ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For January - December 2014

โพสต์แนะนำ

เฮียกัมขอถามหน่อยค้า คะแนนสะสมกับครั้งในการทายผล มีผลอะไรไหมคะถึงสิ้นปี

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้น่าจะหยุดนะครับ กราฟนิ่งตั้งแต่เช้า

Good Friday -- Friday, April 18, 2014

http://www.cmegroup....ay-schedule.pdf

โธ่ถัง ขาดไปวันหนึ่ง อดโบนัสเลย

แหมมมม ขอโบนัสสัก 5 คะแนน ได้เปล่าครับ มีคะแนน 4 วัน :0eeeff42:

เฮียกัมขอถามหน่อยค้า คะแนนสะสมกับครั้งในการทายผล มีผลอะไรไหมคะถึงสิ้นปี

อ่านที่กระทู้แรกได้เลยครับ เฮียกัมเขียนไว้แล้วครับ :Announce

อ่านที่กระทู้แรกได้เลยครับ เฮียกัมเขียนไว้แล้วครับ :Announce

ที่ถามเฮียก้มเพราะเฮียบวกจำนวนทายผลผิดหลายคน เข้าไปอ่านกติกาแล้วไม่แน่ใจ จึงเรียนถามเฮียก้มดังที่เห็นค่ะคุณnews

• ถูกใจ 1

ที่ถามเฮียก้มเพราะเฮียบวกจำนวนทายผลผิดหลายคน เข้าไปอ่านกติกาแล้วไม่แน่ใจ จึงเรียนถามเฮียก้มดังที่เห็นค่ะคุณnews

จำนวนครั้ง น่าจะไม่มีผลนะครับ แต่ผมคิดว่า ถึงใกล้ๆสิ้นปี อาจต้องพิจารณาตัดรายชื่อที่ไม่ได้เข้าร่วมสนุกเป็นเวลานานออกหรือเปล่า เพราะเกิดได้รางวัลขึ้นมาแล้วติดต่อไม่ได้ ก็ยุ่งอีก แต่จะตัดชื่อออก ก็จะมีปัญหาลำดับ และจำนวนคนร่วมสนุก

เอาไว้ใกล้ๆ ค่อยปรึกษากัน เมื่อมีปัญหาอีกทีนะครับ

ขอบคุณค่ะเฮีย :aa

1284.4

ถูกแก้ไข โดย ขาใหม่

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...