ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อรุณสวัสดิ์เช้าวันศุกร์ครับ

วันนี้งานยุ่งๆ นึกว่าจะไม่มีเวลามาวิเดาซะแล้ว

ขอเข้าเป้า เข้าประเด็นเลยครับ

คาดว่าราคาทองคำกำลังสะสมพลัง

เพื่อที่จะหาทางฝ่าด่าน บ้านทรายทอง

ต้องเจอกับ ชายสั้น ชายกลาง และชายยาว

ถึงจะได้สมหวังกับชายสี่(บะหมี่เกี๊ยว)

ตอนนี้ขอชายกลางก็หรูแล้วครับ 555

เพราะวันเวลาเหลือน้อยลงเต็มทน

อาทิตย์นี้ก็ Haloween วันผีฝรั่งหลอกแล้ว

ต่อวันอังคารก็จะเจอ FED มาหลอกอีกตามเคย

คาดเดาว่า ราคาทองจะมีแนวต้านที่ $1,343

และแนวต้านถัดไปที่ $1,347 ครับ

ถัดไปอีกก็ ชายกลาง $1,353 ครับ

วันนี้ขอสั้นๆแค่นี้ก่อนครับ

ไปทำงานก่อน โชคดีครับทุกท่าน

ขอบพระคุณมากครับ ว่าแต่อยากเห็นชายใหญ่บ้างจังเลย !54 !54 !54

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

และแล้ว BatMan Pattern ก็กางปีก โบยบินสูดอากาศอันแสนสดชื่น

ที่บริเวณ $1,360 จนได้ ผมคงได้คายลูกอมแอล

แล้วร้องเพลง พระราชนิพนธ์ ความฝันอันสูงสุดในวันจันทร์นี้มั้ง

บอกแล้วไงครับ ผมมักน้อย และพอเพียง ตามนโยบายในหลวงท่านครับ

ได้เวลานอนในที่สูงอีกแล้ว ฝันดีครับทุกท่าน

ขอบคุณครับเฮีย รอแนวทางวันจันทร์อีกทีครับ

ปิดแอลแล้วเหมือนกันคะ ขอบคุณเฮียแบล๊คมากคะ วันจันทร์มาวิเดาต่อนะคะ :lol:

ขอนำภาพในอดีตของบ้านทรายทอง

เมื่อสองวันก่อนมาให้ชมนะครับว่า

ตอนนี้ติดแนวต้านแรก ความฝันอันใกล้(ชายสั้น) $1,345 อยู่

ถ้าฝ่าไปได้ก็จะเจอ ความฝันอันกลาง(ชายกลาง) $1,353

แล้วท้ายที่สุดก็จะพบรักกับ ความฝันอันสูงสุด (ชายยาว) $1,363 หรือไม่

(บอกแล้วไงครับ ว่าผมพอเพียง ขอ 1,363 ก็พอ)

ถ้าสามารถไปถึงได้ก็ไปพบกันที่ ชายสี่ บะหมี่เกี๋ยว ครับ

ขอตัวไปนอนฝันในที่สูงเอาเคล็ดก่อนนะครับ

หวังว่าคงไม่ละเมอตกหมอน ตกเตียง คอเคล็ดไปซะก่อนล่ะครับ

ฝันดีครับทุกท่าน

ฺBATMAN นาย แม่น มากกกกกก !gd !gd !gd ตกลงพระเอกเราจะเอาตัวเลขที่เท่าไหร่ดีครับ $1,363 ตามที่เขียน หรือ $1,377 ตามในรูป !uu !53

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

เฮียแบทแมน ราคานี้ยืนถึงเช้าวันจันทร์ จะได้ปิดแอลล่ะ

รอมาหลายวัน คงจะสมหวังน่า.............

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ฺBATMAN นาย แม่น มากกกกกก !gd !gd !gd ตกลงพระเอกเราจะเอาตัวเลขที่เท่าไหร่ดีครับ $1,363 ตามที่เขียน หรือ $1,377 ตามในรูป !uu !53

ขอบคุณครับ ตัวเลข $1,363 จะเป็นชายสั้น แล้วตอนนี้

ถ้าสามารถผ่านไปได้ในวันจันทร์ ก็ร้องเพลง

ความฝันอันสูงสุดวันอังคารครับ

แต่ผมพอเพียงตามที่เคยบอก $1,363

จะขอคายแอล ที่อมไว้นานพอควรเลยรอบนี้ (อาทิตย์นึงได้มั้ง)

ไม่อยากเล่น หัว ก้อย กับ FED ครับ มันชอบเล่นขี้โกง

เบื่อมัน ครับ......เล่นหลอกวัน Halloween แล้ว ยังไม่พอ จะมาเล่นต่ออีก.... !034

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ตามดูเฮียแบทมาซักพักใหญ่ แม่นมากคับ แต่รอบนี้ต้องขอคารวะหนึ่งไหใหญ่ สุดยอดดดดดดดดดดดด

ไหนๆก็อมมาอาทิตย์กว่า อมอีกนิดไปเลยเฮีย ทองกำลังหวานเลย ฮ่าาาาาาาาาาาา :rolleyes:

ขอบคุณครับ เสียวอยู่เหมือนกันว่าจะโดนมันหลอกรึเปล่าเพราะตอนนี้เกือบจะทุกคนมองขึ้นหมด เกิดวันพุธประกาศผลออกมาผิดคาดละก็.....สยอง

ขอบคุณ สำหรับการวิเดา อันแม่นยำ มาตลอด แถมมีอารมณ์ขันคลายเครียดด้วย !031