ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

Aiya หายเร็วๆนะครับ จะได้มาช่วยกันเติมเชื้อเพลิงกันครับ :upstrong: :upstrong:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:mad: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba และทุกๆท่านครับ ขออภัยที่เอ่ยนามไม่ครบ(ตามอ่านหลายหน้ามึนครับ อิอิ)

คุณ เด็กขายของครับ เพราะความโลภแท้ๆที่ทำให้ถือเอาไว้ ตะกี้ 25,750 มาก็ไมาขาย ยังอยู่เต็มปอดครับ นี่ถ้าปรับฐานจริงตั้งแต่เมื่อวาน วันนี้คงเศร้าน่าดูเลยครับ

คุณ nuchaba ครับ เกาะแน่นๆได้เลย อิอิ ถ้ากลัวหลุดฉุดไม่อยู่ ให้มาเกาะที่ใจนะครับ คริคริ

คุณ Aiya ขอให้หายไวๆนะครับ ผมนั่งรถจะคาดเข็มขัดตลอดเลยครับ(เครื่องบินก็ด้วย คริคริ)

:lol:คุณนุชบาจะระบายปอดที่1828 แล้วท่านกัปตันล่ะครับจะเตรียมกระโดดร่มที่เท่าไหร่เอ่ย? :lol: :lol:

เกาะแน่นๆ เติมเชื้อเพลิงมากไปหน่อย ของกำลังแรง :upstrong: :upstrong: :upstrong: :upstrong: :upstrong:

เชื้อเพลิงใกล้หมด อิอิ ปล่อยไปอีกหน่อย ที่ 1825 คริคริ พอใจจจจจจจจจจ Next station 1830 จ้า ติดตามต่อปาย.

งั้นสงสัยจะเป็นพวงชมพูคนเดียวค่ะที่ตกเครื่อง

ดีนะคะ พอเพียงค่ะ พอเพียง

ยินดีกับทุกท่านที่ทำกำไรนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ

สวัสดีค่ะคุณพวงชมพู

ตัวเองก็ตกเหมือนกันค่ะ..แต่ไม่เป็นไรค่อยรอรอบต่อไปนะคะ :lol:

อย่างน้อยก็มี Ratcha รอเป็นเพื่อนค่ะ ;) :)

สวัสดีเพื่อนๆทุกท่านเมื่อคืนเดินทางเข้ากทม. ได้รับอุบัติเหตุรถที่นั่งมาหักหลบรถสิบล้อลงไปอยู่ล่องกลางถนน อัยยาตัวลอยเพราะประมาทไม่ใส่ belt. เพราะถอดออกไปเข้าห้องน้ำแล้วกลับมาน่ังไม่ได้ใส่ต่อเพราะคาดว่าจะถึงแล้ว. แถววังน้อยคะ จมูกกับซี่โครงบอบชำ้ยังเจ็บอยู่เลยคะ โชคยังดีคะที่มันไม่คว่ำคนอื่นปลอดภัยหมด. โชคยังดีคะ ยังได้กลับมาลุ้นทองต่อกับเพื่อน อยากเตือนทุกท่านเรื่อง. Safety belt. ว่าสำคัญกับชีวิตจริงๆ จะจำชั่วชีวิตคะ

ดีใจจังค่ะที่คุณอัยยาปลอดภัย

ขอให้หายไวๆนะคะ..เพี๊ยง :) :lol:

!v@

ถูกแก้ไข โดย โนบิตะ

คุณ โนบิตะครับ เด็กขายของ ดูไม่เป็น เล่นเป็นแต่ทองแท่งจริงๆๆๆ ครับ

ทำไมถึง มี อีโมฯ หนาว และ เหงื่อตก ก็ Long ไม่ใช่เหรอครับ

พี่เด็กขายของครับพรุ่งนี้หุ้นเอเชียจะร่วงตาม DJ มั้ยครับและจะทำให้นักลงทุนหันมาถือทองและทองก็จะ :upstrong: :upstrong: :upstrong: ต่อมั้ยครับ

ขอบคุณทุกกำลังใจคะ อ่านแล้วซ้ึงกับเพื่อนๆ ทั้งที่เราไม่เคยเห็นหน้ากันแต่มีความปรารถนาดีต่อกัน ให้กำลังใกัน ขอสารภาพว่าติดกรทู้นี้งอมแงมคะ. ขนาดไม่มีของยังลุ้นกับเพื่อนสนุกเลยคะ ใครมีปัญหาอะไร ถ้าต้องการความช่วยเหลือที่ขอนแก่นบอกมาเลยคะ ช่วยเต็มี่คะ

ถึงกัปตัน ปกติขับรถเองก็ใส่belt ทุกครั้งคะ. คราวนี้ประมาทและเป็นคราวเคราะห์

คุณคิตตี้คะการที่เป็นอะไรไม่มาก ส่วนนึงอาจมาจากการใส่บาตรของคุณคิตตี้ด้วยมั๊งคะ ล่าสุดขออนุโมทนาบุญกันไว้ ต่อไปนี้จะพยายามทำบุญทำทานให้มากขึ้นอีกคะ ปกติก็ทำอยู่ประจำคะ

คุณ โนบิตะครับ เด็กขายของ ดูไม่เป็น เล่นเป็นแต่ทองแท่งจริงๆๆๆ ครับ

ทำไมถึง มี อีโมฯ หนาว และ เหงื่อตก ก็ Long ไม่ใช่เหรอครับ

คือลงทุนไปเยอะอ่ะครับ ราคาขยับขึ้นลง 10 บาท ผมก็ - หรือ + 1000 บาทอ่ะครับ มันเสียว !17

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะ สำหรับข่าวสารข้อมูล :) คืนนี้ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ ขอให้ทุกท่าน ร่ำรวยๆๆ นะคะ