ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ พรุ่งนี้จะรู้แล้วว่า ตัวคูณ 150 ทำพิษ หรือทำประโยชน์ อิอิ แต่ดูจากข่าวที่ เฮียนายห้างฯ นำมาบอก สงสัย มีลากขึ้น 1750 ก่อนตบร่วงในวันพรุ่งนี้ เดาตามของที่มีนะครับ

ปล. เป็นการซื้ออนไลน์ ทองแท่งจริงๆไม่คิดขายเพราะราคาต่ำครับ

ขอบคุณค่ะ เฮียนายห้าง และกัปตัน DonJuan อยากเห็น 1750 ถึงไม่ใช่ CUP D :87 (ที่ร้านกาแฟ จิบแก้วใหญ่เดี๋ยวตาค้างค่ะ)

ก็ขออยู่ข้างๆ กัปตันด้วยคนนะค่ะ

ขอนอนดึกเป็นเพื่อนพี่กัปตัน...

อยู่ด้วยกันทุกคืนฝันแสนหวาน....

รอพันแปด คอยพันเก้า นานแสนนาน....

สนุกสนานลุ้นทองบ้านไทยโกลด์.... (แต่งกลอนสด มั่วตามอารมย์ อีกละ) :32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ เฮียนายห้าง และกัปตัน DonJuan อยากเห็น 1750 ถึงไม่ใช่ CUP D :87 (ที่ร้านกาแฟ จิบแก้วใหญ่เดี๋ยวตาค้างค่ะ)

ก็ขออยู่ข้างๆ กัปตันด้วยคนนะค่ะ

ขอนอนดึกเป็นเพื่อนพี่กัปตัน...

อยู่ด้วยกันทุกคืนฝันแสนหวาน....

รอพันแปด คอยพันเก้า นานแสนนาน....

สนุกสนานลุ้นทองบ้านไทยโกลด์.... (แต่งกลอนสด มั่วตามอารมย์ อีกละ) :32

สวัสดีครับ คุณ NongRee หวังเป็นอย่างยิ่งครับผม แต่อันที่จริงได้เกิน 1730 ขึ้นไปก็พอใจแล้วนะครับ เพราะตัวคูณเยอะ สปอตขึ้นน้อยก็พอได้อยู่ แต่ใจมันหวิวๆสักหน่อยนะครับ บอกตามตรงนะครับว่า ถ้าไม่มีกำไรจากการทำแบบนี้สะสมมามากๆๆๆๆ ผมไม่กล้าอัดเยอะขนาดนี้ครับ กลัว อิอิ แต่คิดเสียว่า กำไรได้มาฟรีๆ ถ้าพลาดจะคืนเขาไปบ้างก็ไม่เป้นไรครับผม แต่ถ้าไม่พลาด ก็เท่ากับใส่ปุ๋ยให้ต้นไม่เจริญงอกงามครับผม อิอิ มีเวลาอีก 2 วันในการลุ้น เพราะต้องขายภายใน 2 วันครับ หากเกินกว่านั้นยังตัดขายทำกำไรไม่ได้ ก็มีแผนสำรอง อีกมากมายนะครับ :17

ผมกำลังสงสัยและเดาว่า ขาใหญ่ ต้องการดันราคา แต่ยังไม่พร้อมใจกันนัก ประกอบกับมีแรงขายทั้งขาใหญ่แบ่งขายและขาย่อย ทองจึงยังไม่ไปไหน สงสัยต้องมีข่าวแรงๆสำคัญๆมากระทุ้งอ่ะครับ อย่างข่าวอิหร่านนี่ก็น่าจะเป็นข้ออ้างในการดึงราคาขึ้นได้นะครับ เหมือนตอนที่อเมริกา ถูกลดอันดับอ่ะครับ วันเดียวกระฉูดเลย อิอิ

เดาว่าขาใหญ่จ้องลากขึ้นแรงๆ แต่รอข่าวมาหนุนครับ

เรื่องความตึงเครียดดังกล่าว ต้องให้ คุณ เด็กขายของ มาช่วยกันเดาครับ :Announce

ฝันดีครับทุกท่าน จะให้ชัวร์ๆๆ ไม่เกิน 9 โมงเช้าก็น่าจะรู้ผลแล้ว อิอิ :37

สวัสดียามเช้าตรู่ วันนี้มาลุ้นกันต่อ ว่าพวกเราจะได้เก็บของกันไหม และกัปตันจะได้ไประบายปอดหรือเปล่า ( ตัวคูณ 20,30 ยังเสียวเลย มือใหม่หัดเล่นส่วนต่าง หลังจากติดดอยมากนาน เพิ่งคิดได้หันมาเล่นแบบกัปตันบ้าง )

มารอเฮียบ่น และหาความรู้ ( แถวบ้านไม่มี ฟู้ดแลนด์ เลยยังไม่ไเ้กิน บัวลอยน้ำขิงค :P :P ะ )

อรุณสวัสดิ์ คุณเด็กขายของ กัปตันDonluan GB2514 Aiya และเพื่อนๆสมาชิกชมรมคนเล่นทองครับ

คุณ. Jumbo a หาดใหญ่ต้องไก่ทอดหอมเจียวมีซื่อที่สุด

ไก่ทอดเนี่ยพื้นๆครับไม่ต่างกันมากเลยไม่นำเสนอ

หวัดดีอาเฮีย และทุกๆคน 1732 แววดีจัง

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกๆ คน

วันนี้ห้องน่าจะครึกครื้นตั้งแต่เช้าต้อนรับอากาศสดชื่นแจ่มใส ยิ่งเห็น spot. ยิ่งสดชื่นเนอะ

สุดสัปดาห์เติมแบตไว้เต็มที่ วันนี้พร้อม!

โชคดีมีกำไรทุกทุ๊กคนนะคะ

ฟังบรรยายแล้วนึกถึงอดีตสมัยเป็นนักศึกษาที่นั่นเลย ติ่มซำเจ้านี้ไม่เคยทานอะ สมัยนั้นยังไม่มีโลตัสในไทยเลย

5555555แสดงว่าอายุยังน้อย(ทีเหลือ)โลตัส(มอ.)แต่ก่อนเป็นป่ายางน่ากลัวเดี๋ยวนี้ก็ยังน่ากลัวเพราะมีซอยคุณยายสปีดอยู่ข้างๆหวีดสุดๆ

สวัสดีตอนเช้าวันอากาศเย็นอ่อนๆครับ เฮียนายห้างฯ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba คุณ ปุยเมฆ คุณ NongRee คุณ GB2514 คุณ Raty คุณ Mr.Li คุณ Aiya คุณfoo คุณ พลอยสีสวย คุณ เกี้ยมอี๋ คุณ พวงชมพู คุณ Racha คุณ arthas คุณ กระต่ายทอง คุณ ขาใหม่ คุณ Jumbo A คุณ nene81 คุณ modtanoiy คุณ kimenyi คุณ Kero. Kero คุณ noijaa คุณ kaykee คุณ ท่านตี๋ คุณ แมวหลวง คุณ Pasaya คุณ nufirst และทุกๆท่านครับ

สงครามคือความโหดร้าย ไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้น การก่อการร้ายก็เช่นกัน แต่พวกที่เอาข่าวฮึมๆกันมาเล่นปั่นราคาทั้ง ทองทั้งน้ำมันนี่ มันไม่รู้จะชมหรือด่าดีนะครับ เดาว่าวันนี้ราคาน่าจะพ้น 1740 หรืออาจไปถึง 1750 รอช่วงบ่ายตลาด อาหลับ(มันตื่นแน่วันนี้) ว่าจะดันมากขนาดไหน วันนี้น่าจะเกิดมหกรรมสินค้าราคาแพงก่อน ถ้าจะทุบก็เดาว่า อาจจะเป็นวันพรุ่งนี้ัแต่คงไม่มาก อย่างแรงคงมาย้ำ 1730 ครับ ทั้งหมดเดานะครับ :uu

สงสัยวันนี้ขาใหญ่ รวมตัวกันดัน เอาข่าวอิหร่านมาบิ้วอารมณ์ แมงเม่าแน่ๆครับ (ทุบน้อยสงสัยกินไม่อิ่ม ต้องรอมาเยอะๆเป็นฝูงๆอิอิ) :Dh