ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อยากจับมือน้องแพนเค็กที่ 1336 จังเลยครับ คงนิ่มน่าดู 555

รอจับด้วยคนนะครับ...รออยู่นะจ๊ะคนดี !gvme

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอจับด้วยคนนะครับ...รออยู่นะจ๊ะคนดี 233cd70a.gif

แต่ผมชอบรูปนี้มากกว่าอ่ะ ผมรอจับข้างบนละกัน 04a30356.gif04a30356.gif04a30356.gif

แต่ผมชอบรูปนี้มากกว่าอ่ะ ผมรอจับข้างบนละกัน 04a30356.gif04a30356.gif04a30356.gif

ถ้ามือขวาท่านั่งยังไม่สูงพอ เอาท่ายืนไปเลยครับ จะได้นิวไฮ 555

ถ้ามือขวาท่านั่งยังไม่สูงพอ เอาท่ายืนไปเลยครับ จะได้นิวไฮ 555

กระทู้ผมเลยร้อนแรงเลย 555 แหม บอกเฮียกัมว่ากระทู้ผมที่แม่นๆน่ะเพราะอาถรรพ์

เขียนอะไรไว้เป็นไปตามนั้น เฮียๆเลยพยายามมาแก้อาถรรพ์กระทู้นี้ 555

วันนี้ไม่ว่างวิเดา งั้นวันนี้ขอวิเดาคร่าวๆจากในรูปว่า

ยอมให้น้องแพนเค็กขยับแขนขึ้นแก้เมื่อย นิดหน่อย เท่าไหร่

ขอให้ว่างก่อนจะมาวิเดา

แต่เห็นจากในรูปคือไม่เกินหัว

แต่ถ้าสังเกตุตามในรูปจะเห็นได้ว่า น้องแพนเค็ก แกก็มองลง

เหมือนผมเลยนะครับ ใจเดียวกันเลย.... !53 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ขอบคุณเฮียแบทมากคะ กระทู้ของเฮียจะไม่ร้อนแรงได้ยังงัยคะ ก้อมีน้องแพนเค้กมาเป็นนางเอกประจำทู้ !53 เอ๋ อยากรู้จังว่าน้องแพนเค้กมองลงไปที่เท่าไรน๊า !54

:lol: :lol: :lol:

เป็นกระทู้ที่ร้อนมากๆๆ เฮียอย่าลืมมาบอก

น่ะว่าน้องเค้ามองต่ำที่ตรงไหน

จะมาอ่านน่ะ....................

:D :D :D

พึ่งเข้ามาอ่านคะ ฮาดี กระทู้นี้ คงมีแต่ หัว ไหล่ ตูด :lol:

กร๊ากกกกกก เข้ามาขำด้วยคน

เฮียแบทแมนเข้าใจแก้(ลำ)นะคะที่ว่าน้องแพนเค็กมองลง55555

เมื่อคืนกะว่าจะเข้าตรง แนวรับแรกเฮียแบทแมน :wub: (1375)และเฮียกัม :wub: (1376)

แต่พอเห็นหลุดแนวรับแรก เลยกะว่าเดี๋ยวรอซื้อ แนวรับสองที่ 1361 มันดันลงไม่ถึง แง แง.

เรียกว่า ลาภมี แต่ ข้าวเหนียวบัง กร๊ากกกกกกก

แล้ววันจันทร์เจ๊แว่น จะได้เห็นน้ำตกไหมคะ อาเฮียทั้งสอง

กร๊ากกกกกก เข้ามาขำด้วยคน

เฮียแบทแมนเข้าใจแก้(ลำ)นะคะที่ว่าน้องแพนเค็กมองลง55555

เมื่อคืนกะว่าจะเข้าตรง แนวรับแรกเฮียแบทแมน :wub: (1375)และเฮียกัม :wub: (1376)

แต่พอเห็นหลุดแนวรับแรก เลยกะว่าเดี๋ยวรอซื้อ แนวรับสองที่ 1361 มันดันลงไม่ถึง แง แง.

เรียกว่า ลาภมี แต่ ข้าวเหนียวบัง กร๊ากกกกกกก

แล้ววันจันทร์เจ๊แว่น จะได้เห็นน้ำตกไหมคะ อาเฮียทั้งสอง

เหมือนกันเลยค่ะ แงๆๆๆๆๆๆ เก็บไม่ทัน

กระทู้ผมเลยร้อนแรงเลย 555 แหม บอกเฮียกัมว่ากระทู้ผมที่แม่นๆน่ะเพราะอาถรรพ์

เขียนอะไรไว้เป็นไปตามนั้น เฮียๆเลยพยายามมาแก้อาถรรพ์กระทู้นี้ 555

วันนี้ไม่ว่างวิเดา งั้นวันนี้ขอวิเดาคร่าวๆจากในรูปว่า

ยอมให้น้องแพนเค็กขยับแขนขึ้นแก้เมื่อย นิดหน่อย เท่าไหร่

แต่ถ้าสังเกตุตามในรูปจะเห็นได้ว่า น้องแพนเค็ก แกก็มองลง

เหมือนผมเลยนะครับ ใจเดียวกันเลย.... !53 !53 !53

ขอขำด้วยคนครับ 555 !53 !53 !53

ท่าน นายห้างขา! :wub:

เดี๋ยวนี้ ให้ตีเลขหวย เอาเองเลยเน้อะ..ไม่ยอมมองตรง ๆ เลยนะ(น้องแพนเค็กขยับแขนขึ้นแก้เมื่อย นิดหน่อย ) :P

ว่าแต่ว่า...กระทู้ของเค้า..เฮี้ยนจริง ๆ ..นะ ไม่เชื่ออย่าลบลู่.. !30 !30 !30

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน เด็กขายของพึ่งทราบนะครับว่า สเปคหญิงในดวงใจ

คือ น้องแพนเค็ก มิน่าหละ ถึง Post วิวฮ่องกง ให้ดู บ.จีที เพราะ ฮ่องกง ขาว สวย หมวย เพียบ

แย่อยู่อย่างเดียว ตอนนั่งรถไฟฟ้าใต้ดิน ข้ามจากเกาลูนไปฮ่องกง น้องหมวยโหนรถไฟที หนวดที่จักกะแร้ เพียบ

(She ไม่ได้ถอน หรือ WAX)

เรื่องนั่งเรือทานอาหาร ชมวิวแม่น้ำเจ้าพระยา ในปีหนึ่งมี 365 วัน แต่จะมีอยู่วันหนึ่ง

ถ้านั่งเรือวันนั้น จะมีความสนุกสนาน และ ตื่นเต้นมาก วันไหนไม่อยากถาม เฉลยดีกว่า คือ วันลอยกระทง ครับ ปีหน้า

ถ้ามีโอกาส เฮียแบทแมน ลองดูนะครับ เวลาเรือแล่นผ่านแถวสะพานพุทธ (ใกล้ๆ ร้านเฮีย) จะเหมือนผ่านสมรภูมิสงคราม

ย่อยๆ ทีเดียวครับ เพราะจะมี เด็กเวร หรือ ผู้ใหญ่เวร ก็ไม่ทราบ จะยิงลูกหนู พลุ ตะไล วิ่งเข้ามาที่เรือ มันมากเลยครับ

ปังที โคตรเสียว เนื้อแหวะ เลยนะครับ แล้วอย่าลืม พก ลูกหนู พลุ ตะไล ไว้ที่เรือ ยิงสวนมันกลับเลยครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีคร๊าบบบบบบบบ.......

มารออาเฮียเหมือนเดิมครับ.......

ขอบคุณ