ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ลือกันว่า คืนนี้ BatMan จะสยายปีก กางออกนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะ.. มดแดงรอเกาะปีกแถวๆนั้นค่ะ

+1ค่ะ เฮียแบท หลุดแนวรับมา สมาคมก็ราคาเดิม กะว่าจะรอลงอีกซัก 50 บาท จะสอยเพิ่ม

สงสัยตกรถซะแล้ว น่าจะลงลิฟท์มาอีกซักทีแล้วค่อยพุ่ง !thk !thk !thk

+1ค่ะ เฮียแบท น่าจะลงลิฟท์มาอีกซักวัน แล้วค่อยย่องขึ้นไปใหม่ จะได้สอยเพิ่ม วันศุกร์ได้มาน้อยไปหน่อย !53 !53 !thk !thk !thk

ขอบคุณครับ

สวัสดียามค่ำนะครับ

เมื่อเช้าราคาทองคำเดาไว้ว่าจะร่วงลงแค่ $1,338 แต่ราคาทองมีแถม

ร่วงลงไปถึง $1,334-$1,335 ผมก็เลยมีแถมวิเดาให้ช่วงเย็นทดแทนแก้กัน

ผลคือราคาทองร่วงลงมาจุดนัดพบตามคาดเดา

เดาไว้ $1,328 ลงไป $1,327.9 (ผมเดาจริงๆนะครับ)

สงสัย Spider Man กลับมาปฎิบัติหน้าที่ตามคำสั่งอีกเช่นเคย

หลังจากนั้น Batman Pattern ก็เริ่มสลัดปีกกางขึ้นทันที

ตอนนี้ราคาทองคำดีดขึ้นมาสูงสุด $1,342

แล้วร่วงลงมาอยู่ที่ $1,339 ในขณะนี้

เลยขอแถมวิเดายามดึก Midnight Dao

ตอนนี้ราคาทองคำขึ้นมาทดสอบแนวต้านแรกที่ $1,340

คาดว่าน่าที่จะปรับฐานย่อยแถวๆนี้ก่อน

ที่จะขึ้นไปทดสอบแนวต้านถัดไปที่ $1,349

ถ้าหากทะลุ $1,349 ได้ Batman Pattern คงได้สยายปีกเต็มที่ถึง

$1,363 up เลยนะครับ ผมมักน้อย !ee

ถ้าหากทะลุ $1,349 ได้ Batman Pattern คงได้สยายปีกเต็มที่ถึง

$1,363 up เลยนะครับ ผมมักน้อย 07baa27a.gif

น้องใหม่ขอฝากตัวด้วยนะคะ

ถือ K-GOLD อยู่ ตั้งแต่ NAV 10.8 ยังไม่ยอมคาย มีแต่จะซื้อเพิ่มคะ

ตอนนี้ควรเข้าไปรับได้หรือยังคะ ในใจรอที่ 1270-1280 แต่ดูท่าจะจมไม่ลึกเลยแฮะ

ยังคงรอของถูกต่อไป ไม่รีบๆ มีใครรอต่ำ 1300 กันบ้างไหมคะ ^^

อรุณสวัสดิ์เช้าวันพุธครับ

K-Gold เล่นไม่เป็นครับ เข็ดจาก K-Oil แล้วซื้อตอนบาร์เรลละ 70

ไปขายบาร์เรลละ 79 ไปเอาราคาของวันไหนก็ไม่รู้ ตอนตี1-ตี4 มาให้ผม

ถาม จนท.ก็ไม่มีใครให้คำตอบผมได้

กะเวลายากซะยิ่งกว่าการกะระยะยิง M79 ของราคาทองซะอีก

กำไรหด เหลือจึ๋งเดียว ไม่เล่นแล้วครับ

ถนัดแต่ทองแท่งกับ GF ว่าถนัดๆยังโดนกัดบ่อยเลย ขอ บอก :wub:

ราคาทองคำวิ่งตามที่คาดเดาไว้เหมือนเด็กว่านอนสอนง่าย

ไม่ดื้อ ไม่ออกนอกลู่นอกทาง (คนละ Side Wayที่เอ่ยประจำนะครับ)

เป็นเด็กดีอย่างนี้ดีแล้ว อย่าทำตัวเป็น Bad Boy เลย เสียวว ครับ

วันนี้ขอเดาต่อเลยนะครับ เพราะเมื่อคืนมี Midnight Dao ไปแล้ว

วันนี้ขออัญเชิญเพลงพระราชนิพนธ์ของในหลวง

ความฝันอันสูงสุด ชื่อเพลงช่างเหมาะเหม็งกับสถานการณ์ปัจจุบันของผมมาก

เพราะผมขอราคาทองแค่ $1,363 แต่ในภาพสามารถไปได้ถึง $1,377

แต่ผมก็จะขอยึดหลักการ พอเพียง ของในหลวงตรงแค่ $1,363 ก็พอแล้วครับ

ผมมักน้อย แต่กินบ่อย กินจุครับ

ว่าแต่ขอให้ฝ่าด่านความฝันอันใกล้ที่ $1,345 $1,350 ไปให้ได้ก่อนเหอะ

เอ้าาาาา...............ตื่นๆๆๆ ได้เวลาไปทำงานแล้วววววว

มัวแต่นอนฝันน้ำลายไหลยืดอยู่นั่นแหละ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ขอบคุณค่ะเฮียแบทแมน ตามฝันอันสวยหรูด้วยคนค่ะ+1ค่ะ :lol:

อรุณสวัสดิ์เช้าวันพุธครับ

K-Gold เล่นไม่เป็นครับ เข็ดจาก K-Oil แล้วซื้อตอนบาร์เรลละ 70

ไปขายบาร์เรลละ 79 ไปเอาราคาของวันไหนก็ไม่รู้

กำไรหด เหลือจึ๋งเดียว ไม่เล่นแล้วครับ

ถนัดแต่ทองแท่งกับ GF ว่าถนัดๆยังโดนกัดบ่อยเลย ขอ บอก :wub:

ราคาทองคำวิ่งตามที่คาดเดาไว้เหมือนเด็กว่านอนสอนง่าย

ไม่ดื้อ ไม่ออกนอกลู่นอกทาง (คนละ Side Wayที่เอ่ยประจำนะครับ)

เป็นเด็กดีอย่างนี้ดีแล้ว อย่าทำตัวเป็น Bad Boy เลย เสียวว ครับ

วันนี้ขอเดาต่อเลยนะครับ เพราะเมื่อคืนมี Midnight Dao ไปแล้ว

วันนี้ขออัญเชิญเพลงพระราชนิพนธ์ของในหลวง

ความฝันอันสูงสุด ชื่อเพลงช่างเหมาะเหม็งกับสถานการณ์ปัจจุบันของผมมาก

เพราะผมขอราคาทองแค่ $1,363 แต่ในภาพสามารถไปได้ถึง $1,377

แต่ผมก็จะขอยึดหลังพอเพียงของในหลวงตรงแค่ $1,363 ก็พอแล้วครับ

ผมมักน้อย แต่กินบ่อย กินจุครับ

ว่าแต่ขอให้ฝ่าด่านความฝันอันใกล้ที่ $1,345 $1,350 ไปให้ได้ก่อนเหอะ

เอ้าาาาา...............ตื่นๆๆๆ ได้เวลาไปทำงานแล้วววววว

มัวแต่นอนฝันน้ำลายไหลยืดอยู่นั่นแหละ

:) ขอให้ฝันของพวกเรา ชาวไทยโกลด์ เป็นจริงค่ะ :wub: :wub:

เชียให้ Batman คาย L ที่ 1368 ด้วยคน ส่วนผมสำลัก L ออกมาตั้งแต่ 1317ไปแล้ว ยังบาดเจ็บอยู่