ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อืม...ลึกซึ้งยิ่งนัก คุณเด็กขายของ ขอบคุณนะค่ะ อีก มุมมองนึงที่คิดไม่ถึง...^^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ออกไปธุระกลับเข้าบ้านเห็นราคาที่รอคอย. กัดฟันจนฟันจะสึก ทำอะไรไม่ได้. พรุ่งนี้หวังจะเหลือให้เราเก็บเพิ่มได้ เพื่อถัวกับที่ดอย

ใจอยากกระโดดกัดคอแปะด้วย อีกใจก็เห็นใจแปะเหมือนกัน. ได้แต่ทำใจ อิอิ

แล้วคุณ อัยยา อย่าลืมทำตารางนัดหมาย กับเพื่อนที่ชื่อ Somseng นะครับ

สัญญาณระยะสั้น กลับตัวแล้ว สงสัยคืนนี้มี เฮ อิอิ

สัญญาณระยะสั้น กลับตัวแล้ว สงสัยคืนนี้มี เฮ อิอิ

อย่าหลอกเค้านะ ตะเอง

!57 !_09 !21 !45

แล้วคุณ อัยยา อย่าลืมทำตารางนัดหมาย กับเพื่อนที่ชื่อ Somseng นะครับ

คุณพี่ใหญ่จำเก่งจริงๆๆ. ยังไม่ได้ติดต่อพี่แกเลยคะ เพราะช่วงนั้นเวบล่มพอดี. ไม่ได้เจอกัน4-5ปีแล้วคะ

แล้วพี่ยังไม่เข้ามาอีกคะ

เอาใจช่วยเพื่อนๆที่ติดดอยสูงนะคะ. ไม่รู้มันจะพักนานหรือเปล่าทำใจให้สบายคะ

คุณพี่ใหญ่คะขอภาพสนุกๆให้เพื่อนๆด้วยคะ อยากหัวเราะคะ

ช่างมันฉันไม่แคร์

http://www.youtube.com/watch?v=qCLScM4qrRY

ถูกแก้ไข โดย foo

อย่าหลอกเค้านะ ตะเอง

!57 !_09 !21 !45

ไม่หลอกสุดสวยปืนไวครับ สัญญาณรายชั่วโมงก็กำลังจะกลับตัว อิอิ(แอบไปโหลดกราฟมาดูเล่นๆดูไปมาหลายวันแระ คริคริ)

2 ทุ่มครึ่งแล้ว ได้เวลา ตลาดสหรัฐฯ เปิดทำการ

ตอนนี้เต็มปอด มีดอยทุกระดับ ล่าสุดผมย้ายสัมโนครัวไปดาวอังคารละ

ทั้งหวานและไม่มีอากาศหายใจ

มีข่าวไหนที่จะเติมเชื้อเพลิงให้มีจรวดมารับป่าวครับ

Treasury Secretary Timothy Geithner on Thursday declined to discuss the ramifications on the U.S. of a possible default by Greece. Interviewed at a National Journal conference, Geithner noted that German Chancellor Angela Merkel has pledged that "Europe will not allow Greece to be Europe's Lehman Brothers." Geithner said European leaders are dealing with issues that are "much bigger than Greece." What Europe is trying to do is build the fiscal and financial compliments to the initial monetary union, he said. "There is a broader recognition that without those broader fiscal and financial compliments, their framework is not going to work," he said. Geithner also said that China needed to "move faster" to allow its currency to strengthen.

นายทิโมธี ไกด์เนอร์ บอกว่า จะหุบปากในความคิดเห็นที่เกี่ยวกับ วิกฤติกรีซ แต่ดันบอกว่า เยอรมัน จะไม่ยอมให้

ยุโรปจะไม่ยอมให้กรีซเป็นเหมือนวิกฤติเลย์แมน และบอกว่า กลุ่มผู้นำยุโรปมีแผนการจัดการระเบียบทางการเงิน

ในแนวสหภาพยุโรป กำลังอยู่ในระหว่างตัดสินใจว่า จะทำหรืออย่างไร แล้วก็บอกผ่านไปยัง จีนว่า ค่าเงินหยวน

อ่อนไปนะครับ

!45 แต่สัญญาณราย 4 ชม. ยังลูกผีลูกคนเลย

Data on leading economic indicators in August are due for release at 10 a.m. from the Conference Board, a private research group. Economists polled by MarketWatch expect a 0.1% gain on real money supply growth. For July, the leading-economic index gained 0.5%, indicating that the economy should expand at a "modest pace" through the fall. Separately Thursday, the Federal Housing Finance Agency is due to release a monthly gauge of housing prices.

The Dow Jones Industrial Average -3.20% fell 301.67 points to 10,823.17.

The Standard & Poor’s 500 Index -3.09% declined 27.75 points to 1,139.01.

The Nasdaq Composite Index -3.10% shed 60.48 points to 2,477.71

US Index 78.49

1726.45 ดู๊ ดู อ้ายกันมันเล่น

ใจเย็นครับ รอช่วงไคลแม็กซ์ 5 ทุ่มครึ่งถึงตีหนึ่งก่อน ค่อยนับศพกัน หรืออาจจะได้เฮบ้าง