ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากครับ เฮียแบทแมน สำหรับบทวิเดาของเฮีย และคืนนี้ ตัวเลขที่ว่า 1,402 +- มาแน่ๆ ปู่กัมพล กับ คุณน้า MOR LEK

แก้อาถรรพ์ไม่ได้หมดหรอกครับ อยู่ที่ว่า จะสามารถอยู่ทน หรือ ทนอยู่ จนถึงเวลาเช้า 9.30 น. หรือเปล่า

ตัวเลขเงินเฟ้อสหรัฐ รับรอง สูง พอสมควร ซึ่งทำให้ฝรั่งตกใจ ซื้อทอง ล่ะครับ แต่สักพักไอ้รายงานตัวเลขหลังๆ สิ จะทำให้

น้องทองมันหล่นลงมา ตามทิศทางการมอง ของ น้อง Pancake อิจฉาจัง ไม่ได้เล่นแบบ online จ้องกดหน้าคอมฯ

ถ้าฝรั่งประกาศตัวเลขเงินเฟ้อทีหลังสุด อย่างนี้ ราคาทองพุ่ง คาถึงเช้าแน่ๆ แต่มันดันเลือกประกาศทันทีที่เปิดทำงาน เซ็ง

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เฮีัยแบทแมนคะ...

เหมือนราคาจะหลุดไหล่น้องแพนเค้กแล้วนะคะ

กลับเข้าถ่ำเร็วววว.... น้องๆรออยู่จะเอาไงต่อ.... !10

!53 !53 !53

อาเฮีย มันลงมาจิงๆๆน่ะ แล้วจะลงต่อไหม

จะได้รอรับต่ำๆๆ

ขอบคุณ..............

!bye !bye !bye

สวัสดีเช้าวันพฤหัสนะครับ

เมื่อคืนฉลองจากการหายท้องเสียโดยไปทานร้าน กิว กิว เต้ แถวรัชดา (ชื่อร้านแปลกจัง)

ไฮโซดีครับ อร่อยแต่แพงจัง ก็ดีครับ จะได้ทานแต่น้อยไม่ลงพุงนัก

ราคาทองเมื่อวานนี้ วิ่งไปวนมาก็ไหลลง สงสัยกองทุนเอาเงินกำไรไปเที่ยวรอบโลก

ตามที่เคยบอกไงครับ

ราคาเลยค่อยๆซึมไหลลงๆ ดีดขึ้นไปไม่เท่าไหร่ก็ไปไม่ไหว

วันนี้ขอวิเดาเลยนะครับว่า

ราคาทองคำน่าที่จะมีแนวรับแข็งแกร่งที่ 1373.5 Triple

bottom

(อาจจะลงไปไม่ถึงด้วย) ไม่ใช่สามยอดแถวบ้านผมนะ

งานนี้สามก้นเลยครับ กองทุนยังไม่น่าให้ราคาทองไหลลงไปถึงก้น น้องแพนเค็กเรา

ตอนนี้หรอก

ยิ่งน้องกำลัง HOT HIT แบบนี้ มี Body Guard คอยดันราคาให้

ดีดขึ้นอย่างแน่นอน

ขาเอสอาจจะต้องร้องเพลงรอไปก่อนสักพัก

ส่วนภาพ น้องแพนเค็กเหยียดปลายแขนนั้น ตอนนี้ได้ถูกแก้อาถรรพ์จากหลายฝ่าย

ทำให้ภาพน้องแพนเค็กสับสนไปแล้ว (แก้ไปแก้มา ผ้าน้อยลงตามคุณมาริโอ้ว่าจริงๆ555)

กลายเป็นรูปสุดท้ายที่ยังยืนยัน (ยืนยันจริงๆว่ายังมองลง 555 )

ผมชอบรูปนี้จังเลย ขอนำมาแสดงต่อนะครับ

คาดเดาว่าระยะสั้นมีแนวรับอยู่ที่ $1,373.5 ไม่น่าหลุดไหลไปกว่านี้

หลังจากนั้นน่าที่จะมีแรงดีดขึ้นได้ครับ โดยเป้าหมายอยู่ที่ 1,385

ถ้ายังมีแรงฮึดวิ่งได้อีกก็น่าที่จะมีแนวต้านที่ 1,394 ประมาณนี้นะครับ

ใครอยากจะอ้วกกับราคาทองที่แกว่งไปแกว่งมาแบบนี้ ขอถุงอ้วกได้นะครับ 555

วันนี้ขอเดาแค่นี้นะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

+1ค่ะ ขอบคุณนะคะเฮียแบทแมน คงไม่อ้วกดีกว่า อดทนเก็บของต่อไปรอปีหน้าค่อยอ้วกค่ะ คริคริ !thk !53 !57 !30

!01 !01 !01

ขอบคุณมากๆๆคร๊าบบบบบบบ +1

!01 !01 !01

ขอบคุณค่ะเฮีย หนีไปเที่ยวซะหลายวันไม่ได้เข้ามาเลย

สวัสดีเช้าวันพฤหัสนะครับ

เมื่อคืนฉลองจากการหายท้องเสียโดยไปทานร้าน กิว กิว เต้ แถวรัชดา (ชื่อร้านแปลกจัง)

ไฮโซดีครับ อร่อยแต่แพงจัง ก็ดีครับ จะได้ทานแต่น้อยไม่ลงพุงนัก

ราคาทองเมื่อวานนี้ วิ่งไปวนมาก็ไหลลง สงสัยกองทุนเอาเงินกำไรไปเที่ยวรอบโลก

ตามที่เคยบอกไงครับ

ราคาเลยค่อยๆซึมไหลลงๆ ดีดขึ้นไปไม่เท่าไหร่ก็ไปไม่ไหว

วันนี้ขอวิเดาเลยนะครับว่า

ราคาทองคำน่าที่จะมีแนวรับแข็งแกร่งที่ 1373.5 Triple

bottom

(อาจจะลงไปไม่ถึงด้วย) ไม่ใช่สามยอดแถวบ้านผมนะ

งานนี้สามก้นเลยครับ กองทุนยังไม่น่าให้ราคาทองไหลลงไปถึงก้น น้องแพนเค็กเรา

ตอนนี้หรอก

ยิ่งน้องกำลัง HOT HIT แบบนี้ มี Body Guard คอยดันราคาให้

ดีดขึ้นอย่างแน่นอน

ขาเอสอาจจะต้องร้องเพลงรอไปก่อนสักพัก

ส่วนภาพ น้องแพนเค็กเหยียดปลายแขนนั้น ตอนนี้ได้ถูกแก้อาถรรพ์จากหลายฝ่าย

ทำให้ภาพน้องแพนเค็กสับสนไปแล้ว (แก้ไปแก้มา ผ้าน้อยลงตามคุณมาริโอ้ว่าจริงๆ555)

กลายเป็นรูปสุดท้ายที่ยังยืนยัน (ยืนยันจริงๆว่ายังมองลง 555 )

ผมชอบรูปนี้จังเลย ขอนำมาแสดงต่อนะครับ

คาดเดาว่าระยะสั้นมีแนวรับอยู่ที่ $1,373.5 ไม่น่าหลุดไหลไปกว่านี้

หลังจากนั้นน่าที่จะมีแรงดีดขึ้นได้ครับ โดยเป้าหมายอยู่ที่ 1,385

ถ้ายังมีแรงฮึดวิ่งได้อีกก็น่าที่จะมีแนวต้านที่ 1,394 ประมาณนี้นะครับ

ใครอยากจะอ้วกกับราคาทองที่แกว่งไปแกว่งมาแบบนี้ ขอถุงอ้วกได้นะครับ 555

วันนี้ขอเดาแค่นี้นะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ

ขอบคุณคะ อาเฮีย ติดตามต่อปาย คะ คืนนี้รอลุ้น......5555555