ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน สำหรับบทวิเคราะห์ราคาวันนี้ ใจชื้นขึ้นมากที่ราคาจะลงไปอีก 10-15 เท่านั้น

แล้วก็จะเด้งขึ้น เพราะ เด็กขายของ พึ่งไปซื้อทองแท่ง เมื่อวันนี้ที่ ราคา 19,650 มา 1 ชุด ครับ ตอนนี้

รู้สึกว่า ทองแท่งร้าน Brand Name จะขาดตลาดมากๆ ต้องนัดมารับของภายหลัง 2 อาทิตย์ ครับ

ขอบคุณนะครับ ที่ชม รูปประกอบประจำชื่อ เด็กขายของ เนื่องจาก เพื่อนๆ สมาชิกไทยโกล์ดท่านหนึ่งในกระทู้ร้านกาแฟ

ของอาคุงหมอ MOR LEK รู้สึกว่าจะชื่อ คุณ MAI สรรหามาให้ แล้วเด็กขายของเกิดสภาวะติดใจตรึงตรา จึงนำมา

เป็นรูปภาพประจำตัว ครับ

ส่วนเรื่องกราฟ ส่วนมาก เด็กขายของ แวะเข้าไปดูจากกราฟของ อาจารย์ซีซาร์ เป็นหลักครับ แล้วมาประสานงากับ

ข้อมูลที่เด็กขายของแอบมองของเจ้านาย หรือ FAX ที่เข้ามาในสำนักงานครับ จะให้ Copy & Paste

ขอเรียนตรงๆ ว่า ไม่สามารถครับ ขอบคุณมากนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณนะคะ..เฮียแบทแมน

ขอบคุณนะคะ..คุณเด็กขายของที่เอาข่าวมาบอกเสมอ

ปล.คุณเด็กขายของไปยืนมองน้ำตกชุดนั้น ไม่หนาวเหรอคะ

หรือว่า ซะใจดี เหมือนเห็นทองร่วงเหมือนน้ำตก อิอิ.

สวัสดีครับ คุณพี่ Vanta เด็กขายของทำผิดตั้งแต่วันก่อนแล้ว ที่ เฮียแบทแมนจะขอทะลุฝ่าด่านราคาทอง US$1,35x

แล้วเด็กขายของ กล่าวว่า จ้าวหย่าหวัง เข้าข้างตัวเองไป เพราะไม่มีของในมือ เลยอยากได้ของถูก ลืมไปว่า มีนักลงทุน

อีกจำนวนมากที่ซื้อเมื่อวันเสาร์-อาทิตย์ที่ 14-15 มกราคม 2554 เป็นจำนวนมาก ที่จำใจ โดนน้อง tiny รับขึ้นรถ ไปกางเต้นท์

เพื่อโต้ลมหนาว คราวหน้าจะต้องระวังการเข้าข้างไว้มากๆ ครับ

แหม คุณ Vanta มองภาพแล้วมาตีความเสมอ เหมือน อาเฮียแบทแมน มองน้องแพนเค็ก แล้วน้องแพนเค็ก ก็มองลง

เหมือนกับ รูปภาพประจำกาย มอง...ตก แบบนี้ ถ้าอยากเปลี่ยนทิศ ต้องหารูป ปล่อยจรวดสู่อวกาศสินะ ฮิ ฮิ

Tough issues to test U.S.-China summit glow

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

เฮียแบทแมน และ คุณพี่ Vanta เป็นผู้เชียวชาญด้าน ตีความจากรูป แล้ว หน้าตาแบบนี้ หมายความว่าอะไรหรือครับ

เจ้าหนี้รายใหญ่ VS ลูกหนี้ บิ๊กเบิ้ม

ตึความ 2 ประเด็น หมดเวลาเยี่ยมเยียนเสียที ไปได้สักก็ดี มาทวงเงินอยู่นั้นแหละ ก็บอกแล้วว่า เดี๋ยวให้ ไอ้เบนฯ พิมพ์กระดาษ

ให้ก็ไม่เอา แล้วจะเอาอะไรอีก ก็จะเอากระดาษพิมพไปแลกกับ พันธบัตรที่ You ถือ ก็ Say No

สำคัญ ตอนมึงมาวันแรก อยากให้ ราคาทองถูก เพื่อคนของมึง จะได้ซื้อทองราคาถูก กูก็จัดให้แล้ว นี่กูมาส่งมึงขึ้นเครื่องกลับ

ประเทศแล้ว ก็หมดหน้าที่ กูแล้ว ( เฮ้ย โซรอส กดหน้าคอมฯ สั่งซื้อเข้า ปอด ซะหน่อย หลายๆ ไม้เลยนะ )

( เฮ้ย เบนฯ เตรียมกระดาษพิมพ์ไว้มากๆ นะ )

อาทิตย์หน้า ช่วง 24 - 28 ช่วงก่อนตรุษจีน ก็รู้ว่า หมู่ หรือ จ่า ล่ะครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

กร๊ากกกกกก คุณเด็กขายของสงสัยติดเครื่องดักฟัง

อยู่ที่หน้าอก โออาม่า แน่เลย เจ๊แว่นแอบสังเกตุเห็น

ที่หน้าอกมีอันนึง อิอิ.

เห็นภาพขยายของคุณเด็กขายของแล้ว

คืนนี้ฝันร้ายแน่นอน

แต่วันจันทร์น่าจะฝันดี

เพราะเมื่อคืนที่ผ่านมาโซรอส กดหน้าคอมฯ สั่งซื้อเข้า

ปอด SPDR 1271.77 เพิ่มขึ้น 20.34 ตันแน่ะครับ

งั้นของัดเอาทีเด็ดน้องแพนเค็กรูปนี้ออกมาใช้แก้(อาถรรพ์)ละกันครับ

จะได้หลับฝันดีกัน

ปล.โพสต์ตอนดึกๆแบบนี้เด็กๆเข้านอนกันหมดแล้ว ไม่ผิดนะครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ถ้ารูปตะกี้พลังไม่พอ ขอเอารูปนี้ ผนึกกำลังกันครับ

แถมให้รูปที่ สาม มีคำว่า Up ด้วย เป็น ศิริมงคล

แถมทำท่า ยกขาขึ้นด้วย (ยกทั้งแขน ยกทั้งขา แค่นี้คงพอละมั้งครับนี่)

คงถูกใจขาแอล บนดอยมีเฮ

คุณเด็กขายของ และคุณพี่แว่นตา นะครับ

%E0%B9%81%E0%B8%9E%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%81-%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B8%A1%E0%B8%99%E0%B8%B4%E0%B8%88-%E0%B8%88%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%93%E0%B9%8C14.jpg

กร๊ากกกกก เข้ามาขำเฮียแบทแมนอะคะ

ช๊อบ ชอบ รูปน้องแพนเค็ก ยกทั้งแขน ทั้งขา

คนที่นอนหลับฝันดี คงเป็นเฮียแบทแมนมากกว่ามังคะ55555

แถมให้รูปที่ สาม มีคำว่า Up ด้วย เป็น ศิริมงคล

แถมทำท่า ยกขาขึ้นด้วย (ยกทั้งแขน ยกทั้งขา แค่นี้คงพอละมั้งครับนี่)

คงถูกใจขาแอล บนดอยมีเฮ

คุณเด็กขายของ และคุณพี่แว่นตา นะครับ

%E0%B9%81%E0%B8%9E%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%81-%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B8%A1%E0%B8%99%E0%B8%B4%E0%B8%88-%E0%B8%88%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%93%E0%B9%8C14.jpg

ขอขำด้วยคน แหม ช่างหารูปโดนใจมากๆเลยครับ !gd !53

แวะมาอ่านค่ะ เฮียแบทแมน. !Hi

น่าอิจฉาคนสวยเน๊อะ มีแต่คนโพสรูป เอางี้ มดแดงจะช่วยอีกแรง จะฝากข่าวไปบอกน้องแพนเค๊ก ให้แว๊บมาดูที่บอ์รดนี้บ้าง เผื่ออาจจะได้ลูกค้าก็ได้นะคะเฮีย....พูดจริงๆนะคะ ไม่ได้พูดเล่นๆ !La !065

เชียร์ตามเฮียแบ้ทแมน เพราะน้องแพนเค้กช่วยลุ้น จะได้มีตังไปเที่ยวตรุษจีนบ้างอิอิ

ถูกแก้ไข โดย raty

แวะมาอ่านค่ะ เฮียแบทแมน. !Hi

น่าอิจฉาคนสวยเน๊อะ มีแต่คนโพสรูป เอางี้ มดแดงจะช่วยอีกแรง จะฝากข่าวไปบอกน้องแพนเค๊ก ให้แว๊บมาดูที่บอ์รดนี้บ้าง เผื่ออาจจะได้ลูกค้าก็ได้นะคะเฮีย....พูดจริงๆนะคะ ไม่ได้พูดเล่นๆ !La !065

แล้วผมจะโดน ฟ้องค่าลิขสิทธิ์ หรือเปล่า ครับ นี่ 555 !54 !_09 !ee

แล้วผมจะโดน ฟ้องค่าลิขสิทธิ์ หรือเปล่า ครับ นี่ 555 !54 !_09 !ee

เอ..แล้วถ้างั้นเอางัยดีล่ะ...ถ้างั้นก็ไม่บอกก็แล้วกัน เดี๋ยวจาทำให้เฮียเดือดร้อน