ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดียามเช้านอนหลับฝันดี ตื่นมาแทบตกใจ 1635

ป๋าอุสาห์เตือนแล้วเราก็อุสาห์ถามว่าจะลงมาอีกรอบเหรอ ใจก็ว่าจะกดคัทแล้ว เพราะดูแล้วมันค้างคามานานมานาน

แต่มีเสียงเชียร์ว่าพรุ่งนี้จะขึ้น อดทนไว้ เลยไปนอน

งานนี้ไม่โทษใคร โทษตัวเอง อย่างเดียวดีทียังไม่ถัวไปอีกไม้ เอาไงกัน รอป๋ามาบ่นอีกรอบดีกว่า

บทเรียนราคาแพง ชอบดูราคาเป็นบาท ไม่ยอมดู spot ดีที่โยนทิ้งไป สองไม้เหลือแค่ไม้เดียว

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

US$1,636 ถึงเป้าหมายของเด็กขายของ

ปล. ซื้อคืนนะครับ

คุณป๋าค่ะ 39เหนียวจังค่ะ อลันป้อด ปิดเอสไปต้ังหลักก่อนนะคะ

ตั้งแต่ตอนเย็นเทส3 คร้ังแล้วค่ะ

ขอบคุณคุณป๋ามากๆนะคะ :01

" รู้งี้ื "

" รู้งี้ื "

ตื่นมาร้องจ้ากกกกเลย รอมา3 วัน ฮือๆ :065

เขกหัวตัวเอง ใจไม่น่ิงเอง

ไม่เป็นไร เอาใหม่ รอลอกการบ้านคุณป๋าต่อนะคะ

ขอบคุณคุณป๋ามากๆค่ะ :01

" รู้งี้ื "

ด้วยคนขอรับ ปิด S ไปตอน 38 :_02

กราฟทองฯ รหัส 12,26,9 และ 5,35,9 ในตอนนี้ เส้นแดงก็ยังอยู่ข้างล่าง บ่งบอกว่า " ลงต่อไป " จริงหรือเปล่า ทุกอย่างขึ้นอยู่กับขาใหญ่

รหัส 7,5,2 เส้นแดงก็เห็นอยู่ว่า วิ่งขนานใต้เส้นดำ

คุณนาย Aiya อย่าลืมซื้อคืนนะย่ะ !!!!!

จากกราฟฯ และสถานการณ์ตอนนี้ จะมี Rebound และอย่าคิดว่าจะขึ้นไปเยอะ นิดหน่อยเท่านั้น จะเฮ ! ก็เพราะพรุ่งนี้ เสาร์-อาทิตย์ ตลาดฯ ปิด จึงเป็นที่มาของสัญลักษณ์ดังนี้

ปล. ทิศทางแนวโน้ม รอฝรั่งฯ มาบอก อนึ่ง บางสิ่งที่ผมโพสต์ไปแล้ว ถึงแม้จะถามอีก เช่น แนวรับเท่าไหร่ ผมก็จะไม่โพสต์ซ้ำ เปลืองเนื้อที่ไป 1 โพสต์ของเฮียกัมพลเปล่าๆ จึงควรที่จะอ่านย้อนหลัง หรือ จดเอาไว้. การผลุบๆโผล่ๆ แล้วเอาความสะดวกในตัวเอง เมื่ออยากรู้ ผมไม่สนับสนุนข้อมูลนะครับ

สวัสดีครับทุกท่าน ก่อนอื่นขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ :_087 เมื่อวานมั่นใจว่าไม่หลุด 1640 เพราะรับได้มา 2 วันและในหลายเวลา แต่ในที่สุดก็หลุดลงมาครับ แนวรับต่อไปน่าจะติดแถว 1625 ที่เป็นโลว์เก่า หากยังไม่จบอาจไปที่ 1617 แล้วต่อไปที่ 1600 ครับ เลวร้ายที่สุดก็ 1585 นะครับ วันนี้หากดีด ต้านคือ 1640 และ 1652 ยืนได้ไปต่อครับ

หวังว่าการหลุดลงมานี้ คงเป็นแค่การกินสต็อปลอสของขาแอลนะครับ แล้วลงมา 4 วัน วันนี้คงขึ้นให้เป็นศุกร์หรรษาครับผม

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

.

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ขอบคุณ ท่านเด็กขายของ เป็นอย่างสูงนะคะ แอบติดตามมาตลอดคะ

ชอบมากคะ ความมั่นใจและมั่นคงของท่าน อิอิ

ปิดเอสที่ 34 เรียบร้อยแล้วคะ รอดีดนิดนึง คืนนี้ค่อยลุ้นใหม่

ขอให้ ท่านอยู่เป็นแนวทางแบบนี้ตลอดไปนะคะ

น้ำใจของท่าน ต้องนำสิ่งดีดีตอบแทนท่านแน่นอนคะ สาธุๆ