ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For January - December 2014

โพสต์แนะนำ

เห็นผิดตรงไหน ช่วยบอกเลยนะครับ ทิ้งไว้นาน ย้อนหลังมันยาก เดี๋ยวเละ

ผมใช้ excel ทำ โดยแก้ไขจากของเก่าต่อๆมาเรื่อยๆ บางที อาจหลงหูหลงตาได้ครับ

ผิดมาตั้งแต่เดือนมีนาคมโดยยกจากเดือนกุมภา และจากมีนายกไปเมษา บางคนก็ได้เพิ่ม บางคนก็ลบออก เช่นของขาใหม่สิ้นกุมภาจำนวนทายมี35ครั้ง แต่ยกมาเดือนมีนาเฮียแถมให้อีก4ครั้ง และคุณหนมต้ม สิ้นกุมภาทาย32ครั้ง พอยกไปเดือนมีนาเฮียเหลือ31 ครั้งทายไปเรื่อยๆสิ้นเดือนมีนา ยกไปเมษาเหลือ13ครั้ง ผิด10กว่าคนค่ะเฮีย อย่ารำคาญขาใหม่นะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นั่งไล่ของเก่าเล่นๆ2คืนเลยค่ะ เห็นผิดจึงได้ถามเฮียกัม จำนวนทายผิดทุกคน เป็นกับโปรแกรมแน่ๆ ขอบคุณค่ะที่รับฟังความคิดเห็น

ผิดมาตั้งแต่เดือนมีนาคมโดยยกจากเดือนกุมภา และจากมีนายกไปเมษา บางคนก็ได้เพิ่ม บางคนก็ลบออก เช่นของขาใหม่สิ้นกุมภาจำนวนทายมี35ครั้ง แต่ยกมาเดือนมีนาเฮียแถมให้อีก4ครั้ง และคุณหนมต้ม สิ้นกุมภาทาย32ครั้ง พอยกไปเดือนมีนาเฮียเหลือ31 ครั้งทายไปเรื่อยๆสิ้นเดือนมีนา ยกไปเมษาเหลือ13ครั้ง ผิด10กว่าคนค่ะเฮีย อย่ารำคาญขาใหม่นะคะ

ไม่รำคาญหรอกจ้า ช่วยบอกดีแล้ว เวลาทำ ผมก็สุ่มนับบางคน ไม่ได้นับทุกคน ไม่คิดว่ามันจะผิดมั่งไม่ผิดมั่ง เดี๋ยวว่าง ต้องย้อนไปรื้อหน่อย ตรวจแต้มไปด้วย อันนี้สำคัญที่สุด

• ถูกใจ 2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...