ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

แล้วพรุ่งนี้gfจะขายได้ไงนี่ มะรืนอย่าเพิ่งตกละกัน

ผมด้วยครับ เล่น GF อะ ราคานี้จะอยู่ถึง พฤหัส มั๊ย ผมว่าคงร่วงเช้าพรุ่งนี้แล้วละ

เสียดายจัง ต้องทำใจครับ B)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พวกเล่นgfได้แต่นั่งดูทำอะไรไม่ได้ วันพฤหัสเปิดตลาดมาไม่รู้ว่าจะร่วงแรงรึเปล่า คิดแล้วเซ็งเป็ด

คุณ angelz ครับ ผมซื้อขายทองแท่ง ผ่านร้านทอง แม่....สาขาเซ็นทรัลปิ่นเกล้าครับ ครับ(ไม่รู้บอกชื่อมเต็มผิดมารยาทไหม) ซื้อขายโดยใช้บัตรของธนาคารกสิกรไทยครับ เวลาไปซื้อให้ส่วนลดจากราคาสมาคม 10 บาท เวลาไปขาย บวกเพิ่มให้ 10 บาทครับ ส่วนร้านอื่นๆคงต้องรบกวน คุณ เด็กขายของ นะครับ

โห ดีจังเลยค่ะ ต้องซื้อทีเยอะหรือเปล่าคะ(ตอบหลังไมค์ก็ได้ค่ะ)เพราะrichy น่ะเคยเจอแต่ว่า เวลาทองขึ้นแล้วเราเข้าซื้อ บวกเพิ่มเฉยเลย 30-50 บาท บอกว่าเป็นค่าตัดทอง ทั้งที่ซื้อแท่งละ 10-50 บาท แต่เวลาขาย ขายได้ราคาสมาคมทุกที ทำให้ทุนเราสูงขึ้นค่ะ

สวัสดีตอนเช้าวันหยุดที่สุดแสนจะสดใสค่ะ :lol:

เปิดคอมมาดูตอนเช้าราคาน้องทองยังยืนอยู่ได้ที่ระดับ145x ค่ะ

ไม่รู้ช่วงสายๆจะเป็นยังงัยมั่งนะคะ :)

สวัสดีตอนเช้าวันหยุดที่สุดแสนจะสดใสค่ะ :lol:

เปิดคอมมาดูตอนเช้าราคาน้องทองยังยืนอยู่ได้ที่ระดับ145x ค่ะ

ไม่รู้ช่วงสายๆจะเป็นยังงัยมั่งนะคะ :)

อรุณสวัสดิ์ ครับ คุณpuk88

เมื่อคืนฝันไปว่าน้องทองขึ้นสูงแบบกระฉูด และยังคิดว่ายืนเหนือ 1450 แน่ๆเช้านี้ ตื่นขึ้นมา อ้าว เราไม่ได้ฝันไปรึนี่ อิอิ ผมยังไม่แนใจว่าจะไปขายมากไหม อาจจะไม่มากครับ เพราะมีแววขึ้นต่อเนื่องถึง 1460 ครับผม ความเห็นส่วนตัวนะครับ

โห ดีจังเลยค่ะ ต้องซื้อทีเยอะหรือเปล่าคะ(ตอบหลังไมค์ก็ได้ค่ะ)เพราะrichy น่ะเคยเจอแต่ว่า เวลาทองขึ้นแล้วเราเข้าซื้อ บวกเพิ่มเฉยเลย 30-50 บาท บอกว่าเป็นค่าตัดทอง ทั้งที่ซื้อแท่งละ 10-50 บาท แต่เวลาขาย ขายได้ราคาสมาคมทุกที ทำให้ทุนเราสูงขึ้นค่ะ

สวัสดีครับ คุณrichy

ซื้อเท่าไหร่ก็ได้ครับ ตามแต่ขนาดทองแท่งที่ทางร้านมีขาย อิอิ ส่วนใหญ่ร้านใน กทม มักให้ราคาแบบนี้ครับ เช่นร้าน. ฮ. รัานแม่. ครับผม

อรุณสวัสดิ์ ครับ คุณpuk88 เมื่อคืนฝันไปว่าน้องทองขึ้นสูงแบบกระฉูด และยังคิดว่ายืนเหนือ 1450 แน่ๆเช้านี้ ตื่นขึ้นมา อ้าว เราไม่ได้ฝันไปรึนี่ อิอิ ผมยังไม่แนใจว่าจะไปขายมากไหม อาจจะไม่มากครับ เพราะมีแววขึ้นต่อเนื่องถึง 1460 ครับผม ความเห็นส่วนตัวนะครับ

แสดงว่าเมื่อคืนฝันดีจริงๆด้วย ส่วนตัวรอเก็บไว้ก่อนค่ะ ที่ซื้อไว้ยังไม่ได้ขายเลยค่ะ :lol:

ผมรอบทวิเคราะห์ของเฮียนายห้างฯ ครับผม ว่าจะมีทิศทางอย่างไร ให้ช่วยติดสินใจได้ครับ

และอยากรู้จักว่าเมื่อคืนมีข่าว รึ เกิดอะไรขึ้น น้องทองถึงได้ขึ้นขนาดนี้ ต้องถาม คุณเด็กขายของ ครับ

แสดงว่าเมื่อคืนฝันดีจริงๆด้วย ส่วนตัวรอเก็บไว้ก่อนค่ะ ที่ซื้อไว้ยังไม่ได้ขายเลยค่ะ :lol:

คุณ puk88 ครับ ผมว่าลุงป้าน้าอาในสมาคม คงต้องมีมาอ่านความคิดเห็นของพวกเราตามเวปบอร์ดบ้าง ไม่มากก็น้อยอ่ะครับ เมื่อวานถึงได้เปลี่ยนใจลงตอนเย็นๆ อิอิ ตามสูตรที่เราจะเอาไปขายกัน

ถ้าลุงป้าน้าอาในสมาคมมาอ่านจริงๆ ขอนะ + 200 ไปเลย นานๆมีที เท่ห์ดีออก ได้ออกข่าวเศรษฐกิจช่อง 3 แน่นอน อิอิ

แต่เดาว่าคงจัดให้ 100 ถ้ากรุณามากหน่อยก็ 150 :P

น้องทอง ขึ้นครั้งนี้ได้ใจจริงๆ แต่บาทแข็ง

ถ้าอ่อนกว่านี้คงสวย

สวัสดีคุณ DonJuan คุณ Puk88 คุณ jaiy คุณ noijaa คุณเด็กขายของ และเพื่อนๆ ทุกคนครับ

เมื่อคืนเพื่อนคุณ DonJuan (อ้ายกัน) จัดให้เยอะเหมือนกัน เหมือนจะสำนึกผิดที่คอยทุกหัวชาวบ้านเขา

แต่ไม่รู้ว่าพอบ้านเราเปิดตลาดจะเหลือเท่าไร ยังไงเพื่อนๆ โซนเอเซียเหลือให้น้องไทยด้วยนะครับ

คุณ Donjuan และเพื่อนทุกคนครับ สมาคมจัดให้ 150 บาท เอายังไงดีครับ

คุณ Donjuan และเพื่อนทุกคนครับ สมาคมจัดให้ 150 บาท เอายังไงดีครับ

สวัสดีครับ คุณ FOR GOLD

เอาไงดีใช่ไหมครับ ผมดูแนวรับของคุณกัมพลแล้ว รับสูงมาก หากขายตอนนี้รอไปซื้อแนวรับ คงไม่ได้เห็นน้ำเห็นเนื้อเท่าไหร่ ครั้งจะขายสัก แท่ง 2 แท่งก็กระไรอยู่ อาจรอช่วงบ่ายค่าเงินอ่อนลงหน่อย หรือราคาขึ้นอีกนิด ค่อยพิจารณาอีกทีครับ

ยังไงคงต้องรอบทวิเคราะห์ ของ เฮียนายห้างฯ ด้วยครับผม เพื่อช่วยในการตัดสินใจครับ หรือเพื่อนๆท่านอื่นว่าไงกันเอ่ย

คุณ DonJuan วันนี้วันหยุด แต่ตลาดต่างประเทศไม่หยุด ราคาสมาคมจะปรับให้ตามตลาดต่างประเทศหรือเปล่า หรือราคานี้แล้วแช่ทั้งวันครับ เหมือนเสาร์อาทิตย์

ถูกแก้ไข โดย FOR GOLD