ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ตะกี้ขึ้นจริงๆ

แต่ไม่ผ่าน 1394 ก็เลยร่วงลงตามคำทำนายครับ

ผมทำอะไรไม่ได้นอกจากรอวิเดาใหม่ คงพรุ่งนี้ครับ

ราคาทองทำท่าไหลลงก่อน น่ะครับ

คืนนี้ไปล่องเรือก่อนครับ

อิจฉาจังเรยคร้า เพราะเราเองเก๊าะชอบนั่งเรือเที่ยวและกิน อุ๊ย รับประทานบุฟเฟ่ต์อะคร้า ขอให้คุณแบทแมนเที่ยวมีความสุขนะคร้า คืนนี้เก๊าะลุ้นให้ลงก่อนเพราะยังไม่ได้เข้าเรย กลัวใจนายทุนอะคร้าม่ายรุจาเอายังงาย ช่วงไหน ขนาดดูตามกราฟว่าขึ้นแน่ๆแร้วยังลงมาขนาด 1370 ได้อีก รอเข้า1330 จะมีโอกาสได้มั้ยคร้า 07baa27a.gif em0009.gif em0009.gif cd08785a.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทั้งแม่น ทั้งใจดี น่ารักจิงจิงค่ะเฮีย ล่องเรือให้ซาหนุกนะคะ

ต้องโทษคุณแบทแมน ที่ไม่ชี้ขาดว่าราคาทองคำจะขึ้นหรือจะลง ทำให้ราคาทองวิ่งในกรอบอย่างที่คุณแบทแมนสั่งไว้เลย ไม่ผ่านแม้กระทั่ง 1394 แม่นจังเลยครับ กลับมาจากล่องเรือ ช่วยชี้ ชัดๆไปเลยครับ เห็นแล้วรำคาญขึ้นแล้วก็ลง ลงแล้วก็ขึ้น จะอ้วกอยู่แล้ว !53 !53 !53

ต้องมนต์สะกด 1394 เจรง ...เจรงงงd5f02ecd.gifd5f02ecd.gif

Morning Call ครับ ราคาทองไปไม่ถูกทางเลย รอคุณแบทแมนมาชี้ทางด้วย เถิด 555 !53 !53 !53

มารอเฮียวิเดาค๊า แม่นจริงๆ ต่อไปจะเป็นยังงัยต่อคะ มาติดตามคะ แล้วเฮียคิดว่ามันน่าจะลงสุดประมาณเท่าไรคะ :lol:

ขอบคุณครับ ทุกท่าน

สวัสดีเช้าวันศุกร์ วันรัฐธรรมนูญ ครับ

เมื่อคืนมีงานเลี้ยงฉลองปีใหม่ของ GT สงสัยรู้ว่าคิวผมเยอะเลยรีบจัดแต่ต้นเดือน

ฉลองความสุขปีใหม่ก่อนใคร ไปนั่งเรือที่ ริเวอร์ไซด์ผมไม่ได้นั่งมาสิบปีแล้วมั้ง

เคยนั่งตอนยังเด็ก(วัยรุ่น) 555 ไปอีกทีเรือลำใหญ่มาก วิวข้างทางสวยเป็น

จุดๆไป

น่าจะทำเป็นจุดท่องเที่ยวสาดไฟไปตามตึกให้สวยงามเหมือนฮ่องกง ดึงดูดนักท่อง

เที่ยวมาเที่ยวเมืองไทย น่าจะดีนะครับ

งานสนุกมาก เฮฮาปาร์ตี้กัน เมากระจาย แต่ผมไม่ทานเหล้า

ทั้งงานติอย่างเดียวคืออาหารไม่อร่อยเลย สงสัยปากผมคงจะสูงเลยว่าไม่อร่อย

มาดูราคาทองคำเมื่อวาน เหมือนยังไม่ได้รับคำสั่งจากผม

ว่าจะเลือกทางไหนดี ก็เลย Side Way ในโซนที่ผมตีเส้นทึบเอาไว้

ปกติผมจะฟันธงทุกครั้ง แต่เมื่อวานดูแล้ว 50/50 จริงๆ

ก็เลยเขียนแบบนั้น แล้วมันก็ทำตามที่เขียนอีกแล้วครับท่าน

ราคาทองแกว่งตัวไปมา ขึ้นไปไม่เกินแนวต้าน 1394 ที่วาดไว้

แล้วก็ร่วงลงแรงมาหยุดตรง 1380 แล้วก็ดีดขึ้น แกว่งไปมาแบบนี้

ปิดจอคอมแล้วไปนอน น่าจะไม่เวียนหัวนะครับคุณ มาริโอ้ 555

สำหรับวันนี้ขอวิเดาว่า

ราคาทองยังคงมีแนวต้านที่ประมาณ 1394

ถ้าหากคืนนี้ยังไม่สามารถผ่านไปได้

ก็น่าที่จะเกิดภาพลางเลือนของนางในฝันเกิดขึ้นอีกแล้วครับ

เพื่อให้เข้าบรรยากาศของเทศกาลคิดมาก อ้าวไม่ใช่ครับ คริสต์มาส

ขอนำรูปน้องแพนเค็กใส่หมวก ซานต้า ยืนหน้าต้นคริสต์มาสมาให้ชมนะครับว่า

ตอนนี้เริ่มเกิดเป็นไหล่บางๆของนางในฝัน (น้องแพนเค็ก)

น่าที่จะส่งสัญญานมือให้ราคาทองไหลลงมาตรงจั๊กกะแร้ก่อน

ตรงบริเวณ 1375 หลังจากนั้นอาจจะมีการออดอ้อน ฉุดมือกันไปมาแต่พองาม

ก่อนที่จะจูงมือลงไปสู่ข้อพับที่ 1361 ก็เป็นไปได้

แต่ถ้าเกิดน้องแพนเค็กเมื่อยมือ แล้วเหยียดแขนสุดจริงๆก็จะถึง 1336 ได้

เหมือนกันนะครับ เดาแบบนี้ ขาแอล มีหนาวกันบ้างล่ะครับ

ต้องรีบหาคนไปนวดน้องแพนเค็กให้หายเมื่อยมือซะแล้ว 555

คำเตือน...อย่างที่บอกน่ะครับ ทุกอย่างที่ผมเขียนคือการเดาทิศทางของราคาทอง

อาจจะมีปัจจัยแปรผันได้ แต่ผมเขียนในสิ่งที่ผมเห็นเท่านั้น

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ขอจัดคิวว่าคืนนี้จะไปกินที่ไหนดี 555 สวัสดีครับ(ขอตั้งชื่อเดือนนี้ว่าเดือน

แห่งความอ้วน)

ขอบคุณมากค่ะ วิวกรุงเทพสวยมากเลย อาหารจะอร่อยได้ไง ก็เฮียเล่นลาดตระเวน ทานแต่ของอร่อยทุกวัน ลิ้นจะชินอาหารไม่มีชื่อได้ยังไงกัน

!thk !thk !thk นั่งร้องเพลงเสียงต่ำรอแล้วค่ะ :wub:

กร๊าก มีโอกาสที่เขาจะยกไหล่แบบท่านี้ใหมครับ biggrin.gif

คุณหมอเอารูปอะไรมาก็ไม่รู้

กร๊าก มีโอกาสที่เขาจะยกไหล่แบบท่านี้ใหมครับ biggrin.gif

!01 !01 !01

ปล.เฮียเน้าครับ รูปวิวนั่นที่ฮ่องกงไม่ใช่หรือครับ

อาหารไม่อร่อยเหรอคร้าคุณแบทแมน ว้า เราก็กะจะไปทานซะหน่อย แต่ม่ายเปงรายคร้าใครๆเก๊าะหาว่าเราลิ้นจรเข้ กินอารายก็ด้าย ขอบรรยากาศดีดีละกาน ขอบคุณคุณแบทแมนนะคร้า วิวสวยมาก วันนี้เก๊าะคงยังไม่ซื้อทองดีกว่า รอต่อปายจนกว่านางนาคจามา จะอด......รึเป่าน๊า อิอิ em0009.gif em0009.gif

วิวเหมือนฮ่องกงจริงด้วยอะ

ถูกแก้ไข โดย Arpat