ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

Bloomberg Consumer Confidence

Actual:-35.9

Forecast:

Previous:-36.3

Importance: Currency:USDSource Of Report:Bloomberg (Release URL)

OverviewChartHistory

The Bloomberg Consumer Confidence Index measures views on the condition of the U.S. economy, personal finances and the buying climate. The survey was formerly sponsored by ABC News since 1985.

A higher than expected reading should be taken as positive/bullish for the USD, while a lower than expected reading should be taken as negative/bearish for the USD.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ๊เกี้ยมอี๋! กัปตัน อีกคนแระ ทำให้เราคิดมาก 5555+ :D :D :D

นอกตลาดดีแล้ว เจ้สับสนมากพอแล้ว ป๋าแทงลง กัปตันแทงขึั้น เมาฉิบ

นอกตลาดดีแล้ว เจ้สับสนมากพอแล้ว ป๋าแทงลง กัปตันแทงขึั้น เมาฉิบ

ทองก็ทั้งขึ้นและลง เวียนหัวไปตามๆกัน เจ้รอลากทีสักวัน พรุ่งนี้กลางคืนเป็นอย่างช้า ได้เฮไม่มีโฮ ครับ

ขอบคุณคุณป๋า คุณกัปตัน คุณarthas คุณเกี้ยมอี๋ คุณpasaya และทุกๆท่าน

สำหรับความรู้ คำแนะนำและความบันเทิงต่างๆ :01

สวัสดียามค่ำมาก ๆ ครับ

วันนี้พาภรรยาไปทานข้าว ชอปปิ้ง มา

อดเฝ้าตลาด ราคาเหวี่ยง ...

เพื่อน ๆ เป็นไงบ้างครับ

ขอบคุณคุณป๋า คุณกัปตัน คุณarthas คุณเกี้ยมอี๋ คุณpasaya และทุกๆท่าน

สำหรับความรู้ คำแนะนำและความบันเทิงต่างๆ :01

บันเทิง กะ ลามกได้ อย่างอื่นไม่ค่อยได้จ๊ะ แต่อาจได้ความรู้จากที่เจ้ถามป๋าก็ได้ เพราะรู้ว่าบางคนไม่กล้าถาม

บันเทิง กะ ลามกได้ อย่างอื่นไม่ค่อยได้จ๊ะ แต่อาจได้ความรู้จากที่เจ้ถามป๋าก็ได้ เพราะรู้ว่าบางคนไม่กล้าถาม

ว้า คุณเกี้ยมอี๋ รู้ทันจริงๆ สุดยอดดดดเลยค่ะ :32

Res: 1650, 1653, 1657, 1663

Sup: 1639, 1635, 1625, 1622

ปล. ถือว่าวันนี้คืนนี้ ฝรั่งให้ช่วงต้านรับ สวิงกว้างมากๆๆ

http://www.fxstreet.com/technical/analysis-reports/technical-summary-for-commodities/2013/02/14/

US$1639 เป็นแนวรับแรกของคืนนี้ รับไม่ไหว ! แตกแล้ว

คุณป๋าค่ะ 39เหนียวจังค่ะ อลันป้อด ปิดเอสไปต้ังหลักก่อนนะคะ

ตั้งแต่ตอนเย็นเทส3 คร้ังแล้วค่ะ

ขอบคุณคุณป๋ามากๆนะคะ :01

แล้วเจ้ชอบให้แทงแบบไหนละ :uu แทงขึ้นหรือแทงลง หรือแทงขึ้นๆลงๆ

แล้วเจ้ชอบให้แทงแบบไหนละ :uu แทงขึ้นหรือแทงลง หรือแทงขึ้นๆลงๆ

ไอ้เวนคนจะนอน มาลามกอีก

คุณ luk หายไปนานนะคะ เข้ามาวันวาเลนไทน์เลย แล้วคุณ luk ว่าแทงขึ้นหรือลงดีคะ (ทองค่ะอย่าคิดเป็นอย่างอื่น) แล้วแฟนคุณ luk ท้องหรือยังคะอยากแสดงความยินดีด้วยจัง

ไอ้เวนคนจะนอน มาลามกอีก

ไอ้เราก็นึกว่าเจ้นอนแล้ว เลยแอบมาแซวทิ้งไว้ เป็นไงบ้างเจ้ทองช่วงนี้

คุณ luk หายไปนานนะคะ เข้ามาวันวาเลนไทน์เลย แล้วคุณ luk ว่าแทงขึ้นหรือลงดีคะ (ทองค่ะอย่าคิดเป็นอย่างอื่น) แล้วแฟนคุณ luk ท้องหรือยังคะอยากแสดงความยินดีด้วยจัง

ขอบคุณครับ ยังไม่ท้องนี่สิ แต่ไม่คิดมากช่วงนี้ปล่อยธรรมชาติครับ

ส่วนทอง ส่วนตัวช่วงนี้ไม่ยุ่งอยู่แล้วครับ ทำนิวโลตลอด สภาวะขาลงนิ่งๆ ไว้ดีกว่า ตอนนี้กะลังสนุกกะการเทรดหุ้นมันส์มือมาก รู้งี้เล่นตั้งนานแล้ว....555