ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

China should use Yuan to pay for oil imports: CITIC senior-VP. จีนจะใช้เงินสกุลหยวนจ่ายค่าน้ำมัน ซึ่งถ้าอ้างถึงข่าวสารก่อนหน้านี้ อิหร่านกำลังเจรจากับจีนที่จะเอาสต็อคน้ำมันที่จะขาย อังกฤษ และ ฝรั่งเศส มาขายให้กับจีนและอินเดียแทน ตอนนี้ ก็คงอยู่ที่ว่า การซื้อขายครั้งนี้ อิหร่านจะยอมรับ หยวนจีนและรูปีอินเดีย ระดับไหน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Japan, China to help Europe solve crisis via IMF

Mon, Feb 20 2012, 02:53 GMT | FXstreet.com Trader Talk

Source: Bloomberg

Japanese Finance Minister Jun Azumi said that his nation and China are committed to help resolve the European debt crisis through the International Monetary Fund once euro region members take further steps themselves.

“We shared the view that Europe needs to make more efforts to create a bigger firewall,” Azumi told reporters in Beijing yesterday after meeting Chinese Vice Premier Wang Qishan. “We also agreed to act together as the IMF will probably ask the U.S., Japan and China” to help boost its lending capacity. จีน และ ญี่ปุ่น มีคำมั่นสัญญาที่จะเข้าช่วยแก้ไขวิกฤติหนี้ยุโรป โดยผ่าน กองทุนการเงินระหว่างประเทศ รวมทั้งสหรัฐอเมริกา ก็จะผ่าน IMF ( หุหุ ไม่รู้มีอะไรแอบแฝง เหมือนกระทำกับประเทศไทย หรือเปล่า ที่มีการบังคับขายรัฐวิสาหกิจ หนี้เน่าราคาโคตรถูก เพื่อหวังกำไรจำนวนมากในอนาคต เพราะ IMF จะกำหนดข้อบังคับในการโละทิ้งสินทรัพย์ต่างๆ เป็นจำนวนมาก) ถ้าเป็นรูปแบบนี้ คืนนี้ต่อถึงเช้า ประเด็น " เหตุวิตกหนี้กรีซ " เรียบร้อยทุกประการ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ถ้าเป้นผมนะครับ จะขายออกไปบ้างที่ยอดซื้อราคาสูงๆอ่ะครับ รอลุ้นขายในช่วงบ่ายๆ แล้วเหลทอเอาไว้พอเป็นน้ำจิ้ม ขายกลางคืนครับ เผื่อมีโอกาสย่อ(น่าจะมี) ก็ซื้อกลับมาใหม่ สบายใจ จุ๊บๆ ลองพิจารณาด้วยตนเองอีกครั้งนะครับ เพราะผมเล่นออนไลน์ ซื้อขายออนไลน์ ไม่ได้จับทองและธนบัตร มารู้ตัวอีกที ตัวเลขในสมุดบัญชีมันเพิ่มขึ้นครับ

ปล. ทองแท่งนอนรออยู่ในไห รากมะม่วงไชมาถึงค่อยขุดมาขายทีนึงครับ

ชอบประโยคด้านบนจังค่ะ รอรากมะม่วงไชค่อยขุด 555 ตอนนี้กระเบื้องที่บ้านปูดบ้าง เป็นหลุมบ้าง เพราะ เด๋วฝังเด๋วขุดตลอดเว555

ปล. หมายถึง เงินหยวนจะแข็งค่าขึ้น เงินดอลล์จะอ่อนค่าลง

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ชอบประโยคด้านบนจังค่ะ รอรากมะม่วงไชค่อยขุด 555 ตอนนี้กระเบื้องที่บ้านปูดบ้าง เป็นหลุมบ้าง เพราะ เด๋วฝังเด๋วขุดตลอดเว555

เล่นสั้นก็ดีนะครับ ซื้อมาขายไปกับทองแท่งจริง ราคาก็จะเกือบอัพเดทเป็นปัจจุบันที่สุด ดีในกรณ์ที่เดี๋ยวขึ้นเดี๋ยวลงครับ แต่ถ้าเกิดการลากราคายาวๆสูงๆแล้วเราดันตาม ระวังโดนทุบทีนึง ดอยนะครับ

เล่นสั้นก็ดีนะครับ ซื้อมาขายไปกับทองแท่งจริง ราคาก็จะเกือบอัพเดทเป็นปัจจุบันที่สุด ดีในกรณ์ที่เดี๋ยวขึ้นเดี๋ยวลงครับ แต่ถ้าเกิดการลากราคายาวๆสูงๆแล้วเราดันตาม ระวังโดนทุบทีนึง ดอยนะครับ

หนูไม่รู้ว่าที่ทุกวันนี้เล่น ถูกหรือผิดอ่ะค่ะ บางส่วนก็ซื้อเป็นทองแท่งก็ลากยาวมานานแร้วกะทิ้งไว้อย่างงั้น ><

บางส่วนก้อออนไลน์ค่ะพี่ คิดแค่ว่าเล่นตามใจฉันแต่อาศัยความรู้จากพี่ๆในเวบค่ะ

ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะคร้า

หนูไม่รู้ว่าที่ทุกวันนี้เล่น ถูกหรือผิดอ่ะค่ะ บางส่วนก็ซื้อเป็นทองแท่งก็ลากยาวมานานแร้วกะทิ้งไว้อย่างงั้น ><

บางส่วนก้อออนไลน์ค่ะพี่ คิดแค่ว่าเล่นตามใจฉันแต่อาศัยความรู้จากพี่ๆในเวบค่ะ

ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะคร้า

อย่างนี้แจ่มครับ รู้จักแบ่งพอร์ตการเล่น อิอิ ของจริงขึ้นเยอะๆขายแล้วรอซื้อกลับให้ถูกกว่า ออนไลน์เล่นั้นกำไรน้อยแต่บ่อยๆครับ

อย่างนี้แจ่มครับ รู้จักแบ่งพอร์ตการเล่น อิอิ ของจริงขึ้นเยอะๆขายแล้วรอซื้อกลับให้ถูกกว่า ออนไลน์เล่นั้นกำไรน้อยแต่บ่อยๆครับ

อย่างง้านเรยค่ะพี่ แม่ก็บอกว่า ทองแท่งปล่อยทิ้งไว้ให้เค้านอนพักสบายๆที่บ้านเราบ้างไรบ้าง ปลวกคงไม่ขึ้น 555 รอเวลาราคาทำลายสถิติค่อยขาย :_ee

ส่วนออนไลน์ก็อาศัยเป็นค่าขนมขบเคี้ยว และค่าอาหารน้องปั๊ก :uu

อย่างง้านเรยค่ะพี่ แม่ก็บอกว่า ทองแท่งปล่อยทิ้งไว้ให้เค้านอนพักสบายๆที่บ้านเราบ้างไรบ้าง ปลวกคงไม่ขึ้น 555 รอเวลาราคาทำลายสถิติค่อยขาย :_ee

ส่วนออนไลน์ก็อาศัยเป็นค่าขนมขบเคี้ยว และค่าอาหารน้องปั๊ก :uu

อืม.... คุณแม่สอนดีมากครับ วันหลังต้องไปกราบ แนะนำตัว คริคริ :32

ปล. ล้อเล่นนะครับ :17

แล้ววันนี้กัปตันจะเล่าแผนที่บอกตั้งแต่เช้าหรือยังจะรออ่าน ( ที่ใจร้อนเรื่องนี้คะ ไม่ใช่เรื่องซื้อทอง เรื่องซื้อยังเย็นเพราะเป็นโรคปอดแหก ) :wub:

อืม.... คุณแม่สอนดีมากครับ วันหลังต้องไปกราบ แนะนำตัว คริคริ :32

ฮ่าๆๆๆๆๆ มากราบเรยหรอค่ะ แค่สวัสดีก็ได้คะพี่ แม่ใจดีมว๊ากกกกก เผื่อมีขนมติดมือกลับไปบ้านด้วยเนื่องจากเป็นผู้ให้ความรู้ทำให้ลูกสาวได้ค่าขนม :uu

แล้ววันนี้กัปตันจะเล่าแผนที่บอกตั้งแต่เช้าหรือยังจะรออ่าน ( ที่ใจร้อนเรื่องนี้คะ ไม่ใช่เรื่องซื้อทอง เรื่องซื้อยังเย็นเพราะเป็นโรคปอดแหก ) :wub:

ดึกๆได้ไหมครับ ก่ะว่าเดี๋ยวจะอาบน้ำ ปะแป้งแต่งตัว ฉีดน้ำหอม ไปเดินลัลลาในห้าง ทาน สตอเบอร์รี่ในเยลลี่ แล้วไปเคลียร์ปอด กับถอนตังมาทำบุญด้วยครับ กลางคืนดึกๆ พลิ้วๆมาเล่าแน่นอน นะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ฮ่าๆๆๆๆๆ มากราบเรยหรอค่ะ แค่สวัสดีก็ได้คะพี่ แม่ใจดีมว๊ากกกกก เผื่อมีขนมติดมือกลับไปบ้านด้วยเนื่องจากเป็นผู้ให้ความรู้ทำให้ลูกสาวได้ค่าขนม :uu

งั้นเด๋วผม ขอขนมด้วยสักห่องสองห่อละกันนะครับ 55+ :17

เด็กขายของขอแจมมั่ง ! แบบล้อเล่น กล่าวว่า " เดี๋ยวโดนสับขาหลอก แม่เป็นลูก ลูกเป็นแม่ " จะหนาวกว่าติดดอยทองนะเนี่ย อิอิ ท้ายที่สุด ที่ไหนได้ ! สะดวกโยธิน แม่นำมาซะงั้น 5555555