึกหรือไม่ถูกโรคกับกระทิงรึเปล่า กร๊ากกก !_cd

แต่ก็ยังเชียร์เยอรมันอยู่นะครับ แบบว่าแฟนพันธ์แท้อ่ะครับ

ดำริครับ

ช่วงนี้กระทิงของแรงจริงครับขวิดทั้งบอลทั้งหุ้นทั่วตลาดโลกเลยครับ

อาร์เจนไตน์ผมกลับบ้านไปแล้ว.....รอบอลโลกรอบหน้าครับ.....รอบนี้เล่นเสียระบบไปหน่อยตอนเจอเยอรมัน

ต้องให้ท่านมาราโดน่าพยายามเก็บประสบการณ์การคุมทีมระดับชาติอีกสัก 4 ปีน่าจะมีโอกาสมากขึ้น :lol:

แม้บอลโลกจะแพ้...แต่มาดริดยังซื้อ ดิ มาเรีย ดาวรุ่งกองกลางอาร์เจนไตน์ไปเสริมทัพชุดขาวซะนั่น

รอบชิงเลยไม่รู้จะเชียร์ใครเลยทีนี้ ถ้าเน้นรายบุคคล..ส่วนตัวชอบร็อบเบนตั้งแต่สมัยอยู่เชลซี....คงแอบเชียร์ฮอลแลนด์มากกว่าแฮะ :ph34r:

ปล. ทำตามระบบไม่ว่าจะเป็นการแข่งสนามไหน....โอกาสวินสูงกว่ามากจริงๆครับ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย CorScorpii

ขอบคุณมากๆๆครับคุณเสม !01 !01 !01

กระทิงขวิดอินทรี 1-0 ครั้งต่อไปขอให้ชนะอัศวินสีส้มได้แ

ชมป์ไปเลยครับ !K2 !K2 !K2

เจ้าปลาหมึกยักษ์พอล ช่วงนี้คงจะหนาวๆๆ ดันทายแม่นเกินเหตุ แฟนบอลชาวเยอรมันออกอาการไม่พอใจ !_01 !_01 !_01

แนะนำให้นำปลาหมึกยักษ์พอลไปทอด ทำเป็นบาร์บีคิวหรือทำเป็นสลัด!!! !_cd !_cd !_cd

ขอบคุณ สำหรับรูปสวยๆๆครับ คุณ PLAYBOY9999 เเล้ว playboy ตามชื่อไหมครับ อิอิ :lol: :lol:

ขอบคุณครับสำหรับกราฟในทุกๆวัน !01

และขอแสดงความยินดีกับเสี่ยเสมด้วยครับเมื่อคืนสเปนแล่นดีจริงๆ !gd

ผมดูผู้เล่นเยอรมันกำลังใจหดหายความเป็นอินทรีเหล็กหายไปตั้งแต่ลงสนามแล้ว ไม่รู้อินทรีจะแพ้ปลาหมึกหรือไม่ถูกโรคกับกระทิงรึเปล่า กร๊ากกก !_cd

แต่ก็ยังเชียร์เยอรมันอยู่นะครับ แบบว่าแฟนพันธ์แท้อ่ะครับ

ดำริครับ

ขอบคุณครับ พี่ดำริไม่นานเยอรมันน่ากลัวมากมายเเน่ครับ อายุยังน้อยๆๆกันทั้งนั้นเลย :lol: :lol:

ขอให้ portfolio ของพี่โตวันโตคืนนะครับ กับการลงทุนด้วยระบบ

นับถือครับ

เสม

:lol: :D

ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์และข้อมูลของคุณเสม แต่สำหรับการแข่งฟุตบอลคู่ฮอลแลนด์กับสเปน คงลุ้นกันสนุกแน่ๆ :D :D

ช่วงนี้กระทิงของแรงจริงครับขวิดทั้งบอลทั้งหุ้นทั่วตลาดโลกเลยครับ

อาร์เจนไตน์ผมกลับบ้านไปแล้ว.....รอบอลโลกรอบหน้าครับ.....รอบนี้เล่นเสียระบบไปหน่อยตอนเจอเยอรมัน

ต้องให้ท่านมาราโดน่าพยายามเก็บประสบการณ์การคุมทีมระดับชาติอีกสัก 4 ปีน่าจะมีโอกาสมากขึ้น :lol:

แม้บอลโลกจะแพ้...แต่มาดริดยังซื้อ ดิ มาเรีย ดาวรุ่งกองกลางอาร์เจนไตน์ไปเสริมทัพชุดขาวซะนั่น

รอบชิงเลยไม่รู้จะเชียร์ใครเลยทีนี้ ถ้าเน้นรายบุคคล..ส่วนตัวชอบร็อบเบนตั้งแต่สมัยอยู่เชลซี....คงแอบเชียร์ฮอลแลนด์มากกว่าแฮะ :ph34r:

ปล. ทำตามระบบไม่ว่าจะเป็นการแข่งสนามไหน....โอกาสวินสูงกว่ามากจริงๆครับ :rolleyes:

ขอนัดสุดท้ายอีกนัดครับกับฟอร์มการเล่นเเบบนี้ :lol: :lol:

ตามระบบเเน่นอนที่สุดเเล้วงับบบบบบบบบบ

!01 !01 !01

กราฟ ทีมสเปน ระบบ ยังเขียวครับ ปล่อยวิ่งไปเรื่อยๆ ครับ

เรียนถามคุณเสมครับ

ถ้ามีทั้งกองทุนน้ำมัน(ขาดทุน) set(กำไร) และ aud(กำไร) อยู่ตอนนี้

แต่จะไปต่างประเทศ 1 อาทิตย์

คุณเสมแนะนำอย่างไรดีครับ