ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อรุนสวัสดิ์ ทุกท่าน ครับ วันนี้ รายงานตัวสาย นิส นึงนะ ^^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุนสวัสดิ์ ทุกท่าน ครับ วันนี้ รายงานตัวสาย นิส นึงนะ ^^

!thk มาสายยังดีกว่าไม่มา

สวัสดีครับ คุณเกี้ยมอี๋

เมื่อวาน นักลงทุนฝั่งยุโรป เป็นบ้าความตระหนกตกใจ เรื่อง อิตาลี และ กรีซ

เทขายทอง แต่พวกนักลงทุนเหล่านั้น ยังไม่ได้นำเงินไปซื้ออะไร คงเก็บไว้ใน

สถานะ " เงินสด " คาดว่า น่าจะสมพรที่คุณฯ กล่าวว่า " คนซื้อเยอะ " ขอเป็นช่วงบ่ายแก่ๆ ครับ 55555+

ทำไมถึงคิดแบบนั้น ? ถามตัวเพื่อนๆ เองนะครับว่า เวลาผันผวน เพื่อน ก็จะนั่งนิ่งๆ นอกตลาดก่อนใช่ไหม และ

เมื่อเหตุการณ์ผ่านไปเรียบร้อย ก็จะคันไม้คันมือ กลับมาซื้อทองอีก หรือว่า เพื่อนๆ คันไม้คันมือแล้วหันไปลงทุน

อย่างอื่นๆ เด็กขายของว่า ไม่น่าใช่นะ คนเราซื้ออะไร ก็จะมองแต่สิ่งนั้นเป็นอันดับแรก จริงมั้ย เอ๊ะ หรือว่าคิดไปเอง

อีกอย่าง

วันนี้ ก็คงเป็นอีกวัน ที่ฝ่ายจ้องซื้อ นั่ง 2 แถวหน้าร้าน กับ พนักงานขายทอง หน้ากระดารเรียงหนึ่ง จ้องมองหน้า

กันไปกันมา ต่างคนต่างคิด " เมื่อไหร่ พร้อมจะบุกเนี่ย ตั้งรับจนเหงือกแห้ง หมดแล้ว " เจ้าหน้าที่หนุ่มคนหนึ่งก็

คงเตรียมพร้อมแจกบัตรคิว เต็มที่ แต่ท้ายสุด ต่างคนต่างกลับบ้านมือว่างเปล่า ไร้น้องทองกลับบ้าน เพราะ

" รออีกนิด รออีกนิด รออีกนิด " คำ 3 คำ แต่เหมารวมได้ทั้ง ซื้อ และ ขาย. ต้องมีเป้าหมายในใจ

ณ ร้านนาย ฮ. at ซีคอน ศรีนครินทร์

บ่ายๆก็รอได้ ขอให้ซื้อเถอะ

แก้ไข

เดี๋ยวคืนนี้ได้รู้. เราผู้บริโภคลุ้นขึ้น. อิอิ. ใครจะแน่กว่าัน ว่าแต่วันนี้พี่ใหญ่ไปถอยเพิ่มหรือเปล่าคะ

เดี๋ยวคืนนี้ได้รู้. เราผู้บริโภคลุ้นขึ้น. อิอิ. ใครจะแน่กว่าัน ว่าแต่วันนี้พี่ใหญ่ไปถอยเพิ่มหรือเปล่าคะ

ลุ้นขึ้นอยู่เช่นกันจ้าาาา

สวัสดีเฮียนายห้างฯ เฮียเด็กขายของและสมาชิกทุกท่านค่ะ วันนี้เข้ามาวันแรกหลักจากหายไปเป็นเดือนเลย ครึ่งเดือนเตรียมรับน้ำ ครึ่งเดือนหลังปรับตัวให้อยู่กับน้ำ ตอนนี้ตั้งสติได้แล้ว เพราะน้ำทรงตัวแล้วแค่เอวเท่านั้น เฉพาะขนของขึ้นก็ครึ่งเดือนก่อนน้ำมา แล้วน้ำอยู่กับเราก็ 11 วันแล้ว ว่างแล้วตอนนี้จะอ่านย้อนหลังกลับไปทบทวนความรู้เดิมให้กลับมาใหม่ และเป็นกำลังใจให้ผู้ประสบภัยนี้ด้วยนะคะ

สวัสดีค่ะ คุณ arthas ^^

ไม่สายหรอก เพิ่ง 5:53am เอง ยังเช้าตรู่อยู่เลย ถ้าดูจากเวลาในโพสต์

ตั้งแต่เมื่อวานที่เวปมีปัญหา วันี้ดูสมาชิกที่เข้ามาก็เงียบๆ นะ สงสัยเมื่อคื่นช้อนของกันจนดึก และรอลุ้นปล่อยเย็นนี้แน่ๆ !53

ตั้งแต่เมื่อวานที่เวปมีปัญหา วันี้ดูสมาชิกที่เข้ามาก็เงียบๆ นะ สงสัยเมื่อคื่นช้อนของกันจนดึก และรอลุ้นปล่อยเย็นนี้แน่ๆ !53

หุหุ แน่นอนคุณเกี้ยมอี๋ รอลุ้นคืนนี้ต่อ

วันนี้ตลาดทองคำสหรัฐจะปิดทำการค่ะ เนื่องจากวันทหารผ่านศึก การซื้อขายอาจเบาบาง ต้องระมัดระวังด้วยค่ะ (รวมถึงตัวเองด้วย)

คุณเกี้ยมอี๋คะ วันนี้เงียบจังไม่ครึกครัก เวลาขึ้นก็สนุก วันนี้ใบตองว่าน่าชื้อออก ใบตองชื้อแล้วล่ะ เมื่อวานก็ชื้อ คอยดูนะ คืนนี้ขึ้นแน่ ปีใหม่ยังรอเราอยู่

ฝรั่งแก้ปัญหาไม่ตกหรอก คิดเองนะคะ ทองก็คือทอง ใครๆก็อยากได้ ฮิๆๆๆๆๆ

คืนนี้ คงตัดสินใจ ไม่นั่งจ้องตากันแล้วนะคะ พรุ่งนี้เช้าก็รู้ แฮะๆๆๆๆๆ

วันนี้ตลาดทองคำสหรัฐจะปิดทำการค่ะ เนื่องจากวันทหารผ่านศึก การซื้อขายอาจเบาบาง ต้องระมัดระวังด้วยค่ะ (รวมถึงตัวเองด้วย)

อ้าว ถ้าตลาดเมกา ปิด คืนนี้จะได้ลุ้นชมั้ยนี่ช

คุณเกี้ยมอี๋คะ วันนี้เงียบจังไม่ครึกครัก เวลาขึ้นก็สนุก วันนี้ใบตองว่าน่าชื้อออก ใบตองชื้อแล้วล่ะ เมื่อวานก็ชื้อ คอยดูนะ คืนนี้ขึ้นแน่ ปีใหม่ยังรอเราอยู่

ฝรั่งแก้ปัญหาไม่ตกหรอก คิดเองนะคะ ทองก็คือทอง ใครๆก็อยากได้ ฮิๆๆๆๆๆ

เมี่อคีนได้ตอน ๑๗๔๒ ตอนตกมากๆ ออนไลน์ที่เล่นก็มีปัญหากว่าจะซื้อได้ราคาก้ได้ที่ี่ 25538

คุณเด็กขายของไม่อยู่ สงสัยได้งานที่ศิริราช แล้วใช่ไหม ( เป็นหมอคนหรือหมอนวด ) !53