ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ผมขออนุญาต ถามความเห็นส่วนตัว ของคุณเด็กขายของนะครับ ว่าคุณคิดว่า มันจะลงลึกขนาดไหนหรือครับ แล้วคุณจะเข้าซื้อแนวไหนดีครับ แนะนำได้ไหมครับ และพอจะแนะนำร้านที่ซื้อของจริงได้ไหมครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค้า...ขนาดพักผ่อนอยู่ยังจัดเต็มให้เหมือนเดิม !thk !thk

วันไหนดอลล่าร์แข็งรบกวนตะโกนบอกด้วยนะค่ะ(นั่งรออย่างสงบเสงี่ยมค่ะ)

ผมขออนุญาต ถามความเห็นส่วนตัว ของคุณเด็กขายของนะครับ ว่าคุณคิดว่า มันจะลงลึกขนาดไหนหรือครับ แล้วคุณจะเข้าซื้อแนวไหนดีครับ แนะนำได้ไหมครับ และพอจะแนะนำร้านที่ซื้อของจริงได้ไหมครับ

คุณกล้าถาม เด็กขายของก็กล้าตอบ

" ห้วงเวลานี้ ราคานี้ 26,200 บาท น่าเสี่ยงซื้อครับ มีจังหวะเด้งกลับครับ มากน้อยก็มีจังหวะ

ส่วนตัว ตอนนี้ โทรฯไปขอซื้อไว้แล้วส่วนหนึ่งครับ ที่ร้านนาย จ. ถือว่าลดจากเมื่อเช้า

100 บาท ลดจากวันก่อน 700 บาท

ของจริงไม่มี รับของอีก 14 วัน มีแต่ตั๋วทองฯ ครับ ผมซื้อร้านนาย จ. ที่เยาวราชครับ

ผมกล่าวถึงช่วงนี้เท่านั้นนะครับ เรื่องข้างหน้า ต่างกรรมต่างวาระ นะครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

Hi ! Mr. Donjuan & Mr. GB2514

เด็กขายของมี Boarding Pass แล้วนะครับ ( ตั๋วทองรับพรุ่งนี้) ขอที่นั่ง Economy Class

1 ที่นะครับเพราะ เด็กขายของ Flight นี้ เข้าน้อยครับ

เด็กขายของมี Boarding Pass แล้วนะครับ ( ตั๋วทองรับพรุ่งนี้) ขอที่นั่ง Economy Class

1 ที่นะครับเพราะ เด็กขายของ Flight นี้ เข้าน้อยครับ

ยินดีต้อนรับครับ แถวหน้าเลยพี่ใหญ่

ยินดีต้อนรับครับ แถวหน้าเลยพี่ใหญ่

คุณเด็กขายของคะ. Boarding pass ไปไหนคะเผื่อจะได้ไปด้วยค่ะ

มูดีส์ หั่นอันดับความน่าเชื่อของธนาคารหลายแห่งของญี่ปุ่น

มูดีส์ บริษัทจัดอันดับเรทติงชื่อดัง ประกาศปรับลดอันดับความน่าเชื่อถือของธนาคารหลายแห่งในญี่ปุ่น จากผลของการถูกหั่นอันดับเครดิตตราสารหนี้ของรัฐบาลญี่ปุ่นก่อนหน้านี้ โดยแบงก์ ออฟ โตเกียว, มิตซูบิชิ ยูเอฟเจ และซูมิโตโมะ มิตซุย ถูกลดอันดับลงจาก Aa2 สู่ Aa3 ส่วนธนาคารมิซูโฮ ถูกลดอันดับจาก Aa3 ลงสู่ A1 ความเคลื่อนไหวดังกล่าว ส่งผลให้หุ้นภาคธนาคารปรับลดลงเล็กน้อยในการซื้อขายที่ตลาดหุ้นโตเกียวช่วงบ่ายวันนี้.

คุณเด็กขายของคะ. Boarding pass ไปไหนคะเผื่อจะได้ไปด้วยค่ะ

ไปประเทศบวกสามร้อย ครับ

ขอบคุณมากครับ ขอริมทางเดินนะครับ เพราะชอบลงก่อนใคร

วิกฤติลิเบีย ดันราคาน้ำมันดิบเบรนท์ ทะยานเฉียดบาร์เรลละ 110 ดอลลาร์ ในการซื้อขายที่ตลาดสิงคโปร์

สถานการณ์การสู้รบตึงเครียดในลิเบีย ส่งผลให้ราคาน้ำมันดิบเบรนท์ ลอนดอน นัดส่งมอบเดือนตุลาคม ทะยานขึ้นไปอีก 50 เซนต์ ระหว่างการซื้อขายเช้าวันนี้ที่ตลาดสิงคโปร์ มาอยู่ที่บาร์เรลละ 109 ดอลลาร์ 81 เซนต์ ส่วนน้ำมันดิบเวสต์ เท็กซัส นัดส่งมอบเดือนเดียวกัน ขยับเพิ่มเล็กน้อย 18 เซนต์ ล่าสุดซื้อขายอยู่ที่บาร์เรลละ 85 ดอลลาร์ 61 เซนต์ ทั้งนี้ เหตุที่ราคาน้ำมันดิบเบรนท์อ่อนไหวต่อสถานการณ์ในลิเบียมากกว่าน้ำมันดิบเวสต์เท็กซัส ก็เนื่องมาจากน้ำมันดิบทะเลเหนือซึ่งรวมถึงน้ำมันดิบของลิเบียส่วนใหญ่ล้วนส่งออกไปขายยังตลาดยุโรป.

Futures on the Dow Jones Industrial Average DJ1U -0.79%

futures on the Standard & Poor’s 500 index SP1U -0.83%

Nasdaq 100 futures ND1U -0.81%

ทำไมถึงกล้าเสี่ยง ครึ่งค่อนวันผ่านไปแล้ว ดัชนีอนาคตตลาดสหรัฐฯ ก็ยังแดง ไม่เลิก

แล้วจะไม่ให้ลองเสี่ยงได้ยังไง