ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เป็นพวกบ้าของสวยงามครับ เป็นขนาดสี่เหลี่ยมผืนผ้า ไม่ใช่แบบเดิมที่ยาวๆ ด้านหลัง มีตัวมังกร 1 ตัวครับ เลยต้องจ่ายค่าบล็อคก้อนละ 200 บาท ย้ำว่าต่อแท่งนะครับ ไม่ใช่ต่บาท

เฮียเขาทำขึ้นมาเฉพาะปีนี้มั้งคะ ปีมังกรทองนะคะ เห็นออกข่าวว่ายังงั้นนะคะ เค้าว่าเพื่อความเป็นสิริมงคลนะคะ :01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เข้าตามเฮียไปละ แต่ได้ที่ 2468x ขายไปตอน 2474x แล้วมาซื้อกลับ 2468x เพราะเห็นสัญาญาณกลับตัวนิดๆ

คุณ เด็กขายของเลือกที่จะเข้าเก็บราคานี้ เพราะเห้นว่าเป็นราคาที่ต่ำ(สำหรับตู้แดง) ที่เก็บก้อนสวยมีค่าบล็อกเพราะก่ะเก็บนานสักหน่อย ไม่ได้เอามาขายบ่อยๆ แล้วคิดว่าน่าจะลงไม่มากไปกว่านี้แล้ว น่าจะเริ่มขึ้นบ้างในคืนนี้ จากนั้นไซค์เวย์อีก หน่อย ถึงอย่างไรก็ไปตอนแน่นอนครับ เดาเอาตามนั้นครับ เพราะผมก็ทำคล้ายๆกัน :uu

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

คุณ เด็กขายของเลือกที่จะเข้าเก็บราคานี้ เพราะเห้นว่าเป็นราคาที่ต่ำ(สำหรับตู้แดง) ที่เก็บก้อนสวยมีค่าบล็อกเพราะก่ะเก็บนานสักหน่อย ไม่ได้เอามาขายบ่อยๆ แล้วคิดว่าน่าจะลงไม่มากไปกว่านี้แล้ว น่าจะเริ่มขึ้นบ้างในคืนนี้ จากนั้นไซค์เวย์อีก หน่อย ถึงอย่างไรก็ไปตอนแน่นอนครับ เดาเอาตามนั้นครับ เพราะผมก็ทำคล้ายๆกัน :uu

แหมอายุยืนจิงพ่อคู้น กำลังจะบ่นว่าหายไปไหนกดมาดูอีกทีมาแร้ว ซื้อยังคะกัปตัน ว่าแต่jumboA ไปไหนสงสัยไปทำกับข้าวคริคริ :047

เข้าตามเฮียไปละ แต่ได้ที่ 2468x ขายไปตอน 2474x แล้วมาซื้อกลับ 2468x เพราะเห็นสัญาญาณกลับตัวนิดๆ

ดีใจด้วยนะคะ เข้าถูกจังหวะตลอดเลย ว่าแต่แบ่งมั่งด้ายป่าวคะคริคริ :gvme

ถ้าหากหลัง 6 โมง ดีดขึ้นพ้น 1700 แล้วอ้ายกันลากต่อไป 172X แสดงว่าเม่าเอเชียโดนไปเรียบร้อย อิอิ ลองดูช่วงราคาต่ำสุดของการลงเย็นนี้ ตอนกี่โมง ตลาดเอเชียปิด พอดีแล้วตามต่ออีกหน่อยครับ

หรืออีกกรณีคือ ราคาไซค์เวย์อยู่ตามนี้ จากนั้นทดสอบ 1690 ไม่หลุด อ้ายกันลากขึ้นครับ อันนี้เดาใจขาใหญ่นะครับ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

แหมอายุยืนจิงพ่อคู้น กำลังจะบ่นว่าหายไปไหนกดมาดูอีกทีมาแร้ว ซื้อยังคะกัปตัน ว่าแต่jumboA ไปไหนสงสัยไปทำกับข้าวคริคริ :047

ไม่ได้ซื้อแต่รอขายจ้า จายยากจร้า อิอิ

ดีใจด้วยนะคะ เข้าถูกจังหวะตลอดเลย ว่าแต่แบ่งมั่งด้ายป่าวคะคริคริ :gvme

ได้ส่วนต่างนิดหน่อยเองครับ :17 ว่าแต่คุณกระต่ายทองซื้อกลับรึยังครับ

ได้ส่วนต่างนิดหน่อยเองครับ :17 ว่าแต่คุณกระต่ายทองซื้อกลับรึยังครับ

ซื้อแร้วคะ24659 :17 ซื้อแร้วอย่าคิดมากปลอบใจตัวเองซะงั้นคริคริ :Wt

ซื้อด้วยๆ ที่ 1695 > <

มีเพื่อนแร้วคะคุณluk พักนี้เค้าว่ากันว่าคุณarthas ปากพระร่วงนะคะ :gvme ตามด้วยคนนะคะ :gd

ไม่ได้ซื้อแต่รอขายจ้า จายยากจร้า อิอิ

รอขายด้วยคนคะกัปตันคริคริ :gvme

ซื้อแร้วคะ24659 :17 ซื้อแร้วอย่าคิดมากปลอบใจตัวเองซะงั้นคริคริ :Wt

ซื้อได้ราคาถูกนะคะ แต่ร้านตู้แดงนี่สิ น่าเบื่อ

GOLD today's market forecast 03/05/12

Today's forecast กราฟเดาแนวทางราาทองคำคืนนี้ ที่นักลงทุนนั่งเฝ้ามองทั่วโลก บอกว่า " มีสิทธิ์ลง " ลงตามแนวรบต่ำกว่า $1,696 และรับต่อไปที่ $1,676 ในขณะที่ถ้าจะเปลี่ยนทิศทางเป็นขึ่นได้นั้ย เพิ่มไล่ราคาขึ้นไปที่แนวต้าน $1,706 ก็อาจจะทะลุไปที่ $1,721 ต่อไป

The pair is trading along an downtrend.

The downtrend may be expected to continue in case the market drops below support level 1696, which will be followed by reaching support level 1676.

An uptrend will start as soon as the pair rises above resistance level 1706, which will be followed by moving up to resistance level 1721.

Resistances: 1706, 1721, 1737 

Supports: 1696, 1676

ซื้อได้ราคาถูกนะคะ แต่ร้านตู้แดงนี่สิ น่าเบื่อ

:Announce ร้านปิดตอน 5โมงครึ่งประมาณนี้คะ :17 เมื่อก่อนก้อเล่นแบบนี้คะ รู้สึกไม่มีความสุขเลยลองเปลี่ยนดู มีความสุขกว่าก้อเลยเล่นออนไลน์ แต่อย่าเบื่อเลยคะ บางทีร้านตู้แดงก็มีเวลาให้เราคิดมากกว่า มันดีคนละแบบ แร้วแต่ความชอบความถนัดของแต่ละคน เป็นกำลังใจให้นะคะ :gvme