ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เฮียกัม ก็เด้งน้อยซะเมื่อไหร่ ลดน้ำหนักลังไป 13 โล หน้าใสเด้ง ตอนแรกหาสาเหตุ ไปตัดผมมาใหม่ ๆ รึป่าว ก็ไม่น่าใช่สาเหตุอย่างเดียว ที่แท้น้ำหนักลด กินอาหารสุขภาพ

หน้าใสจนต้องให้เจ๊แว่น รีบถ่ายรูปไว้ซะหน่อย

เคยมีเพื่อนบอกว่าจะพาไปดูแถวบ้าน สาวน้อยหน้าใส

เขาพาไปแถวคลองหลอด แล้วบอกนี่ไงยืนอยุ่แถวบ้านเพื่อนผม

ผมบอก มีแต่คุณป้า คุณยาย ไหน สาวน้อยหน้าใส

เขาบอก นี่ไง สาว(เหลือน้อย) หน้า ไสย(ศาสตร์) 555

ขำขัน คั่นเวลา รอราคาทองไม่ยอมลงซะที !53 !53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เคยมีเพื่อนบอกว่าจะพาไปดูแถวบ้าน สาวน้อยหน้าใส

เขาพาไปแถวคลองหลอด แล้วบอกนี่ไงยืนอยุ่แถวบ้านเพื่อนผม

ผมบอก มีแต่คุณป้า คุณยาย ไหน สาวน้อยหน้าใส

เขาบอก นี่ไง สาว(เหลือน้อย) หน้า ไสย(ศาสตร์) 555

ขำขัน คั่นเวลา รอราคาทองไม่ยอมลงซะที !53 !53

555555 บรรยายซะเห็นภาพเลยครับเฮีย !ghost !ghost !ghost

ขำขัน คั่นเวลา รอราคาทองไม่ยอมลงซะที 70bff581.gif 70bff581.gif

55555 เห็นภาพจริง ๆ ขำต่อไปก่อน ลุ้นปล่อยเคโกลด์ไป อย่าเพิ่งร่วงแรงนา รอก่อนเด้อ

เดาอีก

อาจ Test High อีกรอบคืนนี้ ก่อนร่วง จบรอบ 5 ของ wave3

เวลารับอยู่ที่ปลาย พย wave4 ก่อนจบ wave5 ของ 5 ที่ปลาย มีค 54

ไม่มีค่าให้ เวลาเป็นสำคัญครับ

Cloud Rider

สวัสดีเฮียแบทแมน ดูท่าทางวันนี้น้องทองดื้อ ไม่ค่อยเชื่อฟังแบทแมนนะเนี่ย? :lol:

สวัสดีครับ เฮีย แบทแมน ขอบคุณมากครับ สำหรับบทวิเดาของเฮียประจำวันจันทร์

อาทิตย์นี้ ทั้ง อาทิตย์ สงสัยราคาทองคงย่ำต๊อกอยู่แถวๆ 1,380-1,395 เพราะนักลงทุน

ทุกๆ คนคงเฝ้ามองการมาเยือนเอเชียของ โอบามา (ไปอินเดีย, อินโด, เกาหลีใต้ และ ญึ่ปุ่น) จบงานนี้ก็อาทิตย์ที่ 14

หลังวันนั้น คงมีอะไรตื่นเต้นออกมาอีกครั้ง นี่ขนาดปีใหม่อินเดียนะเนี่ย ยังไม่พุ่งเอา พุ่งเอา พุ่งทีเดียว หยุดป้วยเปี้ยนนานเลย

น่าเบื่อจังเลย ซื้อเข้าไม่ได้เลย

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

น้องทองว่ายวนเวียนอยู่ในอ่าง ไม่ไปไหน เด็กขายของจะเปิดน้ำอุ่นให้ล้นอ่างดีไหมครับ

มันจะได้ทะลักล้นเกิน 1,400 สักที เดี๋ยวเฮียแบทแมน ก็หาว่า เด็กขายของเป็นตัวการทำให้โลกร้อนอีกแน่ เปิดน้ำอุ่นทิ้งแบบนี้

น้องทองว่ายวนเวียนอยู่ในอ่าง ไม่ไปไหน เด็กขายของจะเปิดน้ำอุ่นให้ล้นอ่างดีไหมครับ

มันจะได้ทะลักล้นเกิน 1,400 สักที เดี๋ยวเฮียแบทแมน ก็หาว่า เด็กขายของเป็นตัวการทำให้โลกร้อนอีกแน่ เปิดน้ำอุ่นทิ้งแบบนี้

กร๊ากกกกก ขอเข้ามาขำเฮียแบทแมนก่อนนะคะคุณเด็กขายของ

คุณเด็กขายของขาขขขขขา ตัวการทำให้โลกร้อนเฮียแบทแมนคงไม่ว่าหรอกคะ

แต่ตัวการทำให้ทอง ไป 1400 เฮียเขาว่าแน่เพราะเฮียแบทแกโดดไปแล้วอะคะ55555

กร๊ากกกกก ขอเข้ามาขำเฮียแบทแมนก่อนนะคะคุณเด็กขายของ

คุณเด็กขายของขาขขขขขา ตัวการทำให้โลกร้อนเฮียแบทแมนคงไม่ว่าหรอกคะ

แต่ตัวการทำให้ทอง ไป 1400 เฮียเขาว่าแน่เพราะเฮียแบทแกโดดไปแล้วอะคะ55555

ก็ได้ยินว่า โดดไปตั้งแต่ 1,35X แล้ว เพราะเดี๋ยวไม่มีกระจิตกระใจเตรียมจัดสัมมนา เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา

ขืนรับอะไรไว้เยอะๆ มากๆ เดี๋ยวเฮียแบทแมนไม่หล่อครับ เรื่อง 1,400 อาทิตย์นี้ เด็กขายของเดาว่ายาก วิ่งอยู่แถวนี้แหละ เพราะช่วงนี้

เมียเด็กขายของมาคุม คงไม่เปิดน้ำล้น แต่คิดว่า จะไปลอยกระทงในอ่าง วางยาสลบเมียไปครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

งานสัมมนาหมดไปแล้ว ไม่มาวิเคราะห์ยามค่ำบ้างหรือครับ !54 ขอบคุณที่ร่วมจัดงานสัมมนาดีๆแบบเมื่อวานนี้นะครับ ขอจองงานหน้าก่อนเลยครับ แต่สถานที่เดิมไม่ดีนะครับ แคบไป !034

อรุณสวัสดิ์เช้าวันอังคารครับ

ราคาทองเมื่อคืนนี้ร่วงลงตามคาดแต่นิดเดียวเอง

ลงไปแนวรับที่วาดไว้ที่ $1,387หลังจากนั้นก็ดีดกลับขึ้นมา

แล้วทะลุแนวต้านเดิม $1,398 อย่างง่ายดายจนกระทั่งทะลุ

พุ่งขึ้นสูงสุดในประวัติศาสตร์โลกที่ $1,410

หลังจากนั้นราคาทองก็ร่วงลงจนกระทั่งมาอยู่ที่ $1,405 ในขณะนี้

วันนี้คาดเดาว่า คาดเดายาก มีเจ้ามือคอยคุม ทำราคา

เทคนิคเปลี่ยนแปลง ราคาทองสมควรลงกลับลากขึ้นต่อ

จากข่าว QE2 ลากขึ้นมาถึง$90 แล้วจากระดับต่ำสุด 3-4 วันก่อน

วันนี้ขอคาดเดาว่าราคาทองจะมีแนวต้านที่ $1,410

คาดว่าไม่น่าที่จะผ่าน หลังจากนั้นน่าจะร่วงลงมาที่แนวรับที่ $1,397 ครับ

ถ้าหลุดแนวรับ $1,397 ก็เจอกันตรง$1,380 ครับ

ขอสั้นๆแค่นี้ จะได้เจ็บตัวน้อยๆครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ขอบคุณคับเฮียแบทแมน .. แต่ถ้าพลิกล็อกหลุด1410 จะไปเจอแนวแข็งๆได้ตรงไหนอีกครับ