ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากครับ เฮียแบทแมน สำหรับการวิเดา ลงมา US$10 เอาแค่

ต่ำกว่า 20,000 ได้ไหมครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แจ่มจังเลยนะครับ ดอยไม่กลัว กลัวตกรถ เฮียแบทแมน กล่าวว่า ขอทีละ US$10

นะครับ อย่างนี้ น่าจะเข้าใจว่า คืนนี้ คุณเชียร์ลงเพื่อเก็บของ ส่วนเด็กขายของ แช่ง แช่ง แช่ง (3 แช่งs) ให้ลงเลยนะ

ฮิ ฮิ ฮิ

55555 วันนี้ขอให้ลงมาเหอะ จะซัดซะ2ดอกเลย อัดอั้นมาหลายวัน อิอิ

แช่งๆๆๆๆๆๆๆๆ โอมเพี้ยงงงงงง ลงงงงงงงงงงงงงง

!53 !uu !57 !061 !_00 !K2 !gvme

เด็กขายของ ขอนิมนต์พระ มาสวดชยันโต เพิ่มพลังให้แนวต้านที่

US$1,430 สักอีกครั้งหนึ่ง เพื่อให้แข็งแกร่งดั่งหินผา เพื่อความ SURE นะครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ตามด้วย บทสวด อิติปิโสฯ ลดพลังแนวรับ ให้อ่อนปวกเปียก โดยขอนิมนต์พระ

อีกเช่นกัน

คุณเด็กขายของคะ

นึกว่าจะสวดกุศลาธรรมา อกุศลาธรรมา ให้แนวต้านซะอีก !21 !21 !21

อ้อลืมขอบคุัณเฮียแบทแมนสำหรับข้อมูลดีๆ

!thk !thk !thk !thk !thk

รอเก็บของเหมือนกันคะ (วันนี้เทขายหมดหน้าตัก)

!32 !32 !32 !32 !32

คุณเด็กขายของคะ สงสัยตั้งใจสวดมนต์แน่เลย ราคาลงมา 1407 แล้วค่ะ

ตามด้วย บทสวด อิติปิโสฯ ลดพลังแนวรับ ให้อ่อนปวกเปียก โดยขอนิมนต์พระ

อีกเช่นกัน

ซัดไป1ไม้ 20039 ลงอีกซัดอีก 55555 รออยู่คร้า

ที่แท้ก็ติดภาระหากิน กับเที่ยวนี่เอง...อิอิ.

มิน่าหายเงียบไปเลย เจีแว่นคิดถึงนะคะเข้ามาดูทุกวัน :wub:

ไม่่ให้ลงยังไงไหว เจอบทสวดของคุณเด็กขายของนี่เอง

ช่วยสวดต่อหลายๆวันหน่อยนะครับ

ช่างทองที่ร้านผม จะไปขี่มอเตอร์ไซด์รับจ้างกันหมดแล้ว

เสียดายฝีมือที่มีน่ะครับ

ตกเย็นไปฟิตเนส ต่อด้วยส้มตำ หอยแมลงภูยักษ์ (ติดใจไม่หาย)ปากซอยเพชรบุรี 12

และก็โทรคุยกับ อจ.ซีซ่า ของพี่แว่นต่อคิว พรุ่งนี้นะครับ จุ๊บๆ !uu !uu

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ว้าว เฮียแบทมันลงมาทะลุ1410แล้ว แม่นจริงๆคะ ต่อไปจะเป็นยังงัยต่อคะ

:lol:

สวัสดีเช้าวันอังคาร หลังจากหยุดยาวเนื่องในวันพ่อแห่งชาติกันนะครับ

หนีไปเที่ยวซะหลายวัน ดันลืมเอามือถือไปด้วย ก็เลยไม่ได้ติดต่อใครๆเลย

ก็ได้ความรู้สึกอีกแบบครับ

ราคาทองดีดแรงเลย อย่างที่เคยบอกน่ะครับ

กองทุนเข้า ตัวใครตัวมัน มันฉีกเส้นสายที่วาดไว้กระจุยกระจายหมดเลย

เดี๋ยวจะพยายาม จับมันให้เข้ามาอยุ่ในเส้นดูนะครับ

วันนี้ขอวิเดาว่า ราคาทองน่าจะดีดขึ้นไปทดสอบสูงสุดใหม่ในประวัติศาสตร์

ที่ $1.427.17 คาดว่าไม่น่าผ่านนะครับ (ความเห็นส่วนตัวคนเดียว)

หลังจากนั้นราคาทองน่าที่จะลงมาทดสอบแนวรับในตอนนี้ใหม่

คือตรง $1.420 และคาดว่าน่าที่จะร่วงลงได้ต่อมาทดสอบเเนวรับถัดไปที่

ตรง $1.410 ที่ละ $10 ก่อน แล้วค่อยมาดูอีกทีครับ ว่าจะเอายังไงต่อ

ขอเดาแค่นี้ก่อนนะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

Morning Call ครับ สุดยอดแม่น ตามเคย !gd แต่ลงกว่าเป้าที่คาดไว้แล้ว ไปทางไหนต่อครับ คุณแบท !ee

ถูกแก้ไข โดย mario

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

สวัสดีตอนเช้าทุกๆๆท่าน

ลงมาตามการวิเดาของเฮียแบทแมน และ การสวดมนต์

ของเด็กขายของเลย จงลงมาเรื่อยๆๆ จะได้เลิกนุ่งขาสั้น

อากาศมันเย็นนนนนนน.... หนาวววววววววววว

รอเฮียมาวิเดาต่อน่ะคร๊าบบบบบบบ

:D :D :D

สวัสดีเช้าวันพุธครับทุกท่าน

ราคาทองคำเมื่อคืนนี้ ทำเอาเสียวกันไปตามๆกันเพราะทะลุ High เดิมที่ $1,427.12

ซึ่งเป็นเส้นแนวต้านที่ $1.427.17 ที่ผมคาดว่าไม่น่าผ่าน

แต่มันก็มีแถมจนได้ พุ่งขึ้นไปถึง $1,431 เขย่าขวัญขาเอส ให้ขวัญหาย

เสียดายที่ผมกำลังแกะหอยแมลงภู่ยักษ์ กับโซ้ยไข่เจียวหอยนางรมอร่อยเหาะอยู่ เลยไม่ถูกกดดัน

กลับมาถึงบ้าน เจอบทสวดของคุณเด็กขายของ ทำเอาราคาทองต้องมนต์สะกด

ไหลกลับลงมาตั้งหลักแถว $1,420 ตามคาด หลังจากนั้นก็ร่วงลงมาต่อแถว $1,410

แต่พอมาเจอบทสวด อิติปิโสฯ ลดพลังแนวรับ ให้อ่อนปวกเปียกของคุณเด็กขายของ

ราคาทองก็เลยร่วงลงมาตรง $1,400 เหนือคาดของผมเลย

ขอบคุณมากครับ

วันนี้ขอวิเดาว่า ราคาทองคำอาจจะร่วงลงมาต่อจากแรงขายที่ยังเหลืออยู่

โดยมีแนวรับที่ $1,397 ตรงนี้ สามารถลงได้อีกถึง $1.393 ได้นะครับ

หลังจากนั้นราคาทองน่าจะดีดกลับขึ้นไปบ้างโดยมีแนวต้านแถว $1,400 ครับ

แล้วน่าจะไม่ผ่านไหลงลงต่อมาทดสอบแนวรับที่ $1,387 ครับ

วันนี้ขอแค่นี้ ที่เหลือปล่อยให้คุณเด็กขายของ อัญเชิญสิ่งศักดิ์สิทธิ์มาดำเนินการต่อแล้วกันครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

em0009.gifขอบคุณคุณแบทแมนคร้า em0009.gif cd08785a.gif จาเอาไงดีน๊า onion33.gif ถ้าลงอย่างนี้เก๊าะอยากให้มันลงอีกง่ะ จาได้ช้อนซื้อซะเลยคร้า onion33.gif ถูกแก้ไข โดย Arpat