ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เด็กขายของ ขอกล่าวแถมก่อนไปอาบน้ำว่า

วันที่ 26 สิงหาคม ถ้าจำไม่ผิด เป็น วันเสริด ทาง โหราศาสตร์

เคยอ่านเห็น ในห้องของ คุณ Ngoodin ( ขออภัยที่เอ่ยนาม ) แต่เพื่อนที่โพสต์

จำไม่ได้ครับ ต้องขออภัย ( ใครจำได้ บอกให้ทีนะครับ )

ขอบคุณคุณเด็กขายของครับสำหรับข่าว ตอนนี้ผมรู้แล้วว่าจะต้องทำอะไรกับ set50 วันจันทร์

ป.ล.วันเสริดนี่ดาวอะไรเสริดครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:blush: คุณเด็กขายของขอบคุณมากค่ะ ขอบคุณจากใจเลย

คืนนี้สรุปว่าน่าจะทรงตัวอยู่แถวนี้ ไม่ไปไหนแล้วหรือเปล่าอาตั่วเฮีย? อากัปตัน?B)

แสบขนาดนี้ เดี๋ยวก็ทะลุเกิน US$1,800 ครับ คงหลังตลาด ลอนดอย ปิดครับ

จำหน้ามันไว้นะ Mr.Li ไอ้คนที่ทำให้คนทั่วโลก หัวหมุน นั่งหน้าเศร้า เมื่อวานนี้ เสียตังค์เมื่อวานนี้ ใน GF

ปล่อยหมู เมื่อวานนี้ ขวัญกระเจิงเมื่อวานนี้ แต่ก็ดังทั่วโลกที่ ทองลดลง 1,800 บาท ในวันเดียว

:mad: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

บวกให้เต็มร้อยเลย คุณเด็กขายของ ทั้ง data ที่รวดเร็ว และ information base on these data , many thanks kha :)

ขอบคุณคุณเด็กขายของมากครับ ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ข้อมูลคุณเด็กขายของมีประโยชน์มากครับ

มันมีค่ามากๆกับคนที่อยากได้ข่าวได้ข้อมูลแต่ไม่รู้จะหาที่ไหนอย่างผม

ขอความกรุณาคุณเด็กขายของช่วยเแบ่งปันแหล่งที่มาข้อมูลที่คุณเด็กขายเข้าไปดูหน่อยได้ไหมครับว่าเข้าไปดูที่ไหนบ้าง

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณ คุณเด็กขายของที่เอื้อเฟื้อข่าวทุกวันค่ะ

+1 ด้วยความเคารพ

ขอแบ่งปันการวิเคราะห์เทคนิคส่วนตัวนะครับ อาจจะไม่ถูกต้องนักแต่ผมคิดว่าน่าจะเป็นไปได้

post-2810-008408400 1314370130.png

UMich consumer index rises to 55.7 in August

University of Michigan Consumer Sentiment Index

ออก ทุกวันศุกร์ที่สองของเดือน โดย Michigan Index จะเปรียบเทียบระหว่างดัชนีสองตัวคือ สิ่งที่คาดหวัง และ สิ่งที่เป็นไปจริง ๆ ถ้าสิ่งที่คาดหวังไว้และสิ่งที่เป็นจริงมีค่าใกล้เคียงกัน หมายถึงเศรษฐกิจเป็นไปในแนวทางเดียวกับที่หวังไว้ ซึ่งจะทำให้ค่าเงินแข็งค่าขึ้น

The final University of Michigan/Thomson Reuters index of consumer slipped to 55.7 in August from 63.7 in July,

the worst level since Nov. 2008, though the gauge was higher than the initial August reading of 54.9. Economists surveyed by MarketWatch had expected a final August reading of 56.5.

สิ่งที่คาดหวัง ความเชื่อมั่น แย่ลงนะครับ และต่ำกว่า นักวิเคราะห์ได้เดาไว้นะครับ ลืมบอกไป

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ทำมายการฟ กับราคา มันสวนทางกันละครับ..

งงงง..

26 ส.ค.54 เวลา 21.55 ท่านผู้ชม 232 ท่านครับ หุ หุ

22.07 เพิ่มขื้น 274

ถูกแก้ไข โดย foo

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกๆ ท่าน ที่เข้ามาอ่าน ผมบ่นให้ฟัง ขอให้ร่ำรวย เฮงๆ กันทุกคนนะครับ

ว่าแต่ พรุ่งนี้ มะรืนนี้ " ขายทองแท่ง คืนให้ใครได้ ปิดร้านหมด " หุหุ

งั้น จำเป็นต้องรอ ถึงวันจันทร์ โอมเพี้ยง ขอให้มันเด้งเยอะๆ ที่ตลาดออสเตรเลีย และ เอเชีย แล้วกัน

เพราะที่ผ่านมา ออสเตรเลีย และ ซีกเอเชีย ปล่อยหมู ไปมากพอสมควร