ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

:D :D :D

มารอเฮียวิเดาเป้าหมายต่อไปคร๊าบบบบบ

ขอบคุณ

:D :D :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเช้าวันศุกร์ครับ ฝนตกลมเย็นอากาศหนาวกันแบบคาดไม่ถึง

ราคาทองเมื่อคืนก็หนาวกันเหมือนกัน ดิ่งลงแบบไม่มีปี่ ไม่มีขลุ่ย (เด็กรุ่นใหม่ไม่รู้ว่าเคยได้ยินไหมคำนี้)

จู่ๆก็ทำตามการแก้อาถรรพ์ของเฮียกัมที่เอารูปน้องแพนเค็กชูจั๊กกะแร้

ผมก็ยอมให้ชูได้แป็บเดียว ก็ชูแป็บเดียวจริงๆ

แล้วเมื่อคืนมองว่าราคาทองน่าจะดีดรีบาวขึ้นได้บ้าง

จู่ๆ ก็ได้สัมผัสข้อศอกน้องแพนเค็กตรงราคาทอง 1361 จนได้

น้องแพนเค็กน่ารักจริงๆครับ

วันนี้คาดเดาว่าราคาทองคำน่าที่จะหายตระหนกตื่นเต้น

หลังจากได้สัมผัสข้อศอกน้องตรง1361เพียงครู่เดียว

นักลงทุนต่างดีใจกระโดดโลดเต้นจนราคาทองวิ่งกลับขึ้นมายืนตรง1374 ในเวลานี้

วันนี้ไม่วิเดาแต่ขอเดาใจน้องแพนเค็กแทนนะนะครับว่า

ราคาทองน่าที่จะดีดกลับขึ้นไป ทดสอบแนวต้านที่ 1381.5 เป็นแนวต้านแรก

และมี 1385.5 เป็นแนวต้านถัดไป

โดยมีแนวต้านสำคัญสุดที่ 1400 ซึ่งคาดว่าไม่น่ากลับขึ้นไปยืน

เหนือ 1400 ได้อีกแล้วในปีนี้ เพราะมีคนรอขายอยู่เยอะมาก

วันนี้มองว่ายังไงก็ขึ้นก่อนครับ แต่ว่าจะไปได้แค่ไหน

แต่อย่าลืมว่า น้องแพนเค็กยังคงรอที่จะสัมผัสมือของท่านอยู่นะครับ

แต่คงต้องใช้เวลาอีกสักหน่อยครับ ใจเย็นๆ

ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ขอบคุณก๊าบบบบบบบเฮีย

นั่งรอเวลา สัมผัสมือน้อยๆ นุ่มๆ ของน้องแพนอยู่ด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบบบ

!01 !01 !01

ขอบคุณมากๆๆคร๊าบบบบบบบ +1

!01 !01 !01

ขอบคุณคะเฮียแบท อยากสัมผัสมือน้องแพนเค้กเร็วๆจัง

ขอบคุณค่ะ เฮีย แอบอ่านประจำ มดแดงเนี่ย ได้ความรู้จากการตีเทรน พอจะมองอะไรออกบ้าง ก็กระทู้เฮียนี่ล่ะ ขอบคุณมากนะคะ !thk

เฮียขา ตกลง ดีวีดี เสร็จหรือยังคะ รออยู่ค่ะ !32

ปล. Program Streaming Iphone ตลาดทำให้ทุกโบรก สามารถเทรดได้

เร็วๆนี้แต่จำวันไม่ได้ครับ เดี๋ยวถามแล้วได้ข้อมูลจะมาแจ้งนะครับ

เฮียแบทขา เช้านี้ของ GT เทรดผ่าน iphone ได้แล้วค่ะ :wub: :wub: :wub:

em0009.gifขอบคุณคุณแบทแมนคร้า em0009.gif cd08785a.gif วันนี้อากาศดีจัง แค่เย็นๆยังไม่หนาวคร้า:P อาทิตย์หน้าจะหนาวกว่านี้มั้ยน๊า:rolleyes:

สวัสดีเช้าวันศุกร์ครับ ฝนตกลมเย็นอากาศหนาวกันแบบคาดไม่ถึง

ราคาทองเมื่อคืนก็หนาวกันเหมือนกัน ดิ่งลงแบบไม่มีปี่ ไม่มีขลุ่ย (เด็กรุ่นใหม่ไม่รู้ว่าเคยได้ยินไหมคำนี้)

จู่ๆก็ทำตามการแก้อาถรรพ์ของเฮียกัมที่เอารูปน้องแพนเค็กชูจั๊กกะแร้

ผมก็ยอมให้ชูได้แป็บเดียว ก็ชูแป็บเดียวจริงๆ

แล้วเมื่อคืนมองว่าราคาทองน่าจะดีดรีบาวขึ้นได้บ้าง

จู่ๆ ก็ได้สัมผัสข้อศอกน้องแพนเค็กตรงราคาทอง 1361 จนได้

น้องแพนเค็กน่ารักจริงๆครับ

วันนี้คาดเดาว่าราคาทองคำน่าที่จะหายตระหนกตื่นเต้น

หลังจากได้สัมผัสข้อศอกน้องตรง1361เพียงครู่เดียว

นักลงทุนต่างดีใจกระโดดโลดเต้นจนราคาทองวิ่งกลับขึ้นมายืนตรง1374 ในเวลานี้

วันนี้ไม่วิเดาแต่ขอเดาใจน้องแพนเค็กแทนนะนะครับว่า

ราคาทองน่าที่จะดีดกลับขึ้นไป ทดสอบแนวต้านที่ 1381.5 เป็นแนวต้านแรก

และมี 1385.5 เป็นแนวต้านถัดไป

โดยมีแนวต้านสำคัญสุดที่ 1400 ซึ่งคาดว่าไม่น่ากลับขึ้นไปยืน

เหนือ 1400 ได้อีกแล้วในปีนี้ เพราะมีคนรอขายอยู่เยอะมาก

วันนี้มองว่ายังไงก็ขึ้นก่อนครับ แต่ว่าจะไปได้แค่ไหน

แต่อย่าลืมว่า น้องแพนเค็กยังคงรอที่จะสัมผัสมือของท่านอยู่นะครับ

แต่คงต้องใช้เวลาอีกสักหน่อยครับ ใจเย็นๆ

ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ

ขอบคุณคะ อาเฮีย ไม่อยากให้น้องแพนเค้กสัมผัสมือในรอบนี้เล้ย คืออยากให้มีอีกรอบนะคะ อิอิ...ติดตามต่อปาย