ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

laugh.gif แนวรับของคุณ แบทแมน มาแว้ววว wub.gif มีความหวังจะได้เกาะรถไฟทองคำกะเขามั่ง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสดิ์เช้าวันอังคารครับ

ราคาทองเมื่อคืนนี้ร่วงลงตามคาดแต่นิดเดียวเอง

ลงไปแนวรับที่วาดไว้ที่ $1,387หลังจากนั้นก็ดีดกลับขึ้นมา

แล้วทะลุแนวต้านเดิม $1,398 อย่างง่ายดายจนกระทั่งทะลุ

พุ่งขึ้นสูงสุดในประวัติศาสตร์โลกที่ $1,410

หลังจากนั้นราคาทองก็ร่วงลงจนกระทั่งมาอยู่ที่ $1,405 ในขณะนี้

วันนี้คาดเดาว่า คาดเดายาก มีเจ้ามือคอยคุม ทำราคา

เทคนิคเปลี่ยนแปลง ราคาทองสมควรลงกลับลากขึ้นต่อ

จากข่าว QE2 ลากขึ้นมาถึง$90 แล้วจากระดับต่ำสุด 3-4 วันก่อน

วันนี้ขอคาดเดาว่าราคาทองจะมีแนวต้านที่ $1,410

คาดว่าไม่น่าที่จะผ่าน หลังจากนั้นน่าจะร่วงลงมาที่แนวรับที่ $1,397 ครับ

ถ้าหลุดแนวรับ $1,397 ก็เจอกันตรง$1,380 ครับ

ขอสั้นๆแค่นี้ จะได้เจ็บตัวน้อยๆครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

Morning Call ครับ ความแม่นยำเริ่มกลับมา แตะ 1,382 แล้วดีดเลย สุดยอดเหมือนเคยครับ คุณแบทแมน !gd

ขอบคุณครับ ราคาเดายากจริงๆครับกำลังรอจังหวะเข้าอยู่ครับ

อรุณสวัสดิ์อาเฮียแบทแมน :lol: 555ในที่สุดน้องทองก็ลงจนได้ :lol: ....แล้วตัวอาเฮียเองก็ต้องระวังเวลาขับรถไปบีบแตรแถวนั้นนา..:lol:

อรุณสวัสดิ์เช้าวันพุธครับ

ราคาทองคำเมื่อคืนนี้ร่วงลงตามคาด(คาดมาหลายคาดแล้ว)

หลังทำสถิติพุ่งขึ้นสูงสุดในประวัติศาสตร์โลกอีกครั้งที่ $1,424.25

เหนือความคาดหมายไปถึง $14 เชียว งานนี้

ถือว่าแทงหวยตัวบนพลาด แต่แทงตัวล่างใกล้เคียง ก็ถือว่าเจ็ากันนะครับ

หลังจากนั้นราคาทองก็ร่วงลงจนกระทั่งมาอยู่ที่ $1,382

แล้วก็ดีดกลับขึ้นมายืนวัดใจนักเก็งกำไรอยู่ที่ $1,400 ในขณะนี้

วันนี้คาดเดาว่าน่าจะดีดกลับขึ้นได้บ้าง

หลังจากที่ลงแรง คาดว่าน่าที่จะไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ $1,403.35

ถ้าฝ่าไปได้ก็เจอแนวต้านถัดไปที่ $1,403.5

และถ้ามีแรงฮึดต่อก็เจอกันที่$1,408.28

หลังจากนั้น ภาวนา(เล่นอาคมแล้วครับ งานนี้)ขอให้ราคาทองร่วงลง มากหน่อย

สงสารขาเอส กันบ้าง คาดว่าน่าจะร่วงลงมาหาแนวรับแรกที่ $1,392.31

และถัดไปที่ $1,366 ครับ เพี้ยงงงงงง

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ปล.ไม่เข้าใจเรื่องบีบแตร ตรงนั้นอะครับ แบบว่า Innocent ช่วยขยายความหน่อยสิครับคุณ Mr.Li !uu

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ร่วงมาตามที่เฮียแบทบอกเลยคะ วันนี้ขอให้ดีดแล้วก้อลงมาที่ 1366ตามที่เฮียว่า หนูจะได้ปิดเอสซะที หรือจะลงมากกว่าจะก้อดีคะ ขอบคุณเฮียมากๆคะ:lol:

+1ค่าาาาาา เฮียแบท เพี๊ยงงงงง 1366 ขอบคุณค่ะ !thk !thk !thk

ปล.ไม่เข้าใจเรื่องบีบแตร ตรงนั้นอะครับ แบบว่า Innocent ช่วยขยายความหน่อยสิครับคุณ Mr.Li

อ้าวก็เฮียแบทแมนบอกว่า เพื่อนไปบีบแตรแถวนั้น แล้วสาวน้อยหน้าไสย ก็ขึ้นรถ

Mr.Li เขาก็เป็นห่วงอะคะ Innocent จริงอะเปล่าคะมุขเยอะขนาดนี้5555

ปล.ไม่เข้าใจเรื่องบีบแตร ตรงนั้นอะครับ แบบว่า Innocent ช่วยขยายความหน่อยสิครับคุณ Mr.Li

อ้าวก็เฮียแบทแมนบอกว่า เพื่อนไปบีบแตรแถวนั้น แล้วสาวน้อยหน้าไสย ก็ขึ้นรถ

Mr.Li เขาก็เป็นห่วงอะคะ Innocent จริงอะเปล่าคะมุขเยอะขนาดนี้5555

:lol: เจ๊แว่นตาช่วยตอบให้เรียบร้อยแล้วอ่ะ...:lol:

555 ลืมไปว่าเล่าเรื่อง บีบแตร หน้าบ้านเพื่อนผม ไว้

ผมนึกว่า ราคาทองลงมาตรงจุดรับ ให้บีบแตร ทักทาย คารวะเจ้าที

ตรงราคานั้น ราคานี้ ทำนองนั้นอะ

ชักมั่วแล้วสิเรา 555