ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ทำไม ค่าเงินบาท มันวิ่งผันผวนเหลือเกินครับ ขนาดน้ำท่วมแล้วนะ

น่าจะไหลไปตามน้ำสิครับ ไหลแบบอ่อนตัวนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รบกวนถามคุณเสม และผู้รู้ทุกท่าน ถ้าจะเข้ายางพาราafet ต้องรอให้ระบบแดงก่อนใช่ไม๊ครับหรือตอนนี้ย่ออยู่ให้เข้าได้ครับ ขอบคุณครับ

สวัสดีอาเฮียแบทแมน ผมสงสัยว่าอาเฮียคงยังไม่รู้ว่าผมทำโรงงานเสื้อยืดส่งออกอยู่อ่ะครับ ถ้าอาเฮียต้องการใช้เสื้อยืดจำนวนเยอะนี่ ไม่ต้องไปหาที่ไหนไกลให้ลำบากเลยเฮีย ของดีราคาถูกอยู่ใกล้ๆเฮียนี่เอง ติดต่อมาได้เลยครับสำหรับอาเฮียแบทแมนถูกสุดๆคร๊าบบ..:lol::lol:

เสื้อ Thaigold.info ที่จะแจกในงานสัมมนา

กำลังติดต่อเจ้าที่เคยทำประจำอยู่น่ะครับ เป็น

เสื้อ polo สีน้ำเงินเข้มคอปกสีเขียวอ่อน มีกระเป๋าเสื้อ (สีเดียวกับเว็บเลยทั้งสองสี)

ปักLogo สามจุดคือ www.thaigold.info ที่ด้านหลัง

Logo thaigold ที่กระเป๋าเสื้อ และ Logo GT ตัวเล็กๆที่แขนเสื้อข้างขวา

ตอนนี้ อาเฮียกัมพลเป็นสาวกหมอเขียวแบบเต็มตัวแล้วครับ

เลยขอเน้นสีเขียว ที่จริงจะทำเสื้อสีเขียวอ่อนด้วยนะครับ

กลัวจะไม่กล้าใส่กัน

คิดว่าคงต้องส่งมอบงานกันไปแล้ว

คงต้องเป็นโอกาสหน้าแล้วกันครับ

ท่านใดที่จองงานสัมมนา ก็คุ้มแล้วครับ

ได้ความรู้แถม มีเสื้อเป็นของที่ระลึกกลับบ้าน ด้วย

เฮียกัมพลเน้นให้ GT จัดแบบไม่หวังผลกำไร

หักลบค่าใช้จ่ายก็เกือบพอดีกันเลย

ราคาทองดูแบบง่ายๆไม่ต้องดูเทคนิคราคาทองคำเด้งไม่ผ่าน 1,350

ก็เลยร่วงลงแรงแนวรับที่จะลงไปหาคือ 1,300

ว่าราคาทองบ้างตอนนี้อมแอลไว้ ปากสั่นเลยครับ

หายใจไม่คล่องท้อง

ดันหาเรื่องเล่นกับคลื่น Rebound

กะว่าจะออกตรง 1,350 แต่คลื่นซัดสูงไม่ถึง

แล้วน้ำก็แห้งลงไหลลงแรง จนคว้าจับเรือขึ้นไม่ทัน

เคว้งคว้างกลางทะเล แต่ไม่ดอยครับ 555

รอจังหวะคลื่นซัดโถมเข้ามาใหม่ ค่อยหาทางเกาะกาบเรือหนี

ไม่เป็นไรครับ เสบียงกรังยังเต็มท้อง

อมแอลไว้ ไม่กินอะไรอีกได้หลายวันเชียว

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

สวัสดีค่ะ เฮียBatman

สอบถามเพิ่มเติม เรื่องเสื้อหน่อยนะค่ะ

มีให้ระบุ ขนาดเสื้อ ด้วยไหมค่ะ เสื้อแบบหญิง แบบชาย

และ Size เสื้อค่ะ

แบบว่า..แบบว่า...อยากได้ใส่พอดีตัว และ ใส่แล้วสวยยิ่งขึ้น นะค่ะ !53 !53

!thk !10 !thk !10

โชคดีัจังค่ะนายห้าง ที่หมู่บ้านพี่ก็มีแต่คนตุนไว้เหมือนกัน ตุนเยอะด้วยจะ อตร.มั้ยคะ

ต้องรีบปล่อยรึปล่าว :lol:

สวัสดีค่ะ เฮียBatman

สอบถามเพิ่มเติม เรื่องเสื้อหน่อยนะค่ะ

มีให้ระบุ ขนาดเสื้อ ด้วยไหมค่ะ เสื้อแบบหญิง แบบชาย

และ Size เสื้อค่ะ

แบบว่า..แบบว่า...อยากได้ใส่พอดีตัว และ ใส่แล้วสวยยิ่งขึ้น นะค่ะ !53 !53

!thk !10 !thk !10

ข่าวดี เฮียกัมพล สั่งขนาด XL บอกให้ทำให้เยอะๆเพราะ

คนตัวใหญ่เยอะ แต่เคยบอกแกว่า เอาขนาดพอดีตัวดีกว่า

ญ.จะใส่รัดรูป โชว์สัดส่วนแบบพี่แว่นตา

และส่วนตัวผมขอใส่ Size M จะได้โชว์พุง 555

น่าจะแก้ไข ขนาดได้ทันนะครับ

เดี๋ยวจะแจ้งเฮียกัมพลทราบ เพราะแกจะกลับมาที่มั่น

ภายในวันจันทร์นี้แล้ว

เค้าอยากได้ไซร์Sค่ะเฮีย แบบว่าเอวบางร่างน้อยค๊ะ :P :wub: :wub:

สวัสดีเฮียแบทแมนครับ ด้วยความยินดีครับเฮีย..แต่โรงงานผมนี่ทำแต่เสื้อยืดคอกลม คอวี แล้วก็เสื้อแฟชั่นผู้หญิงอ่ะเฮีย ยังไม่ได้ทำเสื้อคอปกนะเฮีย..เรียนให้ทราบครับผม :lol: :lol:

สุดยอดครับ เฮีย ใครอ่านบอดนี้ อย่าลืมสมทบทุนช่วยเหลือน้ำท่วมกันด้วยนะครับ

เงินที่หามาได้ ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรงคืนสังคมบ้างนะครับ

ขอให้เจริญๆๆๆๆๆๆๆกันนะครับ

ขอบคุณนะคะ คุณ boom_b-b

-ช่องทางบริจาคค่ะ

http://www.thaigold....9650#entry49650

เสื้อ Thaigold.info ที่จะแจกในงานสัมมนา

กำลังติดต่อเจ้าที่เคยทำประจำอยู่น่ะครับ เป็น

เสื้อ polo สีน้ำเงินเข้มคอปกสีเขียวอ่อน มีกระเป๋าเสื้อ (สีเดียวกับเว็บเลยทั้งสองสี)

ปักLogo สามจุดคือ www.thaigold.info ที่ด้านหลัง

Logo thaigold ที่กระเป๋าเสื้อ และ Logo GT ตัวเล็กๆที่แขนเสื้อข้างขวา

ตอนนี้ อาเฮียกัมพลเป็นสาวกหมอเขียวแบบเต็มตัวแล้วครับ

เลยขอเน้นสีเขียว ที่จริงจะทำเสื้อสีเขียวอ่อนด้วยนะครับ

กลัวจะไม่กล้าใส่กัน

คิดว่าคงต้องส่งมอบงานกันไปแล้ว

คงต้องเป็นโอกาสหน้าแล้วกันครับ

ท่านใดที่จองงานสัมมนา ก็คุ้มแล้วครับ

ได้ความรู้แถม มีเสื้อเป็นของที่ระลึกกลับบ้าน ด้วย

เฮียกัมพลเน้นให้ GT จัดแบบไม่หวังผลกำไร

หักลบค่าใช้จ่ายก็เกือบพอดีกันเลย

ราคาทองดูแบบง่ายๆไม่ต้องดูเทคนิคราคาทองคำเด้งไม่ผ่าน 1,350

ก็เลยร่วงลงแรงแนวรับที่จะลงไปหาคือ 1,300

ว่าราคาทองบ้างตอนนี้อมแอลไว้ ปากสั่นเลยครับ

หายใจไม่คล่องท้อง

ดันหาเรื่องเล่นกับคลื่น Rebound

กะว่าจะออกตรง 1,350 แต่คลื่นซัดสูงไม่ถึง

แล้วน้ำก็แห้งลงไหลลงแรง จนคว้าจับเรือขึ้นไม่ทัน

เคว้งคว้างกลางทะเล แต่ไม่ดอยครับ 555

รอจังหวะคลื่นซัดโถมเข้ามาใหม่ ค่อยหาทางเกาะกาบเรือหนี

ไม่เป็นไรครับ เสบียงกรังยังเต็มท้อง

อมแอลไว้ ไม่กินอะไรอีกได้หลายวันเชียว

คุณแบทแมนคร้า วันจันทร์จะลงต่อน่าจะถึงเท่าไหร่ และจะมีรีบาวน์มั้ย ประมาณเท่าไหร่คร้า ช่วยบอกตัวเลขในใจหน่อยนาคร้า !01 !01 !01 !57

早上好!อรุณสวัสดิ์เฮียแบทแมนครับ :lol: :lol: อรุณสวัสดิ์เพื่อนๆทุกคนด้วยครับ :lol: :lol:

ถูกแก้ไข โดย Mr.Li

อรุณสวัสดิ์เช้าวันจันทร์ครับ

เรื่องเก่าไม่อยากเล่าถึง เพราะมันเสียวไส้จริงๆ

ร่วงลงไปหลุดแนวรับ $1,318 ลงไปถึงแนวรับที่ $1,315

นึกว่าจะดีดไม่ขึ้นลงต่อไปซะแล้ว

ท้ายที่สุดดีดกลับขึ้นมาได้จนอยู่ที่ $1,337 ในเวลานี้

วันนี้คาดเดาว่าราคาทองคำคงค่อยๆย่องกลับขึ้นมาอย่างช้าๆ

เพราะถ้าดีดกลับขึ้นมาแรง อาจจะโดนนักเลงหัวไม้ตีกลับลงไปได้

คาดเดาว่าราคาทองจำมีแนวรับที่ $1,334.5 และถัดไปที่ $1,331.5

หลังจากนั้นจึงค่อยๆดีดกลับขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่

$1,340 และ $1,347 นะครับ

ถึงตรงนั้นแล้วค่อยมาว่ากันใหม่ครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง